Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thêm 1 bài này nữa cho mod có lý do trừ đ hen ... :) va bài này viết cho bạn hà .... chúc mày luck ... < trừ điểm thôi !!!!! >

Tại v.1 mày chỉ đứng t2 thui nên lần này được đưa vào danh sách...
câu như mày còn lâu tao trừ điểm :p

Lớp mình có miss là Mỹ Ngọc rồi,các bạn khác loại nhé. :D
Mie hôm nay mất 3 quả bóng,khốn nạn vãi lúa,đến phải lên giám hiệu xin giấy phép đá bóng thôi.

lâu ko pốt mấy câu y rằng topic lớp mình són mãi chưa quá 1 trang:))

Học hành đi [-x , trẻ con :))
Con Tây chỉ được cái nói đúng :"> ,yêu Tây thế :* , hehe, thằng Đàm Minh bảo tóc tao xoăn như lông ...:(( ( tự hiểu :(( ), thằng khốn nạn!!
Mọi người ơi bây h gọi Đàm Minh là thằng bộ đội tẩy lông nhé :))

Ừm, A2 ứng cử HOT GIRL và HOT BOY đi...
hiện tớ đang xem xét:
Mỹ Ngọc
Ly
Tùng Linh
Mai Phương
Cu.
Còn ai đáng được ứng cử cho v.2 ko?
Trời, Boy tiếu điểm A2 thì phải kể Việt Hiếu , ĐM (Đàm Minh)

lớp mình biết tiêu tiền đấy nhỉ , làm 1 phát hết 9 chục chỉ trong 1 ngày !!
Hôm nay thi sử , hy vọng cô kim Anh trông nhẹ nhàng , cả tối hôm qua cầm quyển sách học mà chả đc chữ nào , sáng nay quên gần hết , chán quá !!
Quên : hot boy tao bầu cử thêm chú Long , hot thế còn j` !! :cool:

còn girls ở anh 2 để bầu cử thì nhiều lắm , đâu thể dừng lại ở 4 nhân kia đc !!
Oái !! Sao đang pót bài mà mấy cái web sex nó cứ nhẩy vào máy thế này !!????

sao không gọi hết ba mươi mấy cô công với mười mấy cậu lớp mình lên làm hot hết đi!
lắm trò! làm thế này chỉ càng tạo thêm một số khoảng cách ngớ ngẩn giữa một số người với nhau! có gì hay ho khôhng nhỉ?j

à à Cu ơi, thi điểm chất lượng với tao đi Cu. mà mày có tin là từ giờ đến hết tháng điểm chất lượng của tao sẽ là 30 không? :D

kép hợp câu đầu câu cuối của chủ đề thì được bẹn há, hay là há bẹn:))

Anh em lớp mình vận động bầu cho anh hùng hào kiệt lớp mình đi nào, làm quả hoành tráng.
Bạn Nga cứ ...chẹp chẹp, chẳng biết nói rứa nào nữa,...Anh em đây là đi đem về vinh quang cho lớp mình chứ có phải là cách xa gì đâu, nhể.
Nhớ trước khi ra đi, Tùng Chảy có viết cho mình mấy chữ vàng ngọc mà chẳng dám quên (chữ chú xấu quá, anh đọc không quên nổi :)) )
"Đời...bon chen lắm
Nhiều lúc nghĩ..kệ
-->Cẩn thận đấy
"
Bà con hiểu thể nào nào :D, mình ngồi nghĩ mãi mới hiểu một phần thâm thúy...:))

Câu đấy có gì mà không hiểu chứ,đơn giản mà A2 nhỉ?
Cứ học lớp mình 2,3 tuần là hiểu ngay thôi mà,bon chen lắm.

Còn bài Văn ngày mai, bài Địa ngày kia, bài Hình ngày kìa. Sang tuần là thi tập trung. Đờ đẫn...

@Nga: Chưa, không, và sẽ không một ai nghĩ đến "cái khoảng cách ngớ ngẩn", nếu mày không nói. Đôi lúc những suy diễn của mày sẽ làm người khác, thế nào nhỉ, nghĩ ngợi. Tao chỉ nói thế :)

ờ, tao nhận xét dựa trên thực tế thôi. cái vụ Miss 0407 lần I ý mà...

ờ, bài Sử mình làm cũng được.... không được như ý lắm... nhưng kệ....

ờ, Cu ơi, tao 28 điểm chất lượng rồi :"> Mai Phương ơi mày cướp trắng của tao 2 điểm rồi X( nhưng không sao bỗng nhiên được 2 điểm từ trên trời rơi xuống :p xem nào, đêm qua tao nhắn tin cho con Hà (Hà Xanh chứ không phải Hà Biển), bảo là nếu tháng này tên tao đỏ chót chạy trên trang chủ của HAO, tao sẽ khao nó một cái gì đấy. cho nên, vì bạn Hà, vì tao, từ giờ đến cuối tháng tao sẽ dùng những lúc nghỉ không học để phấn đấu :D coi như cũng là chuẩn bị cho thi Văn luôn :p một công đôi ba việc, chúng mày nhỉ.

ờ, tao sẽ cố, cố một cái gì đấy, chẳng biết nữa... à không, đúng ra phải nói là : chẳng biết phải nói gì nữa..... chứ tao có điên đâu, tao biết tao cố vì cái gì chứ...

ờ, Phong, bao giờ cậu về nhỉ? nhớ cậu quá rồi!

ờ, con Hà kia, tháng sau mày mà không dẫn xác đến trường là cứ liệu liệu với tao! không có khao khiếc gì hết nữa, nghe chưa! tao sẽ đập cho mày một trân tơi tả! cho nên là...uhm... biết nhiệm vụ rồi chứ? hôm qua tao bảo là tao nhớ mày, hôm nay thì vẫn thế mày ạ :p I miss you less than yesterday but more than tomorrow :p chết nhầm, more than yesterday but less than tomorrow chứ :D hí hí bản chất xấu xa vẫn không che đậy được! :D

(ờ mà Hà này, hôm qua tao có nói gì đâu nhỉ :D đấy là hôm nay đấy chứ :D 2h20' sáng mà :D :">)

...

ờ, chiều này tao sẽ chửi chết con Kiều & tán dương cụ Nguyễn Du :D

Cao nhân, cao nhân, đương lúc thi nước sôi lửa bỏng (Cấp độ 5 :D) mà còn phấn đấu điểm chất lượng được thì cũng bó tay.(dịch được từ ngang nghĩa trong tiếng anh là helpless :D)
Bà con dạo này thi cử chắc tốt (kệ m... cái sao Thái Bạch kia đi, nhìn lên trời, thấy cái gì sang sáng, tưởng sao thái bạch, nhìn kĩ thì lại là cái đèn đường).
Mà Hà Xanh thì thi cử thế nào? Tháng 5 thi ah? Dạo này mạnh khỏe lại rồi đúng không.
Bạn Phong đang ngày đêm học tập để được về, nhưng "ta mơ thấy em ở bờ bên kia xa lắm", không biết cuộc đời tàn nhẫn rồi sẽ đi về đâu.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên