Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Tùng là chủ trì bọn mày chủ chi nhưng mà chủ trì mà đíu được trì thì còn lâu bọn mày mới được chi.
Không đi thì bọn tao ở nhà khối thứ để chơi,mỗi thằng góp 1t thì có mà chơi cả tuần,há há.

Tao thấy đi sầm sơn có vẻ hay!!!!Nhưng mà 1 ngày thì còn j vui nữa?Đây nhớ,sáng 10h đến nơi nghỉ ngơi tí rồi ăn cơm,xong lại nghỉ chơi 1 tí rồi về!!!Thế là mất bao nhiêu tiền để đi ăn trưa!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe, Thi đấy! Chắc hẳn hầu hết quý vị đều đã xem rùi, ai ra tay bình luận phát nhẩy? Phương Anh đâu? Ale hấp!!!:D

ảnh được đấy hà ạ,nhìn kute phết:mrgreen::biggrin:

Bảo A lên HAO, quả này tổ trưởng tổ 1 có nguy cơ nhồi máu cơ tim mà chết luôn :))

Khà khà Thi ơi khi nào Thi lên đây đừng giết tớ nhé! Em vô tội, promise!!!!

Cho lên làm trai tiêu điểm luôn,hahaha.Hồi này là trung thu,chưa quen lắm,chỉ biết thằng này là chúa nghịch ngợm cứ đốt hết cái này đến cái nọ.Rõ là.....hahaha. :D

Ô nhìn Thi thế mà nghịch á?? Mày có nhầm không đấy hả Ninh :-O Unbbelievable [-x
Mà đứa nào update mấy cái ảnh vui vui của lớp mình vào phần tranh ảnh đi :D:D:D

mạng như shit , vừa post cái bài dài dằng dặc thì nó báo ko hợp lệ rồi biến xừ nó mất - làm sao mà viết lại đây !!! NHƯ SHIT !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
việc đi tham quan của lớp - ko thèm thông báo nữa !!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái thằng Bí Thư đấy X( không thông báo cho anh em gì cả à [-x quây cho chết bây giờ , bí thư chảnh quá là cho đi cầu thang ngược đấy :))

Ghét quá - thôi nói lại vậy ( mất xừ nó mấy gam chất xám ) !!!
Trước hết nói về việc đi Sầm Sơn thì 1 số phụ huynh khó tính ( tính tởm ) sẽ ko cho đi đâu vì nói tới Sầm Sơn thì ai mà chả nghĩ tới biển - vậy trong mắt họ thì độ an toàn khi đi Sầm Sơn ko đầy 90% !!
Đc cái đi Sầm Sơn thì khá xa nên hy vọng sẽ đc đi 2 ngày , nếu vậy thì khi ban phụ huynh viết giấy gửi cho phụ huynh của các bạn sẽ phải viết là : Các cháu sẽ đi Sầm sơn nh chỉ ở trên bờ mà ko xuống tắm biển !!
Nói chung chắc chắn là đc đi tham quan roài và có lẽ là đi 2 ngày ( theo như cuộc nói chuyện giữa cô Nam và mẹ mình qua phone ) :D :cool: - chỉ vì lớp mà mình làm trái lương tâm đấy - ôi !!! đau lòng quá !!!
Cái chính là bây giờ ban phụ huynh rất mong bạn nào có người quen trong ngành du lịch thì tư vấn giùm lớp và có ai quen bít lái xe nào tin cậy thì nói với tớ !! vấn đề đi đâu bây giờ là rất cấp thiết - nào là phải liên lac trước , thuê phòng thuê xe , chi phí thế nào - ko lo nhanh thì chỉ có nước ở nhà hái cà thoai ( oái bậy quá ) !! Nói chung chi phí ít , đi chơi chất lượng , tin cậy thì vị phụ huynh nào mà chả cho đi !!
Còn nữa , các bạn về cứ nói qua với ba má đi , nh đừng vội nói là đi 2 ngày để các vị ý đồng ý đã !!
Nếu vị phụ huynh nào muốn đi theo thì liên lạc với ban phụ huynh nhé , ủng hộ cả 2 tay 2 chân vụ này luôn !! ( nói nhỏ chút : bạn nào có em gái hay chị gái thì cho đi theo nhé , càng LỚN càng TỐT , đừng già quá là đc ..............................- heheh... đùa thoai !!! :D ) :cool:
Vì đi khá xa nên ai có tiền sử bán chè thì thông báo trước để còn chuẩn bị nhiều túi nilong chứ ko lại cứ bắn ra xe thì phiền lắm !!! ( hình như lần trước cu đi Vầng trăng bị bán chè thì phải !?!? )
Nghiêm cấm rủ rê người iu người đương đi theo , tình củm trên xe mà làm ngứa mắt là đá đít xuống xe cả đôi đấy , còn nếu có đôi mà cả 2 đều là tập con của a2 thì cứ tự nhiên thoài mái , thích làm j` thì làm , bọn tớ ko nhìn đâu chỉ quay phim thôi - miễn sao đi chơi về ko để lại hậu quả là đc , chứ đêm hôm tối mù tối mịt khó quản lý lắm , lại ra bãi biển ngồi ngắm sao rồi trăng thanh gió mát lai ko đừng đc thì chết !!! :cool:
Còn về vụ tiếng Anh thì sẽ có người lớn tới coi nên cứ chuẩn bị tinh thần đi , mà các bác phụ huynh sẽ lo nước và đồ ăn đấy nên diễn xong cứ việc mà chén thôi - cứ gọi là sướng mê li sờ t.. đi !! :D :cool:
Thế nhé , tớ đã hết lòng vì mọi người roài , hy vọng mọi người sẽ cố gắng giúp giùm , việc đi tham quan đc hay ko , 2 ngày hay 1 ngày , vui hay chán là tùy thuộc ở mọi thàng viên trong lớp - bí thư tin các bạn ( nghe lởm quá !! ) :cool:
Sút quên , mùng 8-3 sẽ đc tổ chức vào T2 và Mrs Nam sẽ cho chúng ta tiết - sẵn sàng cho party đi !!! :cool:
1 lần nữa , chúc cho ngày đi thăm quan của chúng ta đc thành công tốt đẹp !!
bí thư Nguyễn Thế Duy
đã ký

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng đấy, đi Sầm Sơn hay đây'.
Mọi người cố gắng thuyết phục bố mẹ đi.
Ma` di đâu cũng được miễn là vui

Hehe đã bảo mà, thể nào chẳng được đi :D:D:D
Hom nay lop minh da voi lop Tin the nao??? Tu nhien HAO cua minh lai ma^t' da^u' la` sao nhi? Shit! :((
UI bao gio Tung Linh di to' bau` Bi Thu len lam lop truong :D:D:D Tha ho nghich lai duoc bao che :p:p:p
=D> =D> =D> Lớp mình đi biển cho vui, hay là đi Kim Bôi đi, vừa có trăng sao lại vừa có bể bơi,,,, ra biển trời này chỉ sợ hơi lạnh... ơ ...nhưng mà lạnh thì mới hay chứ nhỉ??? ;;) ;;) ;;)

bạn nào có em gái hay chị gái thì cho đi theo nhé , càng LỚN càng TỐT , đừng già quá là đc ..............................- heheh... đùa thoai !!!
phải là thật chứ sao lại đùa đc:mrgreen:
thích làm j` thì làm , bọn tớ ko nhìn đâu chỉ quay phim thôi - miễn sao đi chơi về ko để lại hậu quả là đc
quay đi rồi mang lên chợ giời bán:biggrin:
Thôi nói chung đi sầm sơn là đc rồi,cả lớp nhất trí rồi chỉ còn chờ cô nam gật đầu nữa là xong thôi nhg đi xe to thì mất tầm 4 tiếng.Lâu quá!:(

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
ra biển trời này chỉ sợ hơi lạnh... ơ ...nhưng mà lạnh thì mới hay chứ nhỉ??? ;;) ;;) ;;)
Lạnh thì làm sao mà "vui" được?
Đùa thôi xin lỗi béo nhé.Lớp mình thống nhất là đi Sầm Sơn nhé,nhưng mà còn vụ English performance sao lại mời phụ huynh đến thế?Cả lớp bảo với phụ huynh là thứ 3 mới làm nhé,tại có nhiều cảnh ấy ấy lắm.Phụ huynh thì chỉ được cái bon chen,mỗi người nghĩ một kiểu,mà tao còn làm Snow White nữa,nhỡ các bác ý ..... :(( :(( :((
Thôi thống nhất thế nhé.

Ề, em thì em đi đâu cũng được nhưng em là em đả đảo chiện đi ngủ sơm (xin mở ngoặc cái là trong trường hợp được đi hai ngày):D nếu được đi hai ngày thì nhất quyết là phải party overnight đấy [-x
Còn vụ 8/3 thì xin bố nó luôn 2 tiết kia được thì ổn quá ;;) Zai Anh2 thể hiện đi cái nào
Hehe, vác máy quay đi tham quan thì tha hồ mà vui đấy bà con ạ :D:D:))

Sao zai anh 2 lại phải làm mà không phải là z*'i anh 2 hử?
Xin được 2 tiết kia xong rồi kiểm tra 1 tiết sử luôn,sướng ghê.
Party overnight à,nhưng mà ít đứa chịu nổi nhiệt lắm,đứa nào hóa cú rồi mới thức được thôi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên