Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tao vừa đi thăm cái Hà về,nó vẫn còn yếu,trông xanh lắm.Mổ xong thì đau và đang sốt!!!Mai lớp mình muốn vào thì đừng có tụ tập đông ,nó mệt.Đứa nào dỗi thì vào thăm nó thôi,chứ cứ kéo nhau đi hết 1ngayf thì còn những ngày khác???

mai lớp mình có định đi thăm cái Hà nữa ko???? Hôm thứ 7 tao chưa đi đc, :D, mấy hôm ko gặp nó cũng thấy nhớ nhớ...:p..... mà thấy Ngọc kể mổ xong nó bị sốt ah?????

@ Huyền: thế hở mày????? :(...... nó vẫn nói chuyện vẫn chửi bới đc đấy chứ...:))..... nhưng mà kể cũng thương ghê.......mai đi thăm nó cái.....:)

nó mổ xong nhìn yếu lắm ah,khổ ghê:(...nghe chừng mai nó lại phải tiếp 1 đống đứa roài

Hà hôm qua ko ngủ được :(( , nó còn bảo là nó nghe thấy tiếng kim chỉ khâu chân với cả cưa chân nó :((
À mà bọn mày có gì muốn nói với Hà thì cứ post lên HAO đê :D , có gì tao in cho nó, nó bảo nó muốn xem đấy :D
Thêm nữa nhé:
Tao mất USB :((
Hà sốt trông thương lắm :(

Ca mổ đã thành công tốt đẹp vì bạn Hà của chúng ta vừa nằm mổ vừa cười sằng sặc vừa hỏi anh bác sĩ là " Anh ơi em ngứa!"-" Em ngứa chỗ nào"-" Chỗ ấy í ạ" - :eek: " Chỗ ấy a' em?" -" À ko ko phải chỗ ấy mà là chỗ ấy kia cơ ạ" :)) :)) :)) Hà của chúng ta là vô địch mà...hihi...
Nhưng mà bây giờ nó đang bị sốt, nên là lớp mình đừng vào thăm vội nhé, để nó nghỉ ngơi đã, vì bác sĩ bảo nếu tình trạng sốt kéo dài là nó bị nhiễm trùng
:( Khoảng thứ 5 thứ 6 vào để đảm bảo sự an toàn cho nó, hơn nữa vào đông hơi bất tiện vì còn 1 bà cụ cũng vừa mổ xong nằm cùng phòng.
Bố mẹ nó và nó cám ơn cả lớp vì sự quan tâm lo lắng và giúp đỡ nó.

ps: Hà ơiiiiiiiii....Moak! :*

Chắc thằng ĐM lại kể về mấy cái trong máy thằng Cu nên nó mới xóa.Khốn kiếp thật,chưa kịp đọc thì nó đã xóa mie nó rồi.
Thế là Hà ổn rồi,bây giờ nằm dưỡng bệnh thì cần máy của Cu đấy Cu ạ,hôm nào vào thăm mang cho nó mượn nhé,cả iPod nữa!!
Miss HAO vào đúng lúc thi học kỳ,lấy đâu ra thời gian mà làm đơn thật đẹp cho Ngọc đây.Thôi cố lên,chiều nay mang máy ảnh đến tạo dáng phát. :))
Chụp cả con hà nữa,nhỡ người ta thương chấm điểm cho nó thì hơi bị được đấy. :)
Các bạn gái lớp mình cũng tham gia hết nhé!Lớp mình con gái vừa xinh vừa hiền dịu,thể nào cũng cuỗm hết giải.(hự,đau quá,trời phạt mình vì nói câu vừa rồi :( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h mới gặp ĐM (tên thằng này thâm thúy vật vã >:) ).
À, các chị em lớp mình đi thi hết nhé, nhưng phải cáo lỗi chú Ninh, nếu mà Ngọc nó là vợ chú thì làm sao mà Miss được nữa :D, bà con nhỉ.
Anh em lớp mình phải kín đáo chụp ảnh chị em, đem đi gửi, chờ ngày lãnh giải, con gái A2 là xinh nhất khối rồi :D.(Thằng nào lớp khác vào đây lon ton thì biến nhé)
-----------------------------------------------------------------------------------
Chúc Hà sớm khỏe lại.

Mày nhờ tao còn gì nữa [-x , mà nhờ tao nick của mày mới được kích hoạt chỉ trong nửa tiếng :>
Ây dà, tính đến hôm nay thì chỉ trừ T2 thì ngày nào tao cũng vào thăm Hà :)) , Hà ơi mày thấy tao tốt chưa ;;)
Tao đang tìm 1 đống nhạc tiếng Việt cho con Hà này, này thì AXN với cả cái gì nữa :(( , kinh quá :((

Trần Thế Phong đã viết:
Ngọc nó là vợ chú thì làm sao mà Miss được nữa :D, bà con nhỉ.
Nó không tham gia đâu :(( :(( .Nó sợ bị ghép ảnh cho nên không tham gia.
Tức quá thôi,về nhà mở cuộc thi miss home vậy. 8-|

thằng minh cu đâu rồi tao 4 điểm chất lượng đây này đối đi, hôm qua gặp một ông 0 điểm chất lượng

Hí hí tao cứ nghĩ avatar của thằng Đàm Minh phải tươi mát lắm cơ :D
giờ này chắc các bạn đang học văn trên lớp nhỉ

hôm nay ở lớp có tình hình gì ko,tao sốt nên nằm ở nhà:(,nhìn cái gì cũng nHạT NhÒa quá
giờ này chắc các bạn đang học văn trên lớp nhỉ
con quyên bùng đấy ah:))

Thứ 4 Mỹ bảo chưa nên đến thăm con Hà vì nó sốt. Thôi, xong 1 loạt KT thứ 6, thứ 7 này thì chúng ta khăn gói vào nằm với con Hà luôn 8-}

Còn gì bi đát hơn khi hôm qua thức đỏ mắt làm Lý thì hôm nay không thu. Còn gì lố bịch hơn khi hôm qua để con mèo cào tập bản đồ thì hôm nay thu. Xong.... :((

thằng cu bị lock account 2 tháng à

lock lúc nào ??? thằng mấ t dạy bob nói lung tung ... làm tao lo sốt vó ...

dạo này mình sinh hoạt đều đặn vãi,cứ 7h tối là lại lên giường đi ngủ,như thế này sốt dịch thì bỏ mum:(
mai lại ktra lý và hóa:(( nhg ko sao mình đã có A ngồi sau rồi:smoking::D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên