Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đừng đùa..... hum trước lớp pháp bị bắt 2 đứa đang quay đấy...... be careful........:D

Dạo này trông ác lắm cứ như 15' thì.... chết ngay ko cần ngáp...:))...... khổ đời em rùi.... chưa học hành ji đê.....:p

2 tiết thì cô trông cũng giãn ra 1 tí chứ ép thành tép thì mất hết tình thương cô đã giành cho bọn mình bấy lâu nay. :D
Bọn mày lo ôn văn hay sao mà để topic xuống tận trang 2 thế hả?Mỗi mình còn đủ nghị lực online post bài cho lớp.Tự hào quá,híe híe.

CHúng mày bàn chuyện confidential mà cứ bô bô cái mồm ra cho thiên hạ biết là sao nhẩy?[-x có ngày cái mồm làm hại cái thân đấy các em thân yêu ạ :x
Em tưởng phải ôn Bình Ngô Đại Cáo, sợ vãi ạ :-& hehe

Tao tưởng có cả BNDC chứ,lần trước cô dặn thế mà?
Đi xác minh thông tin đã,4 trang trong vở đấy chứ có phải cơm đâu mà ....

3005 có coi là số đẹp được không nhỉ? Hehe.. Hôm nay mới bít mặt anh Bờm... Mà cái con bé chất độc màu da cam đấy hình như tao có pic của nó thì phải( lần làm EP). Da thịt lở loét, tróc từng mảng nên phải bôi cái xanh xanh đấy để sát trùng.. Thế mà khi nó nói, tất cả bọn ở dưới đứng.. và cười nói.. Đời sao mà lắm điều trớ trêu thế:((

:) Cười nó á? tao chả nghĩ mọi người cười nó đâu Hải Hà ạ, chẳng qua là tại vì mọi người ngồi nói chuyện với nhau-> cười đùa, không để ý đến chiện gì xảy ra trến stage thui! [-x
É é é, em tưởng em 1 Văn, hóa ra lại 6 nè, đời lắm cạm bẫy thật!!!!;;)

oài,có ai xem thời sự ko? ko bít có đứa nào cầm tờ phiếu lớp mình lên ti vi ko nhỉ:D
É é é, em tưởng em 1 Văn, hóa ra lại 6 nè, đời lắm cạm bẫy thật!!!!
tao tưởng 7 ra 6 này;;),lắm cạm bẫy thế
Eo ơi hôm nay vừa trả giấy báo điểm:((

Mình tưởng xích hóa ra fo,khổ thật.
Hôm nay làm văn được 7 trang,cứ gọi là,hí hí.Mà bao giờ phải nộp phiếu điểm nhỉ?Nốt vài tuần nữa thôi sắp hè rồi,cố lên.Dô dô,chén nữa nào anh em. :)

Các cậu làm thế nào mà topic lớp mình tụt hẳn xuống page 2 thế này?? bình thường câu ác lắm cơ mà [-x thế là không được nhé, phải chăm chứ :D

Ừ đấy,tao đếm ra có 3 đứa chăm nhất là con hà thằng Hiếu với cả tao,lũ còn lại du lịch nơi nào rồi ý.

Topic lớp A2 vui vẻ quá, đáng khen, hôm nay vào đây chúc mừng sn thằng Cu...
T6 này sn Mỹ Ngọc hở, chúc mừng mày trước.....
Hỏi luôn thằng Cu, có muốn xuống điểm ko thì đưa cho tao link đoạn nào mày câu kinh khủng + dã man nhất, dạo này đang chăm chấm điểm :D

Uôi mình đã 14 điểm rồi cơ à?Cảm ơn HT nha,thứ 6 sinh nhật vợ em HT tặng vợ em 4 điểm cho thành 20 luôn đi.Cảm ơn HT nhiều!
Chúc mừng sn Cu,được MP tặng quà sướng quá nhỉ?Nhưng mà lúc cuối giờ bọn con trai chơi tao thế là không được đâu nhé.Cắt đứt cảm xúc người khác.:D

oài,hôm nay sn cu chúc mừng sn nhé,anh em thì quà cáp làm gì:p:)),mà mày khao bọn nó lúc nào mà ek gọi tao thế,chán chú lắm

mà mai anh em mình cho nó đi cầu thang nhé,lâu lắm chưa có đứa đi,cái đấy gọi là quà sn của con trai anh2 đc đấy:)):D

Í í, Việt Hiếu ơi, tao cũng chưa quà cáp gì cho thằng Ku, cho tao tham gia vụ cho Ku đi càu thang ngược điiiii;;)Yêu bạn Ku lắm mới cho đi cầu thang đấy:x

Được đấy,mai cho Cu đi cầu thang.Cả thằng Thi nữa,hôm nọ được 9 điểm văn 15'.Rất đáng để anh em giải quyết.
Còn 2 ngày 3 tiếng 43' nữa,dze dze.

Bức xúc quá, Cu ít nhất cũng phải có lời cảm ơn các bạn đã nhớ ngày sn của cậu chứ! Cậu làm thế là rất không được đâu nhé... -_-

Hiếu ạ, hôm nay tớ nghe Đinh Phương kể lại b-) ... Ở 1 lớp học thêm nào đó, vào một hôm nào đó, cậu đã nói với những ai đó thế này :D :

"Con MP lớp tao, người ngợm gì tập trung toàn xương với dây thần kinh blah blah blah..."

Đề nghị cậu giải thích rõ ràng, Hiếu! [-(

Phạm Mai Phương đã viết:
Bức xúc quá, Cu ít nhất cũng phải có lời cảm ơn các bạn đã nhớ ngày sn của cậu chứ! Cậu làm thế là rất không được đâu nhé... -_-

Hiếu ạ, hôm nay tớ nghe Đinh Phương kể lại b-) ... Ở 1 lớp học thêm nào đó, vào một hôm nào đó, cậu đã nói với những ai đó thế này :D :

"Con MP lớp tao, người ngợm gì tập trung toàn xương với dây thần kinh blah blah blah..."

Đề nghị cậu giải thích rõ ràng, Hiếu! [-(
ối giời ơi ở đâu ra câu đấy từ mồm Hiếu thế:)).Hôm đấy tự nhiên mọc đâu ra ảnh của mày ở cái british council gì gì đó,thế là thằng nghiêm long(lớp nga) nó mới nói câu đấy b-) ,chứ đâu phải là tao :(( [-x

Tao vô can hoàn toàn :) ,nói thế phải tội ra:D:smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Kaka ơi, tao biết tỏng cái bụng mày roài [-x Mai Phương ơi, nó nói đấy, hiehiehie :D Đúng là cái đồ ăn hại :D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên