Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
chỗ mày ngồi đẹp thế còn gì,quay thì cứ gọi là...:Dnhg muốn lên bàn đầu thì xin cô đi:))
Nhưng mà nẻ noi,mới cả ngồi đấy chả học hành được j` cả,MP to uỵch chắn hết tầm nhìn của cô nên cứ rảnh ra là zzz zzz. |-) |-)

hum nay đi học thấy Mỹ Linh , Bích Ngọc ăn mặc mát mẻ quá....... nhớ mùa hè rùi....:D......chiều nay 3 tiết chơi đê...:))
ah` thông báo lun.... bố mẹ tao hơi.... ặc... đại khái là ko kiểm soát đc tao nên quẳng cho máy cityphone để dễ quản:D... số ne`...9103373...:p

tớ đã viết:
khổ thân mỗi con Quyên!Bị dính vaò thằng cu từ tận hồi lớp 9!Hồi đấy cu cũng bị đảy lên bàn cá biệt làm con Quyên cũng khổ theo
Cu!Mày đã hại đời con gái tao!Rồi cuộc đời con tao sẽ đi về đâu?Hỡi trời con ơi là con!Biết thế hồi đó mẹ không trao con gái mẹ cho thằng đểu đóa
Con QUyên viết đấy, chứ tao chả bao giờ thương con gái tao mức như thế này đâu :))
Ày, hè đến roài, sắp nghỉ hè roài, chỉ còn mỗi phải thi học kỳ II thoai :((

bọn này chơi mình hay sao í nhẩy,mình mất di động đc vài tháng thì bọn nó cứ ùn ùn đc cho di động mới tủi thân chứ:((,thằng cu còn săp lấy con 66 :((
Sao mình lại làm mất dd :(:)((

Hehe, lớp mình nhìn đâu cũng thấy mobile :D những đứa nào có nhẩy????:D thui ko nên kể ra không tai vách mạch rừng [-x hiehie

Hiếu chậm tiến bộ rồi !! mà thằng Minh cu tình hình thế nao nhỉ , cứ thấy chú kêu sắp có mà mãi chả thấy đâu - cứ phải nhanh như mình , vù 1 cái làm luôn cái 6260 , đánh nhanh thắng nhanh :D !!

:(( Hôm nay tụ dưng kiểm tra văn đột xuất :(( em chết roài, chết thật roài :(( bùn nẫu cả ruột mất :((

hôm nay thằng duy với thằng cu trốn kt văn nhé,mấy hôm nữa thì bọn mày lên bảng:smoking:...mrs nam thâm vật,đúng hôm kt địa 1 tiết thì lại kt15',khối chú chết(mình thì vít linh ta linh tinh:)))
Mai thực hành tin lại đi đú tiếp rồi:D

May mà mình hôm nay cóa xem bài,còn học được tầm 10 câu thơ đầu nữa chứ.Đời cũng lắm lúc bon chen vãi ạ.Ngẫm lại thằng chảy có lý ghê!!!

Mai có gì các chú xin nghỉ thực hành Tin hộ anh với nhé, mai anh có việc bận roài :D:D:d

Hà ơi, :(( , anh với chú chết cùng nhau rồi :(( . Văn hôm nay viết được 12 câu đầu ko 1 tí phân tích nào :(( , chết mieeee anh rồi :((
Aaaaaa, thằng Ninh mai có đi được ko đấy ? Mai thực hành tin thì ntn đây ;;)

Lớp mình kéo nhau lên shop của Ngân Sex trên 108 Triệu Việt Vương đê hehe, lôi hết quần áo ra thử roài không mua gì cả :)) Trêu em nó một tẹo :D

tớ tên là ... học lớp ... tớ đến đây để câu bài

hơ hơ, con T Hà hôm nay chơi vố đc đấy.....:D Cái j ma ms Nam cho đi thăm quan những 2 ngày hử?????? :)) Mơ giữa ban ngày.......cá tháng 4 mà... hô hô......:p
chìu nay 2 tiết toán, iem chưa làm bài hết... cứ gọi là...........

hôm nay ông tuấn lại bỏ bom lớp mình,chắc là 1-4.
Mà con cưừ chơi anh em đấy ah,cái gì mà ms nam cho đi 2 ngày cơ,bùn chú lắm:))
lợn bốp đã viết:
tớ tên là ... học lớp ... tớ đến đây để câu bài
ts thằng này câu bài ra chỗ # đi

hôm nay ông tuấn lại bỏ bom lớp mình,chắc là 1-4.
:D thầy Tuấn làm gì thế?
À, 2 tuần nữa tớ được nghỉ, có lẽ sẽ hồi hương, 17/4 bạn nào ra sân bay đón tớ với :D.
Sư thầy à, bao h thi học kì thế để tớ còn lo liệu một số việc >:).

Đi 2 ngày á,tin từ tao ra chứ từ cô Nam lúc nào,mày dở hơi à.Mà nếu đi 2 ngày thì lớp mình đi Sin đi,có 6$ 1 vé thôi mà,thứ 7 đi chủ nhật về sướng vãi ạ.

Các chú không tin anh thì thoai =; hehe
Sướng thía, hôm nay nghỉ tiết Hóa, ày, rất là relax nhé, dưng mà nghĩ đến 2 tiết Toán ngày mai là em chán chẳng bùn chết nữa :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên