Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khoang Sanh cũng đỡ hơn là lên Đồng Mô bắt gà đuổi vịt anh em ta nhẩy :)) make do with it :)|
Chán vãi ạ, cái vụ ENglish Performance như phẹc, thui, đành bó tay vậy :D

Khoang Xanh hay Khoang Sanh,bọn mày bị điên à?Địa điểm đi còn không biết thì ở nhà cho xong. :D
Mà tao cũng chả biết xanh nào là đúng,hí hí.
Hôm qua vợ mình đẹp như mình ý,hí hí.Làm quả Oscar anh 2 đi bọn mày ơi,tao bầu tao diễn viên chính hay nhất.

Có ai quay phim ko? :D
À, thế tiết sử hôm qua thế nào mọi người, ai vào tường thuật coi.

Phong nắm thông tin chậm quá,hôm qua được nghỉ 3 tiết cuối cho nên không kiểm tra sử,thay vào đó là tiết mục đi xe lăn không phanh.

lâu lém ko vào Hao , tớ chả hỉu các cậu vít cai ze` cả....:D
mai đc đi thăm quan rùi... yeah....sướng ghê.....

@ Phong: bố Duy có mang máy quay nhưng đến tiết mục cuối ( của tổ 2) thì hết băng khổ :(....Kể cũng sướng....tuần này toàn chơi....hô hô...

@ T.Ha`: Happy birthday to cô...:x :x :x

Bọn mày cứ tiếp tục nói đê
Đừng để ý đến tao
Tao vào đây chỉ khoe bọn mày chữ kí và avatar thui chứ chả biết nói cái gì cả

Theo thông tin mới nắm thì sáng thứ 4 tuần sau sẽ la tiết sử dự giờ đúng ko?
Ah, lâu lắm mới gặp bạn Linh Lan, tranh thủ chúc một câu ngày 8/3 (muộn nhưng vẫn chúc)

hehe...mai đi thăm quan rồi,hôm nay học có 2 tiết rồi đi đá bóng luôn,chán quá hôm nay đá hay như thế mà thua 1-0 mới đau chứ:(( mà thằng nông con sao hôm nay ko đến hả??? mai đi tham quan cả đội quây vào cắt:))

Kaka ơi, toa cắt với, toa mún xem mặt con Ngọc lúc chồng nó bụ cắt sẽ ntn :))

hừm... better late than never... chúc mừng 8-3 vui vẻ nhé mọi người... :)

*** còn cả thằng Đ M nữa chứ ... nó bảo nó về nhà thay quần áo ... xong chắc tạt qua hàng đĩa... chọn mấy cái đĩa mới về ngâm cứu roài ... :( :( [-x [-x m ẹ nó :(

THôi có tao đi là vui rồi.Mà bọn mày sao đá ngu thế hả?Thua 1-0 nhục nhã quá,tao phải đi có việc nên không đi được,thông cảm nhé. :D

Chuyện Khoang Xanh bỏ qua nhé,bọn mày xem album lớp mình chưa?Snow White khốn nạn thế á?Tao không tin,không tin đâu. :((

Trang ơi xin cậu xóa hộ cái ảnh Snow White 2 đi không tớ đành phải làm việc không muốn làm đấy. :((

:)) :)) hừm ... chúng mày hum qua thế nào ... chứ tao về mệt lử lun ... ngủ một mạch từ 9h đến sáng luôn ...bây h vẫn mệt .... hậu quả của việc đá bóng xuyên trưa ... nhưng dù sao thì lúc trên xe bus tao hiểu ra đc nhìu điều ... :) thanks the-one-only-you-know-who ...

the-one-only-you-know-who ...
Don't know :D
Thế ai tường thuật xem buổi đi chơi thế nào đi.
À, mà Hà Trang ơi, sao hôm nay lại mất mấy cái ảnh rồi, hôm qua có nhiều hơn cơ mà?

@ phong : :) :) You misunderstood my sentence : the-one-only-you-know-who
you here means "the-one" , got me ?

hehe secret !
the-one-only-you-know-who ===> no one else except for "only-you" can know who I'm talking about :)) ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên