Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phạm Mai Phương đã viết:
Kể cho Phong nghe rõ ràng một tí:

Hà bị xe máy đâm khi đi bộ, cùng với 2 đứa lớp Trung nữa. May là 2 bạn này chỉ xây xát nhẹ, nhưng con Hà thì bị vỡ xương đùi :( Người đâm nó, nói chung có trách nhiệm, đưa nó vào viện, cả vợ con cũng đến thăm. Thứ 2 sẽ mổ <tức là mai>, nó bảo nó sợ :(

Cái nẹp dài từ eo đến mắt cá chân, trông nó yếu. Với lại cả ngày nằm 1 tư thế ấy mỏi lắm. Chảy cho nó mượn iPod nhé.

Tình hình là phân công chép bài hộ con Hà. Tao hy vọng nhất là nó sớm khỏe lại để không lỡ thi HK T__________T
Mai Phương có bị ảo ko?Nằm 4-5 tháng là ít đấy,đừng nghĩ tới chuyện thi hk!!!!

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mai đừng vào thăm nó vội,vừa mổ xong thì làm sao mà đã khỏe mà tiếp mình được.Để nó nghỉ 1 ngày đến thứ 4 vào thăm.
Tối nay còn trận Barca với Real nữa,không hiểu vợ có cho xem không nhỉ?
Thắng chó này,bạn mày(vợ tao) đang bị như thế còn bóng với bánh cái j nữa?Chẳng có tâm trí nào để xem cả!!!
Thứ 3 hay thứ 4 vào thăm nó được đây?Hay là cả 2 ngày?Vào nói chuyện cho nó đỡ buồn,chẳng có ai cả!!

thế tóm lại là ko gửi tin nhắn cho nó được hả???
T4 chắc là vào thăm nó được rồi,có đứa nào đi cho tao đi ké với nhá !!!!Còn vụ chép bài thì cứ thay nhau chép hộ nó thôi.Mà ko biết bao giờ nó mới được về nhà nhỉ???

theo tin tao biết từ mồm nó thì sao khi mổ <tức là ngày mai>,nó sẽ nằm viện 1 tuần mới đc về nhá,sau đó sẽ bó bột,bó bột xong thì bỏ bột:D,bỏ bột xong thì bắt đầu tập đi...

thế à,uh ,thế thì T4 tao sẽ đi thăm nó !!!mà lại còn phải bó bột hả???
@ Hiếu: avatar hơi bị độc nhé ...^__^

^^ ,ava của tao ko độc hả Huyền ,anh Ki Joo- Shin Yang cười vãi yêu ah ,:> hơn đứt thằng Hiếu nhiều :)).
Tao thì hôm nào đi thăm nó cũng được nhưng khổ nỗi...không biết đường :p ,nên đành đợi khi nào cả lũ đi thì ké vậy ^^.
Thứ 3 cũng được đấy ,học có 4 tiết ...
---------
...Empty...Broken...Black...Tired...Cry...Alone...

@ hiếu : sao lại thế ??? thấy bảo 4 5 tháng gì cơ mà , sao bây h lại còn 1 tuần ??? thuốc tiên à ?
thêm nữa tao mới mua 7600 hay ghê , ai mua ko tao bán lại với giá 3t :)

chúng mày cứ từ từ, hôm nay nó mới mổ, đợi nó đỡ đỡ đã rồi hẵng vào cả lũ, cho nó nghỉ.

đi đâu hết mà để cái thread này tụt xuống page2 thế này [-x
mẸ,hôm nay bức xúc quá.học hành thì đã ek ra cái gì rồi,điểm giả thì càng ngày càng như c-ứ-t,đã thế quên sách mà còn phải viết bản kiểm điểm nữa chứ,kiểu này thì chết mẸ nó rồi.Dm, trên lớp đã thế rồi còn ngoài lớp thì cũng chả hơn gì,bạn với chả bè...thế này thì chết mẸ nó đi cho xong

Hiếu chửi bậy nhé,gọi con Hà lên dập chết giờ.
Không hiểu Hà mổ xong thế nào rồi,Ngọc vào thăm nhưng mà gọi mãi oàn tắt máy,chẳng có info gì về con Hà cả.Mình cũng lo mới sợ chứ,kinh thật.

Nghe nói con Hà mổ mà ko dùng thuốc mê, sợ thật, thế thì nó phải chứng kiến ng` ta dùng dao kéo trên chân mình >:p

Hixs - mất di động roài - phê quá !!
Bi giờ nó đang ở hiệu cầm đồ roài - chít mứt - làm thế nào chuộc lại bi giờ - mẹ mình mà bít mình bị móc mất roài bị bán lại cho hàng cầm đồ thì chắc mình die mất - ặc !!

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
thế tóm lại là ko gửi tin nhắn cho nó được hả???
T4 chắc là vào thăm nó được rồi,có đứa nào đi cho tao đi ké với nhá !!!!Còn vụ chép bài thì cứ thay nhau chép hộ nó thôi.Mà ko biết bao giờ nó mới được về nhà nhỉ???

Gửi được mày ạ! Máy nó thì nó không dám cầm, con Thủy bên lớp Nga đang giữ. Nhưng mà nó cầm máy của mẹ nó thì phải... Số là bao nhiu nhỉ? Ơ, ko nhớ:D. Để tao về check lại:(
Hôm qua tao nhắn cho nó, hỏi xem vào thăm được chưa. Nó nhắn lại có đúng một câu : " Mai chưa vào được đâu mày ạ, tao mệt lắm :(" .
Một con Hà suốt ngày tung tẩy nhảy nhót giờ lại phều phào nghe như không còn chút sức sống nào.. Đáng thương quá:((. Hình như từ lúc mổ xong nó nôn suốt chúng mày ạ:(

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
^^ ,ava của tao ko độc hả Huyền ,anh Ki Joo- Shin Yang cười vãi yêu ah ,:> hơn đứt thằng Hiếu nhiều :)).
Tao thì hôm nào đi thăm nó cũng được nhưng khổ nỗi...không biết đường :p ,nên đành đợi khi nào cả lũ đi thì ké vậy ^^.
Thứ 3 cũng được đấy ,học có 4 tiết ...
---------
...Empty...Broken...Black...Tired...Cry...Alone...

Á á đẹp quá!!!!!!!!!! Không bít anh ý anh cái gì mà đẹp trai vãi lúa :* :* :* .
Just try lookin into his eyes.. 8-} 8-} .. Đẹp trai đến nức nở :((

năm nay sao Thái Bạch
Hix, nói chỉ được cái đúng!Để tao tổng kết sơ sơ những chuyện không hay xảy ra trong lớp mình từ ra Tết đến h.
- Đầu tiên là thằng Hiếu mất di động:(
- Rồi con Chi, con MA bị quệt xe
- Chi thì ốm lên ốm xuống, thuốc thang đủ đường
- MA cũng vào viện
- Duy quệt xe, mất 300k
- Phương Anh A mất ví, khoảng 3 triệu, theo ước tính ban đầu
- Thanh Hà thì.. thôi khỏi nói làm gì
- Mai Phương thì.. chia buồn với mày..
...
Đấy là chưa kể những chuyện tao không biết, không chứng kiến:(

Dạo này đến lớp không khí cứ ảm đạm, nặng nề làm sao ý! Mọi người mặt mày ai cũng ủ dột, cũng tâm trạng... Hix, năm lớp 10 sẽ trôi qua như vậy sao? Còn đâu cái khí thế những ngày " dù hôm nay có khó khăn chi, thì tôi vô tư, tôi không ưu phiền.. Vượt qua thử thách tìm một tương lai xanh tươi như lá hoa, dẫu cho bao nhiêu gian lao không màng..."

ANH2 ơi, COME BACK TO ME!!!!!!

mổ không gây mê tức là gây tê cục bộ, dùng rất phổ biến trong các trường hợp như của con Hà, chỉ phải phẫu thuật một bộ phận nhỏ. làm như thế để tránh các biến chứng có thể xảy ra trong quá trình gây mê toàn phần (thực ra việc gây mê toàn phần là rất có hại và không phải ai cũng có thể được gây mê toàn phần. không chỉ gây ra những triệu chứng như đau đầu, buồn nôn,mệt mỏi sau khi phẫu thuật mà còn có thể dẫn đến tử vong do các biến chứng trong máu). mà các chú cũng yên tâm, con Hà sẽ không thấy các bác sĩ làm gì nó đâu. khi mổ thì người ta sẽ căng một tấm vải để phân cách khu vực phẫu thuật và khu vực không phẫu thuật, tránh gây lây nhiễm từ vùng bệnh sang vùng không có bệnh, tránh bẩn và nhất là tránh không để bệnh nhân nhìn thấy.
và chúng mày tin không, 90% là con Hà sẽ lăn quay ra ngủ lúc người ta mổ :)) lâu lắm chứ có phải đùa đâu. mà phải chờ lâu thế thì thích nhất là ngủ :D

Hiếu chửi bậy nhé,gọi con Hà lên dập chết giờ.
sozy hôm qua đang ức chế thì chửi cho xả bớt đi thôi
Hixs - mất di động roài - phê quá !!
Bi giờ nó đang ở hiệu cầm đồ roài - chít mứt - làm thế nào chuộc lại bi giờ - mẹ mình mà bít mình bị móc mất roài bị bán lại cho hàng cầm đồ thì chắc mình die mất - ặc !!
ày,mày mất lúc nào thế? thằng này chỉ đc cái giống mình:))
- Đầu tiên là thằng Hiếu mất di động
:(( bao h mới đc mua lại đây:((
mổ không gây mê tức là gây tê cục bộ, dùng rất phổ biến trong các trường hợp như của con Hà, chỉ phải phẫu thuật một bộ phận nhỏ. làm như thế để tránh các biến chứng có thể xảy ra trong quá trình gây mê toàn phần (thực ra việc gây mê toàn phần là rất có hại và không phải ai cũng có thể được gây mê toàn phần. không chỉ gây ra những triệu chứng như đau đầu, buồn nôn,mệt mỏi sau khi phẫu thuật mà còn có thể dẫn đến tử vong do các biến chứng trong máu). mà các chú cũng yên tâm, con Hà sẽ không thấy các bác sĩ làm gì nó đâu. khi mổ thì người ta sẽ căng một tấm vải để phân cách khu vực phẫu thuật và khu vực không phẫu thuật, tránh gây lây nhiễm từ vùng bệnh sang vùng không có bệnh, tránh bẩn và nhất là tránh không để bệnh nhân nhìn thấy.
nga ơi,tao sợ mày roài:smoking::D

Lớp mình không có duyên với di động rồi,cứ mua rồi mất,mua rồi bán,đủ các thể loại.
Không biết con Hà khỏe chưa nhỉ?Chắc bây giờ thuốc tê hết tác dụng,nó chuẩn bị phải chịu đau rồi.:((

hix, thế thì nó hết tác dụng lâu rùi, đêm wa ko bít con Hà có ngủ được ko? :(

Hà cũng khỏe khỏe rồi,hôm nay nó bắt con Ngọc đút cơm cho nó nên Ngọc đến muộn,bị ghi sổ,mày cứ nhớ đấy,mai tao cho mày vào nồi nấu lẩu.
Bọn mày ơi,bầu chọn miss HAO kìa,đừng ai nói cho Ngọc biết nhé,tao sẽ tự làm đơn và ảnh cho nó. ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên