Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Có ai từng yêu mà chưa đau đớn 1 lần có ai từng yêu mà chưa từng khóc?????
Hời!Hôm nay lí chỉ chép đc mỗi bài đầu!Đành chấp nhận điểm 5 vậy!

Khổ thân Quyên,tao ít ra cũng làm được 1 nửa bài 2,chắc được 8.
Tuần sau thực hành tin rồi,vui quá.Anh lại có lí do để lượn rồi.Hé hé.

Tao thì...ây...chép nhưng ko bít có đúng ko.Mọi sự đành nhờ vào sự xuất sắc của Bích Ngọc vậy!!!!

hé hé,hôm nay thằng huy tự nhiên thông minh thật làm cả tổ 1 đc thơm lây,mình cũng nằm trong số đó:)):D

Chết cụ :( thế lày thì cả tổ 1 làm bài giống hệt nhau roài [-x không có ổn đâu nha :D Mà tao nghi văn ngờ lắm :-? Thoai, bỏ vào sọt đêê, hí hí, giờ mới thấy lớp mình đoàn kết ghê ;;)

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
hé hé,hôm nay thằng huy tự nhiên thông minh thật làm cả tổ 1 đc thơm lây,mình cũng nằm trong số đó:)):D
Thơm lây cái con khỉ, hai bàn cuối cùng cả 4 đứa phải ngồi nghĩ nát óc mà cóc ra, đứa ra đáp số sai...Đáp án đưa đến bàn con HH rồi mất tăm luôn, con HH hình như cũng hỏi có chép không, mình chẳng nói gì, đến lúc hỏi Huy ra chưa thì phán một câu: "Suýt ra được". Ui zoi, thầy thì đứng ngay cạnh, sợ chết luôn, chả hỏi han được gì cả :(( :(( , thế này thì chắc ăn "nửa đời" rùi, ĐỜI ƠI LÀ ĐỜI :(( :(( :(( . :-s /:)

Phù du thôi mà,ông Lý này chấm điểm thì cứ gọi là lướt trên dàn mướp,nhanh gọn thôi.

:-? Tao tưởng cả tố "làm bài được" chứ nhẩy? Hóa ra tớ nhầm à ? :(Tùng ko câu bài nhé

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Thơm lây cái con khỉ, hai bàn cuối cùng cả 4 đứa phải ngồi nghĩ nát óc mà cóc ra, đứa ra đáp số sai...Đáp án đưa đến bàn con HH rồi mất tăm luôn, con HH hình như cũng hỏi có chép không, mình chẳng nói gì, đến lúc hỏi Huy ra chưa thì phán một câu: "Suýt ra được". Ui zoi, thầy thì đứng ngay cạnh, sợ chết luôn, chả hỏi han được gì cả :(( :(( , thế này thì chắc ăn "nửa đời" rùi, ĐỜI ƠI LÀ ĐỜI :(( :(( :(( . :-s /:)
yên tâm đi ông lý này mà chấm thì biết rồi đấy :)) ,mày đoán ăn nửa đời thể nào cũng trên tầm 2 điểm là ít:)),tin là thế đi :) :D
Chả biết nói gì cả....
ko biết nói j` thì đừng nói nữa :)) b-)

cái này lấy bên TTTG,ai rỗi thì xem qua:D
Chậc, bạn gái nào ko mơ ước một chàng trai lí tưởng, 1 chỗ dựa vững chắc cho đời mình chứ. Nhưng cuộc đời nhiều khi trớ trêu, kẻ giàu thì hay xấu trai mà kẻ nghèo thì lại đẹp trai mới chết chứ. Để giúp các bạn gái khỏi lăn tăn và có cái để mà tham khảo, đề nghị cũng phải làm 1 thang điểm về con trai chứ!!!

COn trai cũng chỉ có 3 thuộc tính cơ bản ko khác con gái là mấy, hehehe cùng là người mà lại, dĩ nhiên thuộc tính phải giống nhau. Đó là : Nhan sắc,sự sa đọa, học thức+tính cách và tài sản!!! .
Chuẩn việt nam con trai phải cao 1m75 nặng 60 cân số đô ngươi cân đối, khỏe mạnh. Ko đô con đó bảo vệ được bạn gái đây!!! HEHEHE Nước da thì đen phogn trần, trắng công tử, chị em thích cái gì thì cứ chọn cái đấy, đến đen như Michael Jacson đen xì còn tẩy trắng được cơ mà!!! Phần thi nhan sắc thì xin được phân bố như sau:
1/Chiều cao 20 điểm, thấp hơn 1 phân thì trừ 1 điểm. Bạn nào cao 1m55 là coi như 0 điểm rồi ^-^
2/Thân hình mới là cái đáng bàn nhất, cái này chị em chịu khó lưu động nhé. Theo mình có 5 loại thân hình sau: Rất gầy hoặc rất béo 0 điểm
gầy hoặc béo: 10 điểm
Cân đối: 20 điểm
Thực ra chị em nhìn hình dáng anh nào khỏe manh thì tự cho điẻm, cụ thể hơn khó nói lém!!!Cái gày béo này đi liền với cân nặng nữa, ko hẳn người nặng là ko cân đối chị em nhé!!!
3/Cái sa đọa thì gồm có nhiều cái:
a/ko hám gái thì 20 điểm (chị em hay thích người chung tình nên chỉ có hoạc là 0 hoạc là 20 điểm thôi!!)
b/ko hút thuốc thì 20 điểm: hoàn toàn ko 20 điểm, biết hút nhưng ko nghiện lắm, lâu lâu làm 1 điều được 10 điểm còn nghiện thì 0 điểm
c/ko ruọu bia cũng 20 điểm: hoàn toàn ko thì đáng khen 20 điểm thưởng, có vui vẻ 1 tí nhưng ko ham thì dc 10 còn nghiện nặng thì 0 điểm
Chú ý: nghiện mà túy coi như 0 luôn ko cần xét đến nhũng cái khác nữa
4/Nhan sác cũng gồm có 5 loại: rất xấu, xấu, bình thường, đẹp trai, rất đẹp trai. Sẽ phân bố điểm nhan sắc của trai như sau: rất xấu:0 d
xấu: 10 d
Bt:20d
đẹp trai: 30d
rất đẹp trại40d

5/Tuổi tác: Tầm 22-27 là phogn độ nhất--->20đ, ai chưa đến thì trừ đi, cứ ngoại vi 1 tuổi là trừ 2 đ.
6/Học thứ thì con trai học thức càng cao cnagf tốt càng dễ được con gái ngưỡng mộ, thế nên mốc là giáo sư được 50 thì có bằng master là 40 và tốt nghiệp DH dc 30, học Dh dang dở thì 20đ thôi, còn học trung học thì...10đ ^_^
7/Tính cách thì gồm những việc sau: a/Biết an nói(nịnh giỏi)
b/quan tâm người yêu(vợ)
c/Biết quan hệ với người thân của vợ
d/Biết làm việc nhà
Mối cái 20đ, tự chấm nhé!!!

Tài sản mới là cái quan trọng, con gái nhiều khi chỉ biết đến tièn, tiền, và tiên thôi!!! Thế nên càng giàu càng tốt.
1 tỉ là 10đ cứ vậy mà tính!!!

lại lấy bên TTTG típ,chấm điểm con gái này:D
Mặc dù mới nhìn thấy rất rắc rối phức tạp, nhưng phân tích ra thì gái chỉ có 3 thuộc tính cơ bản là nhan sắc, học thức + tính cách và tài sản (thường là của hồi môn). Chúng ta sẽ cho điểm gái theo cả 3 thuộc tính này, tôi tạm cho mỗi thuộc tính 100 điểm. Tức là điểm cao nhất (lý tưởng) mà gái đạt được là khoảng 300 điểm - Chú ý là vẫn có thể hơn 300 điểm, nhưng như thế người ta gọi là lạc tới thế giới thần tiên rồi 4.gif

Về nhan sắc, theo đánh giá của xã hội bây giờ thì gái chuẩn ở VN là cao 1.62m, nặng 45kg, 3 vòng là 90cm, 60cm, 90cm. Về nước da thì theo tôi đen hay trắng không quan trọng lắm. Về gương mặt thì rất khó đánh giá, nhưng tạm chia thành 5 lọai:rất xấu, xấu, bình thường, xinh, rất xinh.

Sẽ phân bố điểm nhan sắc của gái như sau:

Chiều cao: 20 điểm. (nếu cao 1.62m), mỗi cm thấp hơn bị trừ 2 điểm. Từ 1.62cm - 1.70cm thì mỗi cm cao hơn được cộng 2 điểm. Nhưng từ 1.70cm trở lên thì sẽ bị trừ 2 điểm cho mỗi cm dư ra. Với thực tế dân tộc Việt hiện nay có lẽ gái cao 1.80cm và gái cao 1.52cm nhìn đều ??? như nhau. Nên thang điểm thế này là khá hợp lý.

Cân nặng: 20 điểm (nếu nặng 45kg), mỗi kg thừa hoặc thiếu sẽ bị trừ 2 điểm

3 vòng: 20 điểm (nếu 3 vòng là 90cm, 60cm, 90cm), mỗi cm lệch ra khỏi 3 con số này sẽ bị trừ 0.5 điểm

Khuôn mặt: 20 điểm.: rất xấu: 0 điểm, xấu: 5 điểm, bình thường: 10 điểm, xinh: 15 điểm, rất xinh: 20 điểm. Tất nhiên là đánh giá xinh xấu nó phụ thuộc vào thẩm mỹ mỗi người, nhưng chênh lệch cùng lắm 5 điểm là nhiều, chứ không thể có con nào xấu mà lại thành xinh được, vượt 2 cấp không phải là chuyện đơn giản.

Tuổi tác: 20 điểm Gái chuẩn thì khoảng 20 - 24 là vừa. Bé hơn thì non quá, mà già hơn thì cũng khó nhá. Ta lại cho gái 20 tuổi thì được 20 điểm, mỗi tuổi cao hơn hoặc thấp hơn sẽ bị trừ 2 điểm.

Về học thức và tính cách. Học thức cho 40 điểm, tính cách 40 điểm, còn virgin cho 20 điểm. (Nói thế nào thì nói, còn virgin vẫn hơn)

Học thức 40 điểm: Gái không nên quá dốt, dốt chán lắm, mà cũng không nên quá giỏi, giỏi còn chán hơn là dốt. Về phần kiến thức ta lấy chuẩn là tốt nghiệp ÐH - cho 40 điểm.
Nếu tốt nghiệp phổ thông trung học hoặc Master được 30 điểm, cấp 2 hoặc tiến sỹ: 20 điểm, cấp 1 hoặc trên tiến sỹ: 10 điểm. Giáo sư hoặc mù chữ: 0 điểm. (???)

Tính cách 40 điểm: Gái thì phải biết 10 việc cơ bản sau đây: 1. Nấu cơm, 2. Giặt quần áo, 3. Làm việc nhà, 4. Trang điểm nhà cửa, 5. Ăn nói nhỏ nhẹ, 6. Biết điều, 7. Nhường nhịn, 8. Lễ phép với bạn chồng, 9. Có hiếu với cha mẹ chồng, 10. Chung thủy. Nếu đủ các tiêu chuẩn này được 40 điểm. Thiếu điểm nào trong 10 điểm này sẽ bị trừ 4 điểm.

Virgin 20 điểm: Còn virgin thì được 20 điểm, mất rồi thì thôi. Bỏ qua.

Về tài sản: Phần này không phải là không quan trọng. Gái có hồi môn 10 tỷ thì dù có là Thị Nở cũng có thể xem xét được. Ðề nghị cho 10 điểm với mỗi tỷ tài sản gái được hồi môn. { fun only 4.gif}

Lấy ví dụ: gái tên ABC có chiều cao 1.58cm, nặng 47kg, 3 vòng là 85cm, 62cm, 87cm, học xong Master, 26 tuổi, đã mất virgin, tính cách OK hết chỉ không biết nấu ăn, bố mẹ cho hồi môn 1 căn hộ trị giá 1 tỷ 2, thì sẽ có:

Ðiểm nhan sắc: 12 + 16 + 16 + 8 = 56 điểm
Ðiểm tính cách + học thức: 30 +36 = 66 điểm
Tài sản: 12 điểm
Tổng: 134 điểm.

Thấy chưa: hết sức rõ ràng, minh bạch, không có gì phải lăn tăn cả. Nếu như bạn thấy sức mình chỉ lấy được vợ khoảng 135 điểm thì gái ABC là lựa chọn mặc dù hơi "cân non" một chút, nhưng cũng được giá rồi. Còn nếu bạn nghĩ mình hoành tráng thế này gái phải trên 200 mới tậu, thì có thể đặt vấn đề thẳng với em: hoặc là em về em xin bố mẹ thêm 6 tỷ 6 (66 điểm) nữa, hoặc là chúng ta sẽ làm bạn, có phải đỡ mất thời gian cả 2 bên hay không?

Tuần sau thực hành tin hôm nào thế hả bọn mày?
Nhỡ trùng hôm tao đi chơi thì chết.

thực hành thứ 6 hay sao í:)
Mai ko phải học văn rồi,11A2 làm giao lưư 2 tiết đầu,hehe lại trốn đc kiểm tra miệng:D

11A2 á,Valentine trắng tưởng từ tuần trước cơ mà,buồn cười thật.

Chúng mày chỉ được cái câu bài là jỏi thôi!!!!Chuyện học hành quan trọng như thế mà chỉ thích nghỉ!!!!!...ây...buồn thật!!!
Chán quá,tao hỏng sim rồi.Chẳng hiểu thế nào mà nghịch cái máy,khóa luôn cả máy cả sim...ko nhớ mã nên hỏng luôn!!!*** ** cái máy!!!

ANh yêu ơi, cho em *** ** cái máy với ;;) đang chán ko có việc gì làm đây, hehe, ảnh lớp mình nhiều vật vã ạ :))

Bây giờ ngày nào cũng mang máy đến lớp chụp tàm 20 cái.Tao chuyển nghề parapazzi rồi,hí hí.

Hí hí, tuần trước đâu có được tổ chức giao lưu, tuần này bù lại hí hí
Lí chả biết ntn, a b thì của Quỳnh Mai, c thì của Khánh, bài 2 của Minh Ngọc :)) , buồn lắm :))
Hehe, đói quá, thôi đi ăn đây bibi =;

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên