Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nói chung là tao ko hy vọng nhiều vào việc đi 2 ngày lắm,tội lỗi chồng chất nhiều quá,giá mà vứt đc sổ đầu bài đi thì tốt:D;;)
Sắp đến dạ hội ams rồi ko bít có ra gì ko đây,mong lắm thay;)!

Oh yeah :D:D thế là lờp ta đã bị quyết định là đi Đồng Mô- chốn theo bạn Chẩy là chốn "tiên cảnh trụy trần gian" :))-, A2 tha hồ đi bắt gà với đi oánh gôn nhé, như shit :-&
Dạ hội hôm nay cũng thường thui ha :D

ko biết thằng tùng đã gọi lại cho cô nam chưa nhưng 99% là đi đồng mô rồi,ko cãi đc nữa.Hic,lên đấy thì có cái gì cơ chứ:(
Dạ hội hôm nay cũng thường thôi,bon chen đông vật,ca sỹ thì chưa ra hết thì chương trình đã dừng,các loại hot thì chả thấy đâu
Nhưng hôm nay đâu chỉ có thế;)

hôm nay sợ quá,đông ơi là đông,chả thấy anh Hải hot của mình đâu cả,nhưng cũng vui vì gian hàng của mình đông khách.
@ Hiếu:ko chỉ có thế thì còn gì nữa hả mày???

Lẩu con đã viết:
Agree vì Juliet cũng phải nắm mà hàng của Juli là hàng thật chứ ko phải hàng dỏm như của Snow White :))
Mày lại ghen tị với hàng của tao rồi hà ạ,đừng nói gì nữa,tao biết hết rồi. :(( :((

To Ninh: đừng có mà đọ hàng với tao nhé [-x thua to đấy em ạ :))
Em agree với Kaka, đi dạ hội đâu chỉ có ca nhạc với game ;;) Buồn lắm cơ :)):D

bọn mày, tao gửi lời cám ơn đến em Ngọc Huyền giúp đỡ gian hàng bọn tao rất nhìu, cám ơn con, và cám ơn bọn mày đã ủng hộ cái gian hàng ghẻ của bọn tao :))

Chúng mày tham khảo khách sạn của bác tao cái.....tao nghĩ răng anh em ta bây giờ là nên đấu tranh để đi, vì bác tao giảm xuống 100000VND rồi....
http://vanchai-vn.com

còn mỗi 100k thôi à?
thế thì còn chần chừ gì nữa
đấu tranh đê anh em ơi
ko thì lớp mình đi với nhau thôi bảo là đi sang nhà bạn ngủ một hôm

Ôi trời ah ,chảy ơi mày vừa vừa thôi T.T ,làm bọn tao khó xử lắm .Kinh doanh chứ có phải cơm đâu ,thế chẳng lẽ cô vẫn chê đắt thì mày lại giảm xuông 50 K à.Vấn đề là cô ko muốn cho mình đi 2 ngày ấy chứ :(.
Khốn thật,đi Đồng Mô thì du có đi với Kwon Sang Woo cũng nghỉ đê T.T >,<

Mẹ tao còn bảo là lên Đồng MÔ nó có cái hồ gì gì ấy, năm nào cũng có người chết đuối ở đấy :-& anh em mình giả vờ rời xuống hồ cho cô Nam với BPH hoảng rồi lặn ra chỗ khác bò lên bờ điiii:)) ai bảo pật chính phủ [-x

To Chẩy: tao nghĩ thui đi mày ạ, như thế này thì phiền gia đình nhà mày quá, :( chả đi được mà cũng cố làm gì đâu :(

Thôi chuyện đi tham quan dẹp lại đi,cô Nam rắn lắm,Tùng chảy nói còn thua thì có mà.Bây giờ nghĩ ra chỗ nào hay hay để đi 1 ngày ý,như nhà vợ tao chẳng hạn.:D
Mai English performance rồi,run wá Bạch Tuyết ơi cố lên.

Mai là 8-3,
Thứ nhất là chúc mừng các bạn nữ lớp mình, tớ thì cũng chẳng biết chúc cái gì, thôi các bạn thích được chúc cái gì thì coi như tớ chúc cái ấy :D.
Thứ 2 là tiết "Lịch Sử" (nó đúng là lịch sử thật :D), chúc mọi người có 1 tiết sử hoàn hảo, vô tiền khoáng hậu, thể hiện được tinh thần 10A2.
Thứ 3 là chúc mọi người thành công trong cái English Performance, tổ nào cũng 10+ :D.

Tao cũng sợ quá Ninh ơi, thui nào, Juliet cố lên, đã có Romeo bên cạnh roài cơ mà :p

Huhuhuhuhu hức hức á á á huhuhu.Khốn nạn quá,tao phải được giả cát xê 10 triệu đô ý chứ,một con người như tao mà phải như thế sao?Hhuhuhuhuhu,sướng mỗi quả tặng hoa vợ thôi,hí hí. :D
Tổ mình cũng biết chơi phết,tập uể oải mà lên cứ gọi là như Hollywood,hí hí.
Mùng 8/3 chúc các ấy ngày càng ấy ấy hơn(phải to như của Bạch Tuyết ý) :D

lắm đứa ol sao chẳng ai post bài thế này.Hôm nay diễn ra EP hình như cô khen tất cả các tổ trừ tổ 1 thì phải:(.Ấn tượng nhất là bạch tuyết hôm nay "độn" như thật í:))
Hô hô,hôm nay mùng 8/3 chúc các bạn nữ...thôi chả biết chúc như nào cả,các bạn muốn gì thì tớ chúc nấy:D,tiện thể chúc mừng sn bạn hà lẩu,luôn xinh tươi như hôm nay,thỉnh thoảng hay mặc váy ngắn :)) ,câu được thằng nào đấy ;;) ,học mấy môn học thuộc kỹ vào để còn cho tao chép:D,ko lại để tao "tự làm" thì nguy hiểm lắm:biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Độn bóng bay thì phải biết thế nào rồi đấy.Bọn mày đừng nói gì nữa,tao cứ thế đấy,ờ sợ chưa?

Ô, thế tức là thế này: chúng ta sẽ đi Khoang Sanh và hưởng thụ thiên nhiên tươi đẹp ở đó...đúng ko????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên