Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Cu nhá!Lần sau thì không có đổi chỗ gì hết! Dám bảo là sẽ nhắc bài cho tao hả????? Gru*`!BÀ tức lắm rồi hén!Ngồi chỗ ngoài đấy sợ vãi :((
Đời em từ đây...................

Hic!Bậc đàn anh đàn chị như Nga với cả Đàm Minh mà còn bị bắt thì đứa em nhỏ này ngồi bàn 1 đâu dám manh động gì

Tớ tự hào vì hôm nay tớ innocent hehe :D Mà có muồn guilty cũng đêks được, trong chặt ơi là chặt ấy, hic hic, hôm nay Tùng chẩy, DUy với Cu cặm cụi suốt giờ Sinh preparing cuối cùng chả biết có giúp được tí giè không:D:D

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Hic!Bậc đàn anh đàn chị như Nga với cả Đàm Minh mà còn bị bắt thì đứa em nhỏ này ngồi bàn 1 đâu dám manh động gì
Cái liều đôi khi cũng tốt,nhất là với những con cún như mày Quyên ạ. :)) :))

oài - dù cho ai trông đi nữa , khó khăn thế nào , anh vẫn nhẹ nhàng vượt wa ko lo sọ j` - hum wa bà ấy ngồi yên 1 chỗ lâu thế thì chạt woais j` đâu !!

Hôm nay ko biết có giả bài ktra lý ko - lo lo - hôm đấy toàn chép - chả biết có đúng ko nữa ( wên , bài 1 a ,b tự làm ) !! :D

GDCD làm bài thế nào , em mải bịa câu 1 ko kịp làm câu 2 , câu 2 mà có thời gian thì cũng bịa đc khối thứ (đấy là theo lời con Tây ) bực cả mình :(( chẳng biết đc mấy điểm :(

hihi, đúng rồi đấy Quyên ạ. quay bài là một nghệ thuật mà chỉ kỹ năng và trí tuệ thôi chưa đủ, cần cả sự may mắn nữa! chúng mày liều & may mắn có khi lại thoát ( thời kỳ đầu), sau này quen mui thì sẽ phát triển thành kỹ năng thôi mà! :))
nhưng mừ khốn nạn nhất là tháng này đen như cún. hihi, không sao, bây giờ thực sự thấm thía câu có gan làm thì phải có gan chịu, ở đời phải biết mình là ai chứ ^^ không học bài (thực tế là không biết có kiểm tra) thì chấp nhận điểm không thể được 10. quay bài phải chấp nhận khả năng có thể bị bắt.
với lại, đỉnh cao nghê thuật của cái sự quay bài là làm thể nào để tránh được những hệ lụy về sau :)) mồm mình trơn như bôi mỡ! thế là chú Đàm Minh yên tâm nhé. cám ơn chị đi! bạn Ngân được mình truyền bí quyết + cho thêm thời gian cất phao nhé. ^^ ngại thế không biết!

à mà chú Minh Cu, hãy thử nhìn lại điểm chất lượng của mày va của tao, cả một sự kahsc biệt :> mà mày thì vào Ams từ đời tám hoánh nào rồi, tao thì mới ^^ lại chẳng mấy khi online. đấy đấy. mà mình cũng chẳng mắc không hiểu con Quyên nó hối lộ đút lót ai mà điểm chất lượng của nó lại được cộng mới sợ chứ! ^^

lại cả con Hải Hà nữa chứ! gru, tao thì tranh đầu rã cả tay mới được cộng điểm chất lượng, chúng mày thì câu gần chết mà cũng được cộng, lại chả có bài nào vơi sbaif nào nữa chứ! :(( bất công! x(

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
lại cả con Hải Hà nữa chứ! gru, tao thì tranh đầu rã cả tay mới được cộng điểm chất lượng, chúng mày thì câu gần chết mà cũng được cộng, lại chả có bài nào vơi sbaif nào nữa chứ! :(( bất công! x(
Ê cu ăn nói cho cẩn thận nhé! Cái gì mà bất công chứ? Tao có muốn đâu, tự nhiên con mod nó cộng đấy chứ 8-} .Còn thằng Cu? Nó chả lải nhải quỳ gối van xin mãi mới " được" trừ điểm chất lượng đấy ạ :-$ ! Không đơn giản như mày tưởng đâu :-?
Ầy, mày thử nhìn admin cả mod xem, toàn 50 -60 điểm chất lượng, cũng có là gì đâu [-x Bon chen làm gì, phù du thôi :|

@ hà : như sh it í :( bà í ra chỗ tao đứng thế là ôi thôi xong ... lý thì khá thảm ... :( T__Ts

Ầy, mày thử nhìn admin cả mod xem, toàn 50 -60 điểm chất lượng, cũng có là gì đâu Bon chen làm gì, phù du thôi
Dạ, đấy là lên chức mod với admin thì có sẵn chứ có phải được cộng đâu.
Mà muốn trừ điểm chất lượng có gì khó đâu nhỉ, cứ văng tục vài câu, réo tên "ai đó" ra chửi là "được" trừ điểm chất lượng ngay ấy mà, sao thằng Cu lại phải đi van xin nhỉ :D.
Mà Hà ơi, avatar là ai đấy :''?

Mà muốn trừ điểm chất lượng có gì khó đâu nhỉ, cứ văng tục vài câu, réo tên "ai đó" ra chửi là "được" trừ điểm chất lượng ngay ấy mà, sao thằng Cu lại phải đi van xin nhỉ .
sao tao xin mãi mà ko xin đc nhỉ:D:(
cuối tuần này nặng nề vãi,kt anh và toán 15',lại hy vọng...[-o<:smoking:

Đời đúng là bon chen thật :)) :))Con Thanh Hà đc mỗi 10 điểm chất lượng mới đáng buồn làm sao !

Mà Hà ơi, avatar là ai đấy :''?
Hê hê, :D.. my true friend..Sao? Cần profile à?
Nóa đang học trường psl hay pls gì gì đó ở Sydney, chịu:(
hình như cũng đã từng post bài trong này thì phải

Trương Hải Hà đã viết:
Hê hê, :D.. my true friend..Sao? Cần profile à?
Nóa đang học trường psl hay pls gì gì đó ở Sydney, chịu:(
hình như cũng đã từng post bài trong này thì phải
nè, tui tự ái rùi nghen....PLC chứ ai bảo bà là PLS [-x ....chậc chậc....trí nhớ bà kém wa' đi mất /:)

.... hơ hơ.... oải thật....mai kiểm tra Đại......đau bụng, bụng quấy rầy.... đau , đau đến là đau.....:((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên