Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
giờ lý rõ ràng là nghỉ rùi thế mà Nam lại còn xuống goi điện cho ông ấy
thế cuối cùng có học ko thế?,tao học mỗi 2 tiết văn rồi đi đá bóng chả bít j` cả
Hiếu resize cái ảnh của Chi đi cho đẹp
thế này là cũng tương đối rồi;;):)

Tao thì nghỉ cả ngày!Đá bóng về mệt wá!!!!!!!!!
Công nhận nghỉ tiết Nam xong thấy rất thoải mái,sướng quá!!!!!
Mai thi rồi mà hôm nay chưa ôn gì cả!!!
Mà Hà nhớ,cô phải biết là tôi còn 6 vợ nữa đấy!!!!Chửi nữa là ....đấy!!!

Long này, anh định bật tôi phỏng? ko xong với tao đâu nhấy [-x
Ày, hôm nay tớ, Quyên với Ngọc "học nhóm" để "ôn thi" bổ ích ghê nhỉ ;;) sau cứ phát huy nhé hí hí

Đú theo mọi người ,change ava :D. Mai thi mà chẳng học gì :)),chắc mai ngồi làm tựa thơ vào giấy thi mất :p
Long:anh đừng có đi gây sự linh tinh ở ngoài rồi mang số lượng vợ ra dọa nhá :>,tôi là tôi không đồng ý đâu .

Long cứ thế đấy Ly ạ,bản chất con người rồi không thay đổi được đâu,đừng cố thuyết phục.
Học nhóm kiểu kẹc j` mà vừa tỉnh dậy Ngọc đã gọi cho tao bảo là sợ ma thế?Ảnh hưởng đến tinh thần vợ tao là tội đáng phải cắt,xoẹt xoẹt.

hehe nói chung là cũng tàm tạm nhưng mừ... có 1 bài cục c ứt ... :( đúng bài đấy là chắc chắn có giải từ 3 trở lên :)

cố gắng nhiều giải ko khéo cuối năm làm phát tham quan hoành tráng đấy;;):D

Đúng chính xác có cái bài sắp xếp các câu như cục kẹc.Mie đíu hiểu ntn nữa,hình như đề ra nhầm hay sao ý,bài đấy phải suy nghĩ nhiều nhất đấy.
Mà trường CVA bàn ghế như kẹc,bàn thì cao ghế thì thấp,ngồi như trong xà lim ý.

"Kẹc" là cái j thế?Từ mới àh?Thằng này đẻ ra từ mới ko khai bao nhé,đi cầu thang!!!
Đúng là bàn ghế trường CVA như cứt ý!!!!!Mà cái bài thi học sinh giỏi thành phố đấy cũng có vấn đề,bài năm ý gây khá nhiều tranh cãi,mỗi đứa 1 cách chẳng biết theo đứa nào cả!!!!!

hôm nay giở quyển sgk ra nhìn học 3 chương chán dek muốn học,mai muốn ra sao thì ra...

Long:anh đừng có đi gây sự linh tinh ở ngoài rồi mang số lượng vợ ra dọa nhá ,tôi là tôi không đồng ý đâu .
Đồng ý với Ly, quây cho Long chết đi, ai bảo dám qua mặt vợ hả [-x uýnh đấy
Đề đếk khó nhưng mà fò vãi ạ :-& Tao nhổ toẹt vào cái bài sắp xếp, đếk có logic gì cả, như shit [-x
"Kẹc" là cái j thế?Từ mới àh?
Ày, hôm nay trong phòng thi Tiếng Anh em nghì ra một đống từ mới anh ạ: lẹc, phặc, phìn, cẹc etc.:))Còn nữa cơ nhưng em vứt xừ cái tờ nháp roài , đúng là nhàn cư vi bất thiện

Mai 10A2 đả đảo đê hehe :DOWN WITH 45Min-PhysicTest yeah yeah Ngồi cạnh V. Hiếu thì làm ăn làm uống gì được cho đời cơ chứ[-x :((

hôm qua về toàn nhắn tin , gọi điện xem TV chả học hành j cả - hôm nay chắc tiết Lý sẽ gian nan đây !! chảy thật : trên dưới bên cạnh cóc có ai giỏi Lý cả - rồi đời anh sẽ ra sao đây !!?
ỐI GIỜI ƠI !! NGẤT !!!!

Lý thì phù du thôi,trên thì có Sơn dưới có Đinh Phương,chẳng khác gì thế hổ ngồi rồng lượn.Bọn mày cứ việc chiến đấu hết sức mình nhé,tao ở hiền gặp lành sẵn rồi mà.hé hé :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên