Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:p Phong thì chắc sẽ được về thôi mà. mấy ông bà bên Sing cũng có yêu Phong lắm đâu mà giữ Phong lại làm gì :p mà họ yêu Phong thì chắc họ cũng phải hiểu "thịt gà thả ngon hơn thịt gà nhốt" :D
ờ, cao nhân đây. cao nhân cái con khỉ ý! nhìn lại xem một ngày tôi viết được mấy bài, ông viết được máy bài? cả buổi lò dò vào đây ngó tình hình lớp mình, ngoài ra là văn ôn bút luyện :D mà văn mình viết mình mình đọc thì hơi phí. thế là post lên thôi :D
số điểm dự báo trước là vì: 1. là bài đặt hàng, có hứa là sẽ viết, và bài kiểu đó sống chết gì cũng được cộng điểm và 2. tuần sau thi Văn rồi :(( chẳng còn lúc nào mà ôn cả :(( cách dễ nhất là đây, vừa được viết tự do, vừa có công chúng, vừa được đánh giá, vừa được huân chương (TVTB :D) --> mang vinh quang về cho A2 & 0407 - đã có chú nào được đâu.
thế mới nói là một công đôi ba việc: vừa nhẹ nhàng vì tâm lý không bị căng thẳng khi viết, lại mang tính cá nhân cao, nhưng cũng rất nặng nề vì có cả trách nhiệm với HAO trong nhữgn bài viết đấy nữa. công việc đó vào thời điểm này lại cũng rất thích hợp, vừa ôn được Văn, lại còn được bonus thêm cả Triết và Thời Sự Chính trị nữa :))
ờ mà bạn Phong chửi bậy nhá! hư quá! mách! :D (chả biết là mách ai :p)
bạn Hà chắc cuối tháng 5 là đi xe đẩy đến trường thi học kỳ và ăn khao của bạn Nga :p
ờ, mình cũng phải phấn đấu vì con Hà nữa chứ nhỉ? :D
à mà vì nó thì phấn đấu làm quái gì, kiểu gì tháng này chả được rồi :p
--> phấn đấu vì mình thôi, mình nhỉ :D

Đọc 1 lúc thật sự ko hiểu các bạn đang nói cái j` thế !!? Hơ hơ đọc văn của bạn Nga viết rất chi là rằng thì là mà rằng là kì cục !!
Dạo này đen ko còn j` để có thể đen hơn nữa , đây là nh~ năm tháng mệt mỏi tột cùng sống trong lo sợ hoang mang nhứt từ trước tới giờ , sao mà khổ đau dồn dập nối tiếp đau khổ thế này , thiệt là họa vô đơn chí , cây muốn lặng mà gió chẳng dừng !! Hix !!!
Hy vọng chiều nay yên ổn sống qua tiết cô Kim Anh

Ê các ku dạo này có gì mới hông? lâu rồi không lên HAO ngại đọc lại một đống trang quá nên nhờ đứa nào tóm tắt lại hộ cái để em còn update thông tin chứ :D
Mà đứa nào chép bài hộ tao thì đưa vở đây để bố còn ôn thi chứ:D Hết thang 5 tao thi một mình rồi

Hehe, chủ nhật tao cắt chỉ chúng mày ạ :( đau lắm đấy, lúc mổ còn có thuốc gây tê, mặc dù nghe tiếng dao kéo, khoan thủng linh tinh nhưng ko thấy đau còn cát chỉ thì...:(:( cứ thế mà rút chỉ ra thoai :((

Lúc nó rút chỉ thì mày ngồi mút chỉ cho đỡ đau Hà ạ!
Khổ thân đứa nào bị KA gọi lên hôm nay,mình chắc là được Ngọc phù hộ nên chả sao cả,sướng vãi nhúa ạ.
Mai lại kiểm tra hình 15',ước gì em được điểm trên 7. :(

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ê các ku dạo này có gì mới hông? lâu rồi không lên HAO ngại đọc lại một đống trang quá nên nhờ đứa nào tóm tắt lại hộ cái để em còn update thông tin chứ :D
Mà đứa nào chép bài hộ tao thì đưa vở đây để bố còn ôn thi chứ:D Hết thang 5 tao thi một mình rồi
ngồi làm bài 1 mình ah,thương lắm thay :))

Thương chứ, thế là không có ngọ nguậy lung tung nữa roài :(( Nhìn thế mà năm sau tao mới được đến lớp đấy, năm nay thì bai bai lớp học roài, thôi thì hẹn các chú năm sau, nhục nhã vãi ạ!!!

Bọn này làm j` mà để box xuống tận trang 2 thế !?
Chào mừng bạn Hà trở lại box , mà rút chỉ kiểu j` thế , cứ thế rút ra roài để lại 1 lỗ hổng à !? Lúc đó bảo ĐM mang đĩa xem cho đỡ đau !! :cool:

Hôm nay ktra toán - lo quá !!
Hôm qua Mrs Nam gọi đến nhà mình mất xừ nó buổi tối ngồi nghe nhạc roài , sáng nay mất hết cả hứng thú học bài !!

Mie coi như bài toán lần này hơn chục đứa xác định rồi,trong đó có cả tao nữa.Huhuhu :((Khốn kiếp :((

Tao tưởng con Hà đang nằm trên giường dưỡng bệnh hiền lành, ngoan ngoãn thế này cơ mà :eek:

Mouse.bmp

Nào kizz con Hà một cái :kiss1:

Hug.bmp

:D

À Ninh, mày làm đề 5 là sướng hơn tao rồi còn gì! 8-|

Sống mòn trong Văn, chết vùi trong Toán
Những trái tim nhìn thấy Anh Lý Hóa kinh hoàng...

+______+

:)) khổ thân đứa nào hôm nay làm mấy bài dựng hình,ko đc làm quỹ tích.Hôm nay hay quá,BN nhắc cho tao:p:D,đừng ai ghen tị chứ:D

Trời mát thế này naked(1/2 trên:D) nằm quạt trần thì sướng nhất thế mà 2/3 lớp mình ko đc bít đến cái sự hạnh phúc đó:smoking:

Phạm Mai Phương đã viết:
À Ninh, mày làm đề 5 là sướng hơn tao rồi còn gì! 8-|
Bố mày ý,làm như phép quay đơn giản lắm ý.Khốn kiếp,khốn nạn,khốn đời,khốn tất.
:(( :(( :(( :((

Hihi Nông con đã viết:
Khổ thân đứa nào bị KA gọi lên hôm nay,mình chắc là được Ngọc phù hộ nên chả sao cả,sướng vãi nhúa ạ.]
What You Mean? :eek: 0:)
Híc híc,,,, cuộc đời thật là....4 Tin- 4,5 Lí :)) :)) Buồn đau huhuhuhu...
Khó như Lí bí như Hình linh tinh như Đại ngại như Văn băn khoăn như Sử thi cử như cứt :(( :(( :(( :((

Cố lên bà con, chỉ còn đúng 1 tuần thôi, sau 1 tuần thì coi như là hết, chẳng con nợ gì với đời nữa, gồng mình lên....

Mới đổi avatar :))
Đang học chán quá lên net 1 tí, thôi vậy, học Văn tiếp đây :(
May là toán hôm qua làm được #:-S ( đề 5 dễ lắm Ninh ah :-" , đừng úp sọt tao >.< )
1 tuần nữa [-o<

yeahhhhhhhhhhh.... máy như shit, mãi mới vào được....:x......

mai thii rùi, tự nhiên dở hơi lăn ra ốm, sáng đã đỡ mệt rùi, chiều đi tém, trúng gió lần nữa và lại ốm lần 2....đau.....:((

dạo này cứ xui xui kỉu gì i nhỉ......:(......

mất pass nick chipooh_yutano rùi...:(...( lại xui :D)

mọi ng` ai cóa nhu cầu add thì add nick này nhé:chipooh_yutano_xoxo hoặc conbe_becon179.......:)

thx....
ah`, nick Thanh Hà là j` nhỉ? ween rùi, làm ơn cho lại.....:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên