Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ups !! hôm qua đc ku khao sn có khác , trời đang nắng đẹp chuyển sang mưa tầm tã , quả này anh em góp xiền mua cho ku cái vỏ máy 6600 hay cái mô hình cũng đc !!
Dạo này học hành nhàm chán quá , chắc khi nào đc nghỉ goặc thi xong phải làm quả đi chơi đâu hoành tráng cho lấy lại tinh thần cái nhẩy !? ( phải cái kết quả học sao mà s-hit thế !! ))

Đúng A2 mở phiên tòa xét xử Hiếu (hợp tác với lớp Nga) đi.Cuối năm rồi mà tình trạng này còn xảy ra lúc báo cáo lại tốn mất vài trăm để phi tang chứng cứ thì chết.

Sao mình luôn là người mở đầu cho trang mới thế nhỉ :D hìh
!! !!!!!! !!!!!!!! ! !!!!!!!!! !!!!!!!! !!!!!!!!!

Agree with Ninh - anh em mở phiên tòa xét xử đê !! :D Lâu lắm ko có vụ j` roài - ngồi ko đang chán đây !!

Xử gì thì xử nhưng mà cũng phải có tí hoa hồng cho người sáng lập ra phiền tòa nhé.
Hôm nay ăn bánh sinh nhật Cu ngon vãi,cảm ơn Tùng Linh nhiều.
Thứ 6 sinh nhật Mỹ Ngọc đấy,các cậu ai có lòng thì cứ việc gửi quà qua mình nhé!:D

Lâu lắm tao mới lên,đọc toàn là Ninh,Duy chat voi nhau,chán thật!Bon chen tí cho nó lên bài.Thứ 7 này ktra toán 1 tiết,lại vui rồi!!!!!!

chả có đứa nào ol ym thế này,chán thế
Xui quá chuẩn bị xem đá bóng thì cái kính gãy làm đôi,làm sao bi h:((

Thằng ngu nào đi thức suốt đêm rồi mới xem như mày!Mình xem được 5 phút nhớ vợ quá thế là lăn ra ngủ mong sao có được giấc mơ đẹp.

Ac thắng là ông Hiếu mừng rồi.Người ta thích bóng đá là thế chứ ai như chú Ninh, suốt ngày vợ với con, ko xem nổi một trận bóng cho ra hồn nữa.
À, tuần sau lớp mình thi hả?

Phong lại lung lạc tinh thần anh em rồi,tuần sau thi thì bây giờ chặt đầu đứa nào ra lấy cái để học.Mà cũng sắp thi rồi,lo quá,huhuuhuhu.

Chúng mày đang nói đến cái qué gì đấy??:-/ đếk hiểu cái gì cả, sao lại đưa Hiếu ra xét xử

T7 ktra Toán roài , cơ hội gần như cuối cùng của nh~ ai muốn đc hs giỏi mà chưa đạt đủ điểm phẩy cần thiết - quả này phải lăn ra mà học thôi chứ bài này mà làm như s- hit là đời anh xuống dốc ko phanh !!

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Chúng mày đang nói đến cái qué gì đấy??:-/ đếk hiểu cái gì cả, sao lại đưa Hiếu ra xét xử
Vì có thể nó là đứa nói MP là con ... hoặc là đứa đầu tiên nghe câu đó :)) .Tội liên quan đến MP là nặng lắm đó. ;;)
Đúng thật,bài đại này mà không được trên 7 thì cả năm mình coi như xong.Toán đang 5,9,mà phải tầm 7,0 thì cả năm mới trên 6,5.Bài 1 tiết này phải cố gắng còn bài học kỳ có gì nhờ bạn khác sau. :)

Tao cũng sợ tất cả,hình như trời phạt mình hay sao ý.Huhuhu,từ bây giờ đến ngày mai chắc chẳng có thời gian mà online nữa,hôm qua đã phải thức đến 3h chép lý làm toán rồi. :((

:-B Ôn bài roài mà sao thấy vẫn mông lung quá - hôm nay quyết tâm làm con toán trên 7 !!
Phải cái sao cứ đúng giờ ktra là chân tay loạn xạ tính toán sai bét làm IQ còn có nửa nên bài dễ thành khó cái rụp - hôm nay là ngày quyết tử , hy vọng gặp đc đề dễ xơi một chút ko thì cứ gọi là ra hành lang rẽ trái đi thẳng rẽ phải cho đầu vào :D ...giật nước !! b-(

:(( bọn mày ơi
tội con hà quá, chả hiểu đi đứng sang đường thế nào mà để xe máy đâm,gãy cả chân nghỉ học 3 tháng mới chết chứ
:(

Chết thật, mới bị đâm hả Hiếu.Thế thi cử thế nào? Phải chống nạng à.Lớp đã đi thăm nó chưa, nếu gặp nhớ cho tớ gửi lời hỏi thăm và chúc Hà mạnh khỏe.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên