Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi hôm nay sợ quá,suýt nữa bị phụ huynh phát hiện đi chơi,huhuhuuh.Sợ quá,sao bây giờ chân tay vẫn còn run thế nhỉ?Ahhhhhh,cứu với,rét quá.

Á à, con Ngọc với thằng Ninh bắt chước tao gọi người yêu là Béo nhé [-x đụng hàng như thế là không hay đâu em ạ [-/:))

Nói túm lại là 8/3,9/3,14/3 có đứa chết tiền quà với tao thoai :D hehe9/3 sinh nhật tao mà :D:D
Kịch với chả cỡm, đi tập toàn đi đú đởn vui vật cơ :))

Thôi xong,thế là 10/3 lại phải ủng hộ nạn nhân sóng thần rồi.Huhuhu không hiểu tai họa lần này giáng xuống đâu?
ÔI tối nay vẫn còn được mừng tuổi 500 chứ,sướng thật. :D

Dzeee từ bây giờ anh lên đời 4 số,bỏ hẳn 3 số rồi,sướng quá.Béo ui học tập anh đi nhé,điểm chất lượng cũng khớp với số bài đấy.Há há há :D

Thằng Ninh kia, hết chuyện rồi à, chú rảnh rỗi thì làm việc khác đi cho anh em nhờ, ngồi đó mà câu.Mấy bài chú viết có bài nào quá 2 dòng ko hả? Chú có thấy cái phần edit to tướng ở dưới mỗi bài viết của chú ko hả? Chú thích viết thêm thì vào đó mà viết nhé, đọc bực cả mình.Câu, câu, câu để làm cái gì? Bài chú viết thì nhiếu, nhưng mấy bài có chất lượng.Box mình mang tiếng 5 sao mà toàn câu là câu, cái này thì phải cảm ơn chú phỏng?Có thấy bài của Thanh Hà mấy hôm trước chửi mấy đứa câu ko?Thông tin thì ít, mấy câu cảm xúc thì nhiều, chú đọc ko thấy loãng à, ko thấy nhạt sao?Đó, chú lên bài 4 số rồi đó, sướng nhé, giờ thì câu ít thôi, anh rất ghét phải so sánh với A1, nhưng chú sang cái box A1 xem nó thế nào? Bài viết của dạo này nó hiếm bài nào viết dưới 4 dòng lắm, thường xuyên thấy mấy bài dài hơn chục dòng, mà câu thì có bao nhiêu?Anh nói chú mấy dòng, chú cố mà hiểu, có bực anh thì cũng thông cảm, anh ko muốn mắng chú,nhưng vì cái box lớp mình mà anh nói.

Khổ quá nhưng mà ít chữ thì chỉ biết làm thế thôi chứ còn thế nào?Mà cũng tại bọn nó cơ,từ sáng đến chiều mà chả đứa nào post bài cả,mình thấy box bị xịt nên mới phải bơm lên,chứ ai muốn câu chứ,thử xem xem có 2 bài nào là liền 1 lúc không chứ?Huhuhuuhu oan quá,gọi vợ lên cứu thôi.

tình hình là 5/3 có nhiều đứa đú đởn giống mình đây;)).Ông phong cũng bớt ức chế đi,dạo này topic lớp mình có đứa nào vào viết cái gì nữa đâu,vì cũng chả có chuyện gì để nói trên này cả,có gì thì nói hết ở lớp rôi.Mà ông nói cũng đúng,thằng ninh viết mấy cái bài ko có nội dung thì gộp lại làm một đi,lâu lâu ko câu ngứa tay ah?

Được rồi,nhận lỗi,tối nay thể nào vợ cũng cấm vận,khổ quá cơ.Phạt thế là đủ rồi nhé,phạt thêm chắc tao chết mất.

To Phong: agree with vấn đề câu bài, bức xúc vật vã ạ [-x
To Ninh + Ngọc: chúng mày trêu tao hả?biết gọi nhau như thế là bố mày "giật mình" không?? khốn nạn

Trịnh Thanh Hà đã viết:
To Ninh + Ngọc: chúng mày trêu tao hả?biết gọi nhau như thế là bố mày "giật mình" không?? khốn nạn
Sao lại giật mình chứ?Chả lẽ thằng ấy cũng gọi mày thế á?Bọn tao đăng kí bản quyền từ lâu lắm rồi cơ mà,có mà mày trêu bọn tao thì có ý.

hừm , thế tình hình đi thăm quan là ntn roài ???? :( :( đc nghỉ 3 ngày mà chả biết đi đâu , thứ 2 này phải năn nỉ Nam thoai ...
hix ... lại còn vụ môn địa nữa chứ ... cũng may là chưa chăm nhưng dù sao mình cũng lấy công chuộc tội rồi ... ko lo lắm ...
TO mp : biết làm chưa ;;) :p :p :) :) ?

Cu làm gì mà còn có 4 điểm thế?Chắc mod thù oán mày rồi.
Mai để gọi các bậc phụ huynh đến cãi nhau xem ra mới được đi.Cô cũng không ác đến mức không cho đi đâu,đừng lo,phù du thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đảm bảo là cô Nam không cho đi dâu nên các pác đừng có mơ tưởng đến chuyện tham quan nữa đê
Dạ hội lần này lớp mình đi hẹn nhau ở một chỗ để take photos mấy cái nha

Đừng có bàn lùi,con người phải có chí tiến thủ chứ.Mai cả lớp năn nỉ cô chắc sẽ được thôi,mà bọn mày cũng phải học bài đi chứ mai xin xin xin xin rồi mấy điểm 1 thì có mà đi vào mắt.
Cố lên,sẽ được thôi mà.

UI xời ạ, không được đi tham quan thì anh em ta ở nhà tổ chức đi chơi cũng có sao đâu [-x :D
To Ninh: quên xừ mày đi nhé, tao gọi thằng Béo từ lâu lắm roài, năm ngoái cơ, tháng 4,5/2004 gì đấy, muốn gọi nhau như thế tiếp thì trả tiền bản quyền đây ;;) Công ước "Bơn" chưa đọc à?:))

Con Hà bị điên à?Thằng Béo đấy có ấy ấy mày đâu,phải ấy ấy thì mới gọi là có bản quyền được chứ,mày mới phải đọc lại công ước Bơn ý,tao lại gọi Ngọc ra uýnh mày bi giờ.
Thứ 7 này dạ hội rồi,tuần sau còn được nghỉ nữa chứ,lần này phải làm gì đó hay ho mới được.

Yeah!! Được đi tham quan rùi, mỗi điều là thiếu mất mấy " cái đinh của những buổi tiệc"! Phải đấu tranh đi 2 ngày đi pà con! Đi 1 ngày thì chán lắm, còn j` là vui nữa, nhẩy:D

Không biết đâu :(( :(( :(( :((
Con Minh Thu biết chơi đấy,chỉ vì tao không đi tập kịch mà mày nỡ lòng nào xuống tay một cách dã man đến thế sao? :(( :((
Mà cả bọn mày nữa,sao không đứa nào nói gì thế hả?Để rồi xem,cô mà không cho tao đi tao thuê ôtô bám theo,thuê phòng riêng. :(( :((
Hhuhuhuhuhuhu,không biết đâu,khốn nạn quá.Tùng với Cu cũng phải phản kháng đi chứ,cứ để thế à?

dù sao cũng được đi rồi,1 ngày hay 2 ngày ko quan trọng lắm nhg đi 2 ngày thì bao h chả thi thú hơn;;),đi 1 ngày thì nhạt nhòa lắm:(:mrgreen:
Mà cả bọn mày nữa,sao không đứa nào nói gì thế hả?Để rồi xem,cô mà không cho tao đi tao thuê ôtô bám theo,thuê phòng riêng
mày bán nhà thuê xe đi theo ah:)),nói cho lém vào=))
mà mọi người bàn xem nên đi đâu đê,bàn ở đây cũng được.Thấy thằng tùng bảo đi sầm sơn,nghe chừng hay ho đây
ah 10h30 thứ 4 này lớp mình tái đấu với lớp tin,trận này có động lực lớn,đá ăn tiền mà nhg cũng hơi liều vì ngay tiết 1 đã phải gặp KA roài

:)) thằng Cu, thằng Chẩy với thằng Nông ở nhà nhé =; bọn tớ đi tham quan về rồi sẽ kể chiện cho mấy cậu nghe :))
May nhẩy, thế mà cũng được đi cơ đấy :D Đi đâu bi giờ anh em ơi :-?????
Tao nghĩ lớp mình đi là đủ vui roài :p:p:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên