Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình rất chi là tình hình ơ, tuần sau lớp mình bị cô Nam cho lên thớt vụ Kim Anh hôm nay đây, đen vãi ạ, nhé đúng hôm duy nhất không mang vở bài tập thì bị kiểm tra, đời đúng là đen như shit trâu :((

mum,hôm nay đang ngồi dửng mỡ giờ hình thì tự nhiên cái bà ka dở chứng gọi mình lên hỏi bài tập mới tức chứ:(:((,t2 nam lại bắt làm kiểm điểm rồi

ơ:-O...sao tìm mãi vẫn chưa thấy ai cùng cung với mình nhỉ:(:D

Hehe tao khôn, rào trước với bố mẹ nên không sợ làm kiểm điểm nữa roài, chỉ lo mà nghe cô Nam ca thán thoai :)| Hic hic từ nay chừa, không rám ngu nữa, don't mess with KA [-x

như sh it - tình hình là rất tình hình , tội lỗi chất chồng thế này thì cái 6600 chắc xa tầm tay mình quá - hixs !!

Chúc mừng ngày 26/3 nghen các bạn hehehe, bạn nào vào ĐOàn roài thì hôm nay biết đường mà đeo huy hiệu Đoàn đi học đi nhé :))
Mẹ ơi, chiều nay kiểm tra Toán, em sợ quá, em ngu cái định lý đảo lắm :(( kíu kíu

Mie cái định lý đảo cứ gọi là n trường hợp,bố ai ôn hết cho vững được.Biết chơi thật,sợ quá.Nhưng mà không sao phù du ý mà.he he :D

hôm nay là ngày thành lập đoàn bọn mày ạ vui vãi
thu hai nay cô Nam sẽ giả điểm về cho phụ huynh:))các chí chuẩn bị tinh thần nhá

Vấn đề quá, cái sổ ghi đầu bài... o_O

Cô Nam bắt phải có tên họ hs vi phạm vào. Cả giờ Địa lẫn giờ Toán các cô đều phê, nhưng cô nào cũng thương cả lớp <đồng nghĩa với việc giết tao> mà chẳng ghi cái tên vào đấy cả :D Thôi thế là biết thứ 2 số phận mình thế nào rồi :|

Sau tiết sinh hoạt về nhà nhiệt độ vọt lên 40 luôn 8-}

Lúc trưa tao uống 2 viên thuốc ngủ, vậy mà lúc kiểm tra Đại mắt cứ căng hết ra o_O Thế mới biết power của cô Kim Anh, không còn là phong độ mà đã thăng lên thành "đẳng cấp" 8-}

hôm nay KA chơi quá khó vãi,liền 1 lúc cho n đề,thế là hết bàn bài,loạn hết cả nhịp của anh em 8-} :(( b-)

Cung của mày vẫn còn nhiều chán Hiếu ạ , cái Cancer của tao mới gọi là quý hiếm , tìm mấy ngày trên HAO gặp được đúng 2 ông , cái capricorn của mày tao gặp nhiều rồi . Lâu lâu mới câu được bên Anh 2 một bài , Đoàn Duy 's return .

Hic, hôm nay KA oánh lạc hướng cho nhiều đề, tao tưởng chỉ có hai đề như bình thường nên lúc quay xuống hỏi thằng Tùng, thấy kết quả khác sợ đếk chịu được hehe :))
Lớp mình dạo này lắm sóng to bão cả quá ha!!Mong là bão xong trời sẽ lại trong xanh yên bình :D:D:D

Tao làm được nhưng mà chả biết đúng không?Thứ 2 chắc có bão tố A2 rồi,thật đấy,bão lớn lắm ý.Mọi người xem lại bàn ghế xem có vững ko nhé.

Mie thằng chảy này son vãi nhúa,chả bị gọi lần nào cả.Chắc KA biết rõ kết cục khi gọi nó lên bảng rồi.Hé hé

*****, nghĩ đến thứ hai là mặt tao lại dài như cái bơm :)| Lại còn ktra ĐỊa 1 tiết tuần sau nữa chứ :-&

:(:)(( Vừa mới đổi password YM! xong, nhưng tao quên mất rồi, ai có người quen mà rành về tin học không thì hack hộ cái hòm thư của tao hộ cái(mà nhớ nói trước với tao đấy):(:)((. Xin đa tạ nhiều lắm:*:*:*....:*:*

Thứ hai đã trả điểm rồi cơ ah??? Sao tao không biết nhỉ, tao vẫn đang cầm sổ điểm mà, chả thấy cô nói năng gì cả....

Chết cha cả lũ rồi :((
Bố khỉ, tao làm toán như shi t ý, mieeeeeee
Ai bảo cung Cancer hiếm thế :p , đây nữa này :p
Tao chỉ sợ sau cơn bão này lại một cơn bão khác :((

Hehe, bọn mày ơi, Cancer của tao giống 69 :))
Câu bài 1 tí :-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên