Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Thanh Hà đã viết:
:)| Nói đi nói lại thì tao thấy vụ này đi cũng đếk vui cho lắm, chỉ có mỗi lúc lội nước là vui thoai, còn lại thì toàn ngủ, ngồi nhìn chúng nó chơi bài, biết thế ở nhà với QUyên cho zui, con gái nhẩy ;;)
To Quyên: 11/3 năm sau anh em ta lại bù khú típ nhé ;;)
hí hí!Hẹn cậu 11/3 năm sau nhá Hà!Hẹn tái nạm =;

Quyên ơi, tớ cũng không hiểu tái nạm là gì đâu :-? nhưng thoai, anh em mình cú quyết tâm tu trí đợi đến 11/3/2006 lại phá tiếp ha:)) năm sau anh em mình đi ô tô, đếk thèm lôi xe máy ra lượn nữa [-x ĐI ô tô kẹp 3 không bị bắt, tao ko phải nhảy xe :((

"Tái" là "lại"
"Nạm" là "gặp"
Nói tóm lại, hẹn "tái nạm" là hẹn gặp lại, các chú đừng có lợi dụng câu, Hà nó chửi cho bây h, ơ mà sao thấy ít người vào đây thế nhỉ, Hà Trang, Linh Lan đủ thứ đâu hết rồi?
À àm ảnh anh em đi chơi đâu rồi, up lên xem nào, lớp mình có gần 100 cái, trong khi bọn A1 có hơn 600 cái, kể cũng tức thật.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng đấy, soa dọa này topic lớp mình chán thế???:( toa đã bất chấp đau ốm bệnh tật để vớ lấy cái comp. mà topic chán vãi :-&

Phạm Quang Minh đã viết:
:)) :)) hừm ... chúng mày hum qua thế nào ... chứ tao về mệt lử lun ... ngủ một mạch từ 9h đến sáng luôn ...bây h vẫn mệt .... hậu quả của việc đá bóng xuyên trưa ... nhưng dù sao thì lúc trên xe bus tao hiểu ra đc nhìu điều ... :) thanks the-one-only-you-know-who ...

Thật là...[-x
I know her :)>- ;)
Ảnh của A2 lúc tắm suối trong máy MP chụp nhiều lắm, để tớ up lên cho :>

Chết chết lộ hết hàng của người ta rồi.Đừng có up nhé,hàng vọe mình mà lộ thì,huhuhuhu.
Bọn mày vào xem đi,tao đang up ảnh gốc(toàn bộ) ava của tao đấy.

Ảnh của A2 lúc tắm suối trong máy MP chụp nhiều lắm, để tớ up lên cho Ảnh của A2 lúc tắm suối trong máy MP chụp nhiều lắm, để tớ up lên cho
Bọn mày vào xem đi,tao đang up ảnh gốc(toàn bộ) ava của tao đấy
sao có thấy cái ảnh nào đâu,toàn ảnh hôm EP thôi:)

Uh sao tao cũng ko thấy?Bọn mày up kiểu j thế?
lâu lâu mới lên câu 1 bài!!!!!

Anh Long ơi là anh Long, anh ăn phải cái gì mà để avatar con lợn giống nhà bà nội tôi thế kia [-x :-& ??Chồng với chả con, ngu thì ngu nó cũng vừa vừa thui chứ :((
Upload ảnh tham quan đi, plzzzzzzzzzzzzz

Em chửi anh thế àh?Sao cô lại nói chồng cô thế nhỉ?Em làm anh rất buồn......
Đẹp trai thế màh em bảo lợn àh?
Trông hơi bị ổn đấy

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
sao có thấy cái ảnh nào đâu,toàn ảnh hôm EP thôi:)
Cóa rồi mà!Xin thề,có rồi.
Ảnh vợ tao xinh vãi nhúa,đúng là chồng nào vợ nấy,hí hí. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên