Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
F O !! Post cả cái bài dài dằng dặc thì nó ghi ko hợp lệ cho bay xừ nó mất roài !! Shit thật !!
*** *** *** *** như cái *** để mà *** *** *** *** cho nó *** *** để *** mà *** rồi *** *** *** *** *** *** *** *** !!!

Hơ , bài này thì hợp lệ , chịu thật roài !!!???

Buồn nhỉ, ko ai có ý kiến gì về avatar của tao à :))
Tình hình học hành thế nào roài ???
@Nông con: chỗ này ko phải chỗ cho cô chú bày tỏ nhé [-x

Bùi Mai Ngân đã viết:
@Nông con: chỗ này ko phải chỗ cho cô chú bày tỏ nhé [-x
Thằng Elton John nó post bài đấy chứ có phải tao đâu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã thi đâu mà hỏi hả Phong?Bây giờ còn 45' nữa là thi,chắc lớp mình chả học Anh đâu,toàn ôn Văn hết thôi,đúng không nhỉ?

hi' hi'...thía la xong môn Anh rùi... mai mới ghê bọn mày nhẩy..... Văn ơi là Văn....:(.....tối nay lại cóa trò hay đây....;;)..:))

mong cho mai gặp phải 1 bà/ ông trông dễ chút còn làm đc việc "tế nhị".....:x:p

....4 môn nữa thoai.......:D

Oài hôm nay trời lộng gió,ngồi cạnh ai kia làm bài quả là thú vị.
Chỉ còn 4 ngày nữa,cố lên,everything will be free.Woahhhhhhhhhh!

:)) đề anh như phẹc í,cái bài 7 hay ghê:))

mai hy vọng bà nào trông dễ để còn phao phéo thôi,thơ đường thơ điếc gì mà dài quá:(

hôm nay vừa làm quả đĩa MTvol4 xong....tốn tiền quá:(

Bây giờ là 10h30', không học được bài nên online xem có cái gì không, đang ngồi mơ mộng thì ngoài trời ào ào, tưởng thằng nào ném sỏi ném đá nhà mình, hóa ra là mưa đá, ghê quá, không hiểu ai đang đi ngoài này thì thế nào nhỉ :(:)((

Đưa tay ra hứng cũng được một đống đá cứ như là đá trong tủ lạnh ấy, hichic. Lần đầu tiên biết thế nào là mưa đá, nghe cứ như là đại bác ầm ầm ngoài trời ấy, hic hic.

Thôi, đi học bài tiếp nếu không muốn chết, chúc bà con thi tốt, cố gắng sông sót tiếp trong 2 tuần nữa (vì thứ 7 tuần sau mời thi Tin là môn cuối cùng, hichic).

CỐ LÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cố lền em, một ngày mai đang chờ
cố lên em, ở đó là hạnh phúc
cố lên em, sống cho nhiều người nữa

em bé,
anh ấy ra đi là để em tiếp tục
anh ấy ra đi để lại một niềm tin
những cô bé, những người phụ nữ
sẽ mạnh mẽ, sẽ cứng cỏi, sẽ không khóc, phải không?

:)) ba`i van ho^m nay du` gia'm thi c'o chat nhg mi`nh va^~n..xong trc 45'

qu'a bun`

:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Mai Anh đã viết:
Bây giờ là 10h30', không học được bài nên online xem có cái gì không, đang ngồi mơ mộng thì ngoài trời ào ào, tưởng thằng nào ném sỏi ném đá nhà mình, hóa ra là mưa đá, ghê quá, không hiểu ai đang đi ngoài này thì thế nào nhỉ :(:)((

Đưa tay ra hứng cũng được một đống đá cứ như là đá trong tủ lạnh ấy, hichic. Lần đầu tiên biết thế nào là mưa đá, nghe cứ như là đại bác ầm ầm ngoài trời ấy, hic hic.

Thôi, đi học bài tiếp nếu không muốn chết, chúc bà con thi tốt, cố gắng sông sót tiếp trong 2 tuần nữa (vì thứ 7 tuần sau mời thi Tin là môn cuối cùng, hichic).

CỐ LÊN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

con này sướng, bít mưa đá là đc rùi, như tao đây nè....thấy trời mưa , hắt vào nhà.... ngay lập túc đóng hết cửa sổ vào... hết bít nó là mua zee` nữa.....:))...

hum nay thi Văn... hi' hi'... cứ gọi là.....:D

mỗi tội.. Long & T.Mai.....chắc chả sao đâu mà....:x

mai , e hèm.... đề nghị mọi ng` help nhau cài nhớ.....chứ từ đầu HK 2 đến h chả bít cai deck j cả....:))....ho^ Ho^

em bé,
anh ấy ra đi là để em tiếp tục

@ Nga: mày... nhớ đến thế cơ hả????.... nhưng mà hơ hơ... tao cũng chả bít nói như thế nào nữa......:D

dù sao , tháng 7 này, mày nhớ tìm giùm hộ tao nhe, nếu cóa thì coi đấy là qua SN cho tao lun ....:p...:x....dù sao cung thx trước...

[/B]nhat qu'a

ho.c van he^'t ne^n chang ai ol ca

xi', ai như mày , phại "HOC" thì hum nay mới ngồi đây rung đùi đc chớ....:))

p/s: ... giờ chỉ còn 3 ngày nữa thoai......come on babe....:x

dang ngo`i la`m tho tu. nhien co' ma'y cu.c da' vua` to vua` la.nh roi va`o da`u

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên