Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ê,đứa nào văn hay chữ tốt rì pót lại buổi đi chơi hôm qua đê,cánh cụt chẳng hạn;;):D.Hôm qua cả hội con trai toàn đá bóng chả biết lớp mình đi những đâu cả

mệt ... chắc lại đi loanh quanh mấy chỗ đấy ... xong đi về như mình thoai vhieu ạ :)) :)) :p :p

Ninh vuằ mới nuôi chó hả?Trông cún con cũng xinh xắn đấy chứ nhỉ!Mọi người cứ nhìn avatar của thằng Ninh mà xem cún nhà nó

bố cái bọn con trai lớp mình đến Khoang Xanh để chơi thế mà bọn nó đi đá bóng
ở hà nội mẹ cho nó cho xong

xuống nước!!! :(( mà trời thì rõ lạnh!!! :(( mà lại không đem thêm quần áo để thay!! :(( hic hic, sụt sịt nè!! :(( huhu!!! Phong ở Sing không bị lạnh, sướng nhé!!! :((
hum qua có 10 chú bay xuống nước. đầu tiên là Bích Phương. trông phê quá, thế là bạn Nga nhảy vèo theo :"> rồi đến cụ Đỗ (Đỗ Ngọc - :"> xin lỗi chả hiểu sao tớ thích gọi ấy thế này :">) và Ngọc Huyền (iu thiế! :"> về Anh nuôi xót phải biết!!) típ theo là các chú : Thanh Hà, Mỹ Ngọc. chú Ninh thấy Mỹ Ngọc nhảy xuống nên vội theo đuôi. chú Duy thì bị khích tới bến, cũng xuống luôn! ai nữa ý nhỉ, tớ nhớ là 6 con gái và 4 con trai cơ mà. à quên mất chú Cu! Cu xuống ngay sau hội Ngọc Huyền hay sao ý, hoặc là trước. cả bạn Long béo nữa nè. hay nhất là quả bạn Cu ... STRIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIP!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! thấy hết hàng nhé ............. :"> và sexy nhất là Mỹ Ngọc và Bích Phương, áo trắng mà lị! :"> ngại thật!
phê gần chết!

trên xe thì chơi sai khiến. mọi người chứng kiến cái Huyền làm gì bọn con trai rồi nhé! nhớ thằng Chu nói gì với Hải Hà không? được xem lại Hola nhé! và cả những lời gan ruột của bạn linh lan nữa ..... :">
ngại thật!

<-- đầu trò của mọi trò sai khiến!

COn Nga đầu trò mà không bị sai lần nào mới chó văn chết chứ [-x :D:D:D Thêm vào cái đoạn xuống nước, em xin các bác chú ý là cái nước ấy đầy nòng nọc đen ngòm :-& nghĩ lại kinh wá :-&
Con Nga wên kể là mày múa Hola dưới nước à :))

À tao suýt quên mướt, đứa nào load ảnh hôm tham quan lên đi, hay ho như thế mà ko load lên, à mà lúc lội nước có đứa nào chụp con Ngọc ko ?;;) sexual vãi lúa ạ hehe

heheh - tình hình là hôm English performance đã đc chuyển tải từ băng sang đĩa roài - mất tận 340k , xót quá - nói chung là các chú cứ chuẩn bị tinh thần mà lăn ra cười đê !!
Đính chính lại chút : hôm quay EP là do hiện trạng máy ko đủ pin nên ko chạy băng đc buộc phải chạy bằng thẻ nhớ còn băng thì mang tới 4 cuốn cơ mừ . mình chưa hiểu rõ đã vội trách daddy - tội lỗi quá !!
Hôm đi khoang xanh xuống nước thì lạnh khủng khiếp , mà tớ xuống là vì có tinh thần chứ có phải là do bị kích như bạn Nga nói đâu , sau đấy đá bóng giữa trưa thì nóng kinh hoàng , cả lũ đá xong cứ nằm bò hết ra đất !! Về nhà lăn ra ngủ 1 mạch chả còn bít trời đất j` nữa - phê thật !! Năm lớp 11 mà còn đc đi 2 ngày thì ko biết còn vui như thế nào !!?
Hay nhất là đi về lần này anh đã cưới thêm vợ !!
Mà sao toàn nói tới vụ sexual của Mỹ Ngọc thế , còn Long xoài của chúng ta thì đâu mất rồi , xuống nước mặc cái quần mỏng dính lại màu trắng nữa , tới lúc lên lộ hết cả hàng mà nó kiếm đâu ra cai uw toàn táo là táo thế !!? thêm quả mặc quần đùi bó hở hết cả chân giò - làm các bạn nứ ko thể ko nhìn - biết chơi thật đấy !!

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
Ninh vuằ mới nuôi chó hả?Trông cún con cũng xinh xắn đấy chứ nhỉ!Mọi người cứ nhìn avatar của thằng Ninh mà xem cún nhà nó
Các cậu thông cảm,súc vật nhà tớ nó mâu thuẫn với bà chủ nên suốt ngày bảo bà chủ là mình,mày mà cũng xinh xắn hả cún Quyên,im đi cho cục xương.

ặc ặc hãi hùng! hôm nay xem ảnh bố bẹn Bảo Ngọc chụp, cứ gọi là..........

Trịnh Thanh Hà đã viết:
À tao suýt quên mướt, đứa nào load ảnh hôm tham quan lên đi, hay ho như thế mà ko load lên, à mà lúc lội nước có đứa nào chụp con Ngọc ko ?;;) sexual vãi lúa ạ hehe
Bọn mày phải thấy hãnh diện khi được nhìn Ngọc như thế,và cũng phải thấy xấu hổ khi nhìn vợ người khác như thế.
Ảnh lúc xuống nước có tao chụp nhưng mà chụp mỗi Bích Phương,hay lém đó.Ai mua không tao bán,20k 1 phát,có ghép sang ảnh ấy ấy đàng hoàng. :)) :))

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
Bài này viết lúc 3h07' nghĩa là trước lúc bị đình chỉ 45',khổ thân mày quá Nga ạ.Hôm nay chảy thật,bây giờ tiếng Việt có phụ âm,nguyên âm và nguyên dương nhé. :)) :)) :)) :)) Buồn cười quá,tao sặc rồi,béo ơi ra cứu anh. :)) :))

vì bài post này mà bạn nga đã bị đình chỉ học vào thứ 2 tới:D
ah mà đứa nào cầm ảnh của lớp hôm đi thăm quan thì upload lên đây đê,để mọ người còn vào bình loạn nữa chứ,om lâu thế

Tao có ảnh đây nhưng mà ứ up đâu,toàn ảnh độc,up thì phí,bán cơ,há há.
Cô Nam cũng biết chơi nhẩy,cứ vài lần úm ba la cô Nam xuất hiện thì cứ gọi là lam ba đa anh vào nhà ma,hé hé.

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Tao có ảnh đây nhưng mà ứ up đâu,toàn ảnh độc,up thì phí,bán cơ,há há.
Cô Nam cũng biết chơi nhẩy,cứ vài lần úm ba la cô Nam xuất hiện thì cứ gọi là lam ba đa anh vào nhà ma,hé hé.
cái thằng nông con đấy,up nhanh lên đi,cứ để anh em phải đợi lâu.Chú cứ up cái nào chú thích còn mấy cái độc thì giữ lại mà phe :))

heheh... trong máy nhà tao cũng có mấy ảnh hay ho hum thăm quan ....;;).....cứ gọi là.....vãi......:p.....thứ 2 con Ma, Phương mang ÚB mới pót lên Hao đc.....đợi nhá....:D

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
ê,đứa nào văn hay chữ tốt rì pót lại buổi đi chơi hôm qua đê,cánh cụt chẳng hạn;;):D.Hôm qua cả hội con trai toàn đá bóng chả biết lớp mình đi những đâu cả

Nói đi thăm quan chứ thăm đc cái quái ze` đâu..:))....
hôm đấy tao với Tùng Linh cứ gọi là .. phê cả nải......nghe Sơn đếm tao & nó đi lên rồi đi xuống cái đồi ... phải đến 16 lấn... 8-} .... chụp ảnh thì..... :)>- :)>- :)>- ... sexy củng cóa mà romantic cũng ối.... :x ... vui ghê....

Ui tối rồi mà Quyên cứ ẳng ẳng làm cô tỉnh dậy rồi này, cún với chả kiếc gì mà hư quá!!! :X :-X
Lúc đi ô tô về gió "hiu hiu" như ngoài bỉn í, ngu vật, 150k là quá rẻ với cái khách sạn **** :((
Lần này đi ko chơi nhiều nên chẳng mệt lắm, nhưng mà ăn cái 1 bước nữa vào đời ơ :)) Lần đầu tiên tắm suối ( như cái mini Tô Lịch)

:)| Nói đi nói lại thì tao thấy vụ này đi cũng đếk vui cho lắm, chỉ có mỗi lúc lội nước là vui thoai, còn lại thì toàn ngủ, ngồi nhìn chúng nó chơi bài, biết thế ở nhà với QUyên cho zui, con gái nhẩy ;;)
To Quyên: 11/3 năm sau anh em ta lại bù khú típ nhé ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên