Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Còn 2 tuần cuối nữa thôi.... Trân trọng từng khoảnh khắc... beside you guys T___T

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thật,thứ 2 là nó mổ rồi đấy.
Không hiểu sẽ đau đến thế nào nhỉ?Tao mới chỉ thử đấm vào mà đã đau điếng rồi.Huuhuhu
Hà ơi,chóng khỏi đi không Ngọc sẽ buồn đấy,mà ai làm Ngọc buồn là tao không tha đâu.Cả lớp rất yêu mày,cố lên nhé!!!!!

sao lại bỏ tao ở lại giữa một đống môn thi hk,sao lại để ta ngồi một mình chống chọi ka thế này:((.Từ h đến năm sau là ko có đứa nào cãi nhau với mình nữa rồi:(
Hôm nay cả hội vào thăm thấy mày nhợt nhạt và nhìn xanh xao lắm,thứ 2 mổ rồi cố lên nhé,cả lớp bên cạnh mày:):x

Hà yêu,chắc bi giờ mày sẽ ko đọc được những dòng này nhưng tao mong mày cố gắng lên,khỏe mau nhé!!!! (tao là tao đang rất cần có đứa tâm sự về chuyện....^^)
Iu mày !!!

Ha dang la tam diem chu y cua forum, dau dau cung thay ha....tinh hinh la anh em di quyen gop cho Ha ti nhi....

may nay bi loi danh chu !! thuong Ha that day , dang yen dang lanh thi bi xe may tông phai , mat di mot ban gai nang no cua lop minh !!Chuc Ha chong khoe !!

Thương mấy thì thương nhưng mà vào viện rồi,nằm trên bàn mổ rồi thì nó vẫn cứ chửi bậy như thường,đúng là xì tin,vãi nhúa ạ.
Hôm nay vợ tao vào thăm mày đấy,chửi nữa là ăn đấm.Cố lên nhé!Bọn tao chờ câu reply của mày trên HAO!!!!

hôm qua thấy nó bảo là 1 tuần 7 ngày,1 ngày 24h,1h 60' cứ nằm trên giường mãi như thế chán lắm,đứa nào có dd thì buôn tin đê;;),tao mất roài:((

cơ mà :mad:) ninh làm cái gì mà đến 16 điểm chất lượng thế[-X
hôm nay Chelsea hòa,sướng quá !!!!!!!!!!
hình như mu cũng thua norwich hay sao í nhẩy:smoking::biggrin:

Hiếu,mày ko cần phải nói tao cũng biết nhá !!!!!!!!!!!!!!!!! MU thua là 1 chuyện ,Chelsea hòa lại là 1 chuyện khác !!!
Chúng mày ơi,con Hà nằm viện mà vẫn buôn dđ được à???Thế số nó là gì???

Hơ các ấy ơi, cái Hà bị tai nạn thật hả? :eek: Hôm nào thế? Có sao lắm ko?

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
Hiếu,mày ko cần phải nói tao cũng biết nhá !!!!!!!!!!!!!!!!! MU thua là 1 chuyện ,Chelsea hòa lại là 1 chuyện khác !!!
Chúng mày ơi,con Hà nằm viện mà vẫn buôn dđ được à???Thế số nó là gì???
số là 0904271936 nhg tao ko chắc là sẽ nhắn đc vì nó dùng dd chui mà,bố mẹ bít đc thì hỏng :-$ --->tao nghi là nó tắt máy roài :-? but cứ nhắn thử sẽ bít :)

Kể cho Phong nghe rõ ràng một tí:

Hà bị xe máy đâm khi đi bộ, cùng với 2 đứa lớp Trung nữa. May là 2 bạn này chỉ xây xát nhẹ, nhưng con Hà thì bị vỡ xương đùi :( Người đâm nó, nói chung có trách nhiệm, đưa nó vào viện, cả vợ con cũng đến thăm. Thứ 2 sẽ mổ <tức là mai>, nó bảo nó sợ :(

Cái nẹp dài từ eo đến mắt cá chân, trông nó yếu. Với lại cả ngày nằm 1 tư thế ấy mỏi lắm. Chảy cho nó mượn iPod nhé.

Tình hình là phân công chép bài hộ con Hà. Tao hy vọng nhất là nó sớm khỏe lại để không lỡ thi HK T__________T

Chỉnh sửa lần cuối:
Hương Thủy lớp tui nhìn thấy từ đầu đến cuối, bủn rủn hết cả tay chân! *_* dạo này làm sao ý nhỉ? ông MP và tui mất tối hôm qua, còn nó bây giờ như con tôm khô cong queo. năm nay sao Thái Bạch :((

Phạm Mai Phương đã viết:
Kể cho Phong nghe rõ ràng một tí:

Hà bị xe máy đâm khi đi bộ, cùng với 2 đứa lớp Trung nữa. May là 2 bạn này chỉ xây xát nhẹ, nhưng con Hà thì bị vỡ xương đùi :( Người đâm nó, nói chung có trách nhiệm, đưa nó vào viện, cả vợ con cũng đến thăm. Thứ 2 sẽ mổ <tức là mai>, nó bảo nó sợ :(

Cái nẹp dài từ eo đến mắt cá chân, trông nó yếu. Với lại cả ngày nằm 1 tư thế ấy mỏi lắm. Chảy cho nó mượn iPod nhé.

Tình hình là phân công chép bài hộ con Hà. Tao hy vọng nhất là nó sớm khỏe lại để không lỡ thi HK T__________T

Con Phương mày nói như thật ấy nhỉ,gãy xương chứ có phải là rạn đâu ,nó phải nằm hết tháng 8 là ít :(. Chậc ,mai nó mổ tình hình là bố trí hôm nào đi thăm nó đi ,tao thấy cứ không yên tâm kiểu gì ... :) .

Hehe, hôm nay lại đi thăm con Hà típ :D . Con Mỹ Linh cầm vở Hà roài, có gì mai đến phát cho bọn mày :D
Tao mang cho em Hà 4 cái ảnh Orlando Bloom roài, con Ly có gì tìm Kwoon Sang Woo ( viết đúng ko nhỉ :-? , thông cảm em ko thích anh ý lắm >.< ) cho nó nhé.
Dd con Hà mẹ nó cầm, hình như mẹ nó biết, còn bố nó thì ko thoai. Ây nhà, mai mượn Đàm Minh mấy bộ phim mang cho Hà xem :D

Ra the', kho con Ha` wa', no' nhu the... mong la` som bin`h phuc wa dc thi HK, ma` sao di bo o dau lai bi dam the, trc' cong trg` a`... ????
(xin loi, may' co van de`, ko danh' dc dau' :(( )

Mai đừng vào thăm nó vội,vừa mổ xong thì làm sao mà đã khỏe mà tiếp mình được.Để nó nghỉ 1 ngày đến thứ 4 vào thăm.
Tối nay còn trận Barca với Real nữa,không hiểu vợ có cho xem không nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên