Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Mai Anh đã viết:
:(:)(( Vừa mới đổi password YM! xong, nhưng tao quên mất rồi, ai có người quen mà rành về tin học không thì hack hộ cái hòm thư của tao hộ cái(mà nhớ nói trước với tao đấy):(:)((. Xin đa tạ nhiều lắm:*:*:*....:*:*

Thứ hai đã trả điểm rồi cơ ah??? Sao tao không biết nhỉ, tao vẫn đang cầm sổ điểm mà, chả thấy cô nói năng gì cả....
hé,chui vào mấy forum về hacker hay tin học gì đó của VN mà hỏi,biết đâu lấy lại đc :) :D

ơ mà thứ 2 này có cần phải viết bản kiểm điểm ko thế nhở,hay là phải khi bà nam nhắc?con hà viết chưa?

Ack, chép sai đề toán ,coi như đi :)) .Hôm nào Nam gửi điểm về thì ....Người ta nói "thập tử nhất sinh" ,mà mình phải qua cả chục lần tử mà chẳng thấy lần nào sinh cả :(.Số nó thế .
"Trời thử lòng trao cho ta mệnh lớn
Ta gắng chí khắc phục gian nan "

Hôm nay tự nhiên mình may, chỉ bị mắng vài câu (chứ Big Ngọc thì thảm quá :|)... o_O

Vừa xong Anh, Đại, Lý thì đến Địa, Hình, Hóa, cứ gọi tầng tầng lớp lớp, trùng trùng điệp điệp 8-}

Oài, viết xong cái pản kiểm điểm roài, mai chỉ cần vác đi nộp cô Nam nữa thoai.May mà hôm nay bão nhỏa, chỉ là gió toa thoai :D chứ không phải là TSUNAMI :D:p hehe

Mấy thằng hèn vãi lúa ạ [-x không chịu tự giác nhận giè cả, mình làm mình chịu chứ ai đời lại giấu giếm không đứng lên như thế!!! Biết thế tao đếk thèm đứng lên lúc Nam hỏi làm gì, Kaka nhẩy :D

Hôm đấy may thất,vừa chép xong lúc h Anh!!!!Nhưng mà tao cũng ko bị gọi!!!!
Sao chán thế nhỉ?Bài viết của mình ít quá!!!Thằng Cu hôm qua ko thèm đứng lên chứ,thế là ko hay đâu Cu ạ!!Thất vọng về mày lắm!!

Anh yêu ơi anh phải học tập em, câu đến hơn 2000 bài rồi đây này, đứa nào dám khinh tao, THÀNH VIÊN TÍCH CỰC đấy ;;)
Thế hôm nay nộp bản kiểm điểm tập thể à :))?
Kaka với CHẩy hôm qua như thế là không được đâu nhé [-x X-( bố mày tức lắm đấy

Mie tưởng bão tố A2 từ cô Nam phát ra hóa ra lại từ thằng Nam.Mấy thằng chóa đấy khốn nạn vãi,mình dũng cảm đứng lên còn bọn nó mie khốn kiếp.
May mà từ tối qua đến trưa nay không gặp bố mẹ cho nên chưa làm BKĐ được.Sướng vãi!!!!!!!

Thằng Ninh câu bài nhanh phết đấy chứ, :p tao có lời khen!!À mà đứa nào cầm mấy quyển sách Tiếng Anh to uỵch của tao không???mất bố nó roài :((

chứ Big Ngọc thì thảm quá
Ủa, sao Big Ngọc lại bị mắng thế?ĐỈnh như Big Ngọc mà cũng bị mắng cơ ah?
À, Ninh, chúc mừng số bài rất đẹp, tại thời điểm này là 1111, khuyên không nên viết nữa(hỏng số đẹp :D)

mum,thứ 2 anh em mình lên xì mấy cái thằng ko đứng lên hôm thứ 2 đi,bất công quá:(:)D
TAo chưa làm bản kiểm điểm ko bít mấy hôm nữa thế nào đây:(
Kaka với CHẩy hôm qua như thế là không được đâu nhé X-( bố mày tức lắm đấy
chuyện đã đc giải quyết ổn thỏa bởi tài ngoại giao của tao:)),ko nhắc nữa:D

Không có gì, khoe ava mới thôi:D, đú theo mọi người. Có mỗi điều là em không có ảnh người em iu để mà " tỏ tình qua ava'', thôi thì .. " Một mảnh tình riêng ta với ta":( vậy

bạn Phogn cũng 789 bài --> số đẹp --> thôi dừng đi :D
với lịa điểm chát lượng của ông đang 16 --> tuổi bọn mình --> số đẹp --> cũng dừng luôn đi ! :D

---> phấn đấu xây dựng box TLNT! iu thiế! :* muak muak! :*

Hôm nay em ăn xoài bị ngộ độc nặng quá hay sao ấy, về nhà mở cặp mới biết quên đưa quà sinh nhật tặng con Gà 8-}

Hà bỏ ngay mấy cái sao trăng hồng hồng trên quả ava <cute :p> đi nhé o_O

Mai Phương lần sau nói rõ Hà nào nhé, làm tao check đi check lại cái avatar của tao [-x
Cái bọn này lấy ảnh mình ra làm avatar, kể cũng vãi sến à, bây giờ phải đưa anh người iu ra, hí hí, avatar của tao xinh vãi ạ! My cutie fiáncee đấy ;;)

Trần Thế Phong đã viết:
Ủa, sao Big Ngọc lại bị mắng thế?ĐỈnh như Big Ngọc mà cũng bị mắng cơ ah?
À, Ninh, chúc mừng số bài rất đẹp, tại thời điểm này là 1111, khuyên không nên viết nữa(hỏng số đẹp :D)
ông phong post bài trong cá topic # đều đều mà thỉnh thoảng vào lớp mình són vài câu ah,ko đc [-x :D
@HH:nice avatar... :D:)

Trần Thế Phong đã viết:
Anh cho máy hack 1 đêm thì lên mấy triệu bài chứ chẳng phải như thế này đâu?
Uôi muốn lên bàn đầu ngồi quá,ngồi chỗ này cứ "nẻ noi" thế nào ý.

chỗ mày ngồi đẹp thế còn gì,quay thì cứ gọi là...:Dnhg muốn lên bàn đầu thì xin cô đi:))

khổ thân mỗi con Quyên!Bị dính vaò thằng cu từ tận hồi lớp 9!Hồi đấy cu cũng bị đảy lên bàn cá biệt làm con Quyên cũng khổ theo:(
Cu!Mày đã hại đời con gái tao!:((Rồi cuộc đời con tao sẽ đi về đâu?Hỡi trời con ơi là con!Biết thế hồi đó mẹ không trao con gái mẹ cho thằng đểu đóa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên