Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cái bọn này ngộ văn nghĩnh ghê :)) Sao lại túm tụm ở gái tiêu điểm thế[-x cứ phải như tao ấy, mặc dù ở đấy cũng có zai tiêu điểm nhưng anh vẫn đững vững :D
To kaka: thông tin tao moi trực tiếp từ mồm mod ra mà ;;)

Nguyễn Minh Thông đã viết:
To all Anh 2 fishers: Mod bảo là sắp dọn dẹp topic lớp mình đấy, ai bầo câu cho lắm vào, vừa phải thôi nhé, không chúng nó dọn cho còn có vài trang thì nhục
ai bảo mày thế đấy :eek: :((
ai biết mai văn học gì nhể :-/ :)
hừm , hum qua con trang thư nó dọa thế đấy ... nó mà làm thế cho đi cầu thang ngay ! , mấy nghìn bài chứ có phải cơm đâu ... < mod ơi , tao đùa thôi... nhưng đừng xóa mà tội nghiệp nhé ;) :D >

Hôm qua đi tập kịch chảy vãi,không hiểu bọn nó nghĩ gì mà cho mình làm cái vai đấy chứ,mà cả thằng Quân nữa,sao mình lại bị ép duyên với nó.Huhuhuhu bao giờ diễn thì chắc không nhin cười được mất(cứ nhìn mặt con Quyên lúc nó diễn là ặc ặc rồi).

mà cả thằng Quân nữa,sao mình lại bị ép duyên với nó
Cái này là sao dậy nè?????? Sao Ninh lại bị ..eeeeep duyên với Quân??? Chảy quá :)) 8-} :-? =D>
Mà nếu box này đóng cửa thì lập box khác, lo gì! Dù sao box này cũng quá tải lắm rùi. Nhất là cái topic của box lập từ lúc chưa ai biết ai~~~>Tên gì mà rõ chảy!! Có lẽ cũng đến lúc lập box khác rùi! Cao nhân nào ra tay khởi xướng việc này đê!!!!! :-? :-?
À mà có box gái tiêu điểm sao lại không có box zai tiêu điểm hả chúng mày? Hà ơi vụ này mày xử lý đi chứ!! Con này rỏi tia lắm muh:D :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
Có topic zai tiêu điểm đấy chứ, nhưng Hải Hà ơi, kinh nghiệm của tao cho thấy là :-? Boys chất thực sự : đẹp zai, tính hay :x không nổi như cồn đâu, you have to keep your eyes wide open [-x còn cái lũ nổi như cồn thì 80% là hàng lởm, như kiểu đồ quảng cáo ấy, bán không chạy mơi sphair quảng cáo ấy mà:)) Tin tao đi, I'm expert with dozens of experiences :))

Ninh-Snow White; Thanh Hà-Juliet, Đức-Romeo, ôi cuộc đời, đúng là lắm cạm bẫy :))

Ý mày là anh nào hả Ha ;;) ?Ôi cuộc đời,sao mình lại phải đóng như thế chứ,huhuhu.Không biết đâu,Ngọc ơi đến cứu anh,cứ thế này chắc chết vì máu lên mặt nhiều quá mất,ặc ặc.

Ninh ơi, em thấy CHỊ đóng Snow White hợp đấy chứ :)) việc gì phải kêu lên như thế??? À, 5/3 lớp mình có đi không nhẩy :-?

5/3 là ngày gì hah mày :-/
Hôm nay thằng Chẩy mặc cái áo rõ đẹp :)) , iu thế :D . Lại còn có mấy đứa tổ khác bảo là Chẩy đóng Romeo mới nhục :))
Cái vụ Ninh kiss Quân là như thế nào đấy :)) , nghe nói là hấp dẫn và hồi hộp lắm à :)) , Ninh ơi mất chưa cưng ;;)

Kiss cái gì mà kiss,không biết thì dựa cột mà chờ đến lúc diễn nhé!Mà 5/3 là ngày gì tao cũng không biết đấy.

Bây h tao đã phát hiện ra :D , 5/3 là dạ hội Ams
Ờ ờ hôm đấy đi chung đê :D , lần trước đi riêng chán vãi mày ạ :(
Ninh ơi, ko kiss mà còn kinh hơn à 8-} :eek: , mình thật ko ngờ bạn đấy Ninh ah [-( , Mỹ Ngọc ơi về dạy lại nó đi [-(

Không có gì mà,huhu.Tao thề không có cái gì cả,có mỗi thằng Quân là có cảnh bệnh hoạn của riêng nó thôi chứ tao không có cảnh nào bệnh cả.Tức thật,Ngọc ơi cứu anh.

***** lâu lắm rồi mình mới bon chen lên đây!!!!!!Các bạn cứ chờ mà xem kịch của bọn tớ nhé,vui lắm,nhiều tiết mục đặc sắc lắm.Hỏi con Ngân thì bít.

Kịch tổ Long hay là nhờ có kịch bản của bạn ấy của tao hay thôi,chứ diễn xuất của bọn mày thì,thôi tôi xin.Hahahahaha
Kịch của tổ tao mới là diễn xuất tài tình,đợi đấy mà xem nhé.

này... bọn mày..... hôm 3/2 bọn mình đã ko được làm gian hàng rùi... thế dạ hội tới có định tham gia ko????? nghe nói đấu giá chỉ max nhất cũng 300k thoai..... vẫn sống đấy......:D

... có ji` thì nhanh nhanh duyệt đi.....nha'...:D

hí hí đúng rồi đấy thử bảo ML với cả thằng duy xem,anh em mình lại có cơ hội đi chơi roài,nghe đâu có girlz tiêu điểm trình diễn thời trang đấy=P~:biggrin:
mai kiểm tra 1 tiết đại,45' 3 bài 7 câu xác định 8-} roài :))

Điên cụ nó roài :-8 7 câu thì làm xong thế quái nào được, bệnh vãi pee ạ :(
Hix hix, gian hàng á??? nếu định làm thì chắc bây giờ apply không kịp đâu [-x, thoai anh em ta cứ kéo hội đấy dạ hội Ams mà phá, đi theo cả bầy ấy, thế nó mới zui :))

Tớ phản đói chuyện kiss với hug trong kịch nhé, [-/ không là không đấy!!! Tao ngờ quả này kịch tổ tao lame nhứt :D

Phù du thôi,7 câu hay n câu thì cũng có số cả rồi.Gian hàng gian hiếc gì chứ,tao chỉ mong đến ngày hôm đấy thôi bởi vì...hí hí không nói đâu.5/3 ôi một ngày đẹp biết bao.

Lâu lắm mới vào Topic lớp mình,,, mai kiểm tra Đại hihihi :)) :)) :)) Lại xác định thêm quả nữa rồi :(( :(( :(( Chiều nay thằng Tùng vãi khốn nạn =D> =D> =D> ôi trời chết cười !!! À, Ninh ơi 5/3 là ngày gì cơ???? :-/ :-/ :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên