Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lê Ngọc Long đã viết:
Em chửi anh thế àh?Sao cô lại nói chồng cô thế nhỉ?Em làm anh rất buồn......
Đẹp trai thế màh em bảo lợn àh?
Trông hơi bị ổn đấy
Long đừng tự an ủi mình nữa,ai cũng hiểu mày mà.Bên Mỹ người ta đang đòi quyền lợi cho Long đấy,mọi người ủng hộ Long nhé.Không thể để bọn sát nhân kia lộngh hành được.

To Chồng iu :x:Em đồng ý với bạn Ninh đấy, anh phải đấu tranh chứ, ai lại để ng` ta đè đầu cưỡi cổ như thế, chỉ có mình em là được "đè đầu cưỡi cổ" anh thui [-x

lớp mình dạo này chẳng có cái gì dể nói cả
chán thế không biết
công nhận ảnh thằng ninh chụp vợ nó trông yêu vật :x :x :x :x
ninh ơi cám ơn tao đê :)) :)) :)) :))

cái avatar bá để ảnh ông xinh nhỉ :D ,thế ông có để ảnh bà ko , ;lớp mình câu nhiều quá bây h hết chuyện đẻ buôn rồi :)) , hôm nay có KT 1 tiết sử ko ?????????? cho hỏi cái :(

Mớ đời, sử với chả sách, đau hết cả đầu :-& như cái củ ấy :(
hí hí, lớp mình post hết ảnh tham quan lên HAO điii, máy con Ngọc còn một đống híhí
:D:D:))

Trương Hải Hà đã viết:
Thế đấy.. thế đấy.. Hà ơi...à ý tao là Thanh Hà ơi... tao đang thấy hận đời đây.KH như shit, D cũng như shit luôn .. Mai đ hiểu có ra cái hình hài gì không.. Ấy chết.. dạo này mình biến chất quá.. Ah Hà ui mày post cái bài bình ảnh thằng Thi hộ tao hén?
vào ngó topic của a2 chơi....hà ui sao dạo nè bà lại swear in public nhìu dzay????biến chất thiệt......lol....

ý, vừa nhìn tên topic xong 8-| ,hix.....x nè ko học a2(nhưng mừ là bạn bạn Hà)....

Hé hé tao chụp ảnh thì tất nhiên là xinh rồi.
Bọn mày đừng có ghen,hí hí xinh quá.Mai up mấy cái ảnh nữa,bây giờ phải học bài,bố mẹ kêu ầm ĩ rồi.

Cu ơi nói thật đi mày đã làm gì với Mod mà bi h điểm chất lượng lại chỉ có 4????

Em bước vào phòng thực hành tin!VẢ lớp nhìn và em không hề hiểu lí do là gì!Ngồi vào chỗ mọi người vẫn nhìn(tại sao đứa em tội nghiệp này khong hiểu :(( ) rồi thì đến cả cô sử cũng nhìn !Hóa ra là em không mặc đồng phục!Cũng vì em nhỏ không biết!Tối qua gọi cho Hà thì máy bận!Chắc lại lên mạng!VA thế là"Cô rất vảm ơn vì em đã đến nhưng mà em không mặc đồng phục thì cô mời em về"
Em ra về cùng với ánh mắt tò mò mà mọi người vẫn nhìn!Buồn tủi em đành lủi thủi ra vê!Xuống đền cầu thang thì bác bảo vệ không cho ra!Cuối cùng thì em cũng bước ra đc khỏi cổng trường u ám rồi ra hàng net ngồi!
Câu chuyện đến đây chưa hẳn đã kết thúc!Rồi cuộc đời cô bé sẽ còn đi đến đâu????:((

Chán quá :)| mệt ơi là mệt, bọn mình làm Sử thì đáng nhẽ phải được nghỉ chứ:(
May mà mai được nghỉ, ở nha f"ôn thi học sinh giỏi ";;) thứ 6 thi xong anh em ta đi chơi hí hí

bọn thi tp đc nghỉ ngày mai,sướng thế làm mấy đứa còn lại ngồi học 2 tiết văn ngày mai:(.Mai chắc mình học 2 tiết mrsnam xong rồi cũng té thôi,kt lý 1 tiết 1 mình thì chết ah:D:biggrin:

Lớp mình đú theo tao để ava ảnh đi Khoang Sanh hả?Thế là không tốt đâu nhé,mai được nghỉ,chán quá thế là không được đến lớp với bạn ú của mình rồi,30' nữa còn học thêm nữa,thôi không sao phù du thôi.
Hôm nay tiết Sử con Mỹ Linh sướng nhất,toàn được mấy ông bộ trưởng cưa. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, mấy hôm ko lên mạng (bận đi cắm trại 2 ngày), lên chúc mừng mọi người đã có 1 tiết sử thành công và tiếp tục chúc mọi người giật giải nhất trong kì thi hsg.

Boys lớp mình có trò "tỏ tình quà avatar" à???[-x hí hí, hum nay đi chơi, sướng vãi ạ :D:D

Có mấy cái ảnh hội làm sử định up lên nhưng mà mất cái dây USB của máy ảnh,ko up được phí quá,cả quả mông Long béo nữa,hay lém.

***** hôm nay lớp như thần kinh
giờ lý rõ ràng là nghỉ rùi thế mà Nam lại còn xuống goi điện cho ông ấy
bố khỉ

Ninh đi del ngay cái review (&^%&#$#*&^@!@%%$#&) của mày ở chỗ cái ảnh của tao ngay :madflame:

Hiếu resize cái ảnh của Chi đi cho đẹp :smile:

uh ghét _còn bà địa nữa ,có vài mống mà cũng cố dạy
h của Nam em ngủ 1 giấc , mệt cả người

.... mai thi rùi , heheh..... chưa ôn iếc ze` cả, hi' hi', vô tư đê....:D
mai chúc mọi ng` ra khỏi phòng thi mặt tươi hơn hớn, miệng cười phớ lớ nhe' nhe'...:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên