Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán vãi...hôm nay mi vân đi qua mà mình lại để kính trong cặp mới đau chứ :)) :(( :(( nhg dù sao nhìn qua qua như thế cũng đủ rồi :)) :biggrin:
mai kt hình 1 tiết,các bạn xác định đi nhé[-o<:)|

Mi vân ở ngoài ko xinh bằng ở trong ảnh
mà bà này đồng bóng vật toàn hồng là hồng
đúng là thấy mình nổi ở ams nên cứ lượn lờ sang đây
trông thế mà quái nhẩy

chắc chết chứ sao....:(
mà cái con " xinh quá" của mày i' i' trông wen wa'....;;) ... tao gặp nó ở đâu rui` i'.....;;).... nhà tao thì phải.....:))

vân tây đã viết:
trông thế mà quái nhẩy
nhìn cái dáng đi thì cứ gọi là:biggrin:,gái tiêu điểm hôm nay lên ams khoe hàng :))
chi nùn:D đã viết:
mà cái con " xinh quá" của mày i' i' trông wen wa'.... ... tao gặp nó ở đâu rui` i'......... nhà tao thì phải.....
là "ấy ấy" của tao mà :))
bài này là bài 777 của tao,số đẹp thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê H?ng Vân đã viết:
trông thế mà quái nhẩy

oai` |-) ... xin hỏi mi van là ai đấy ạ.....??

đi cứ tưng tửng tưng tửng lượn ra mấy vòng quanh Ams thế mà trường chưa tan học hết
thế mới đau chứ lị
bạn chưa khoe được hàng:))

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
vân tây đã viết:
trông thế mà quái nhẩy
nhìn cái dáng đi thì cứ gọi là:biggrin:,gái tiêu điểm hôm nay lên ams khoe hàng :))
chi nùn:D đã viết:
mà cái con " xinh quá" của mày i' i' trông wen wa'.... ... tao gặp nó ở đâu rui` i'......... nhà tao thì phải.....
là "ấy ấy" của tao mà :))
bài này là bài 777 của tao,số đẹp thế :))

X( X( X( :angry: :angry: :angry: :madflame: :madflame: :madflame:

mày ... được đấy.....:((

con Chi vừa vào thấy bài của nó dài dằng dặc hóa ra toàn là trích dẫn
mày ăn gian vừa thôi Chi ạ

Cả lũ bọn mày thì có ý,có mỗi chuyện Mi Vân mà cứ hú hí suốt.Thích gặp thì tao cho gặp cả ngày.Hôm nay kiểm tra hình,tối qua thức đến 1h ôn bài,vợ cứ dỗi bảo là chồng cấm vận,hé hé.

Lê H?ng Vân đã viết:
con Chi vừa vào thấy bài của nó dài dằng dặc hóa ra toàn là trích dẫn
mày ăn gian vừa thôi Chi ạ

an tâm đi .... từ h trở đi mày có mún tao vít dài chưa chác đã đc đâu...:(.....h chỉe có thể len net ở trường đc thôi....:(.....hôm qua quả đúng là 1 ngày tồi tệ......:((

Hôm nay làm hình bỏ câu đầu và câu cuối,chảy thật.Nhưng mà mình tự làm hết,thôi bọn mày đừng nói gì nữa,tao tự làm thật mà.Mà con Đinh Thu Phương cũng buồn cười câu b bài 2 nó cũng không làm được mới chảy.Tao bụp 1 phát nghĩ ra luôn.
Lại còn được 10 tin nữa chứ,công nhận mình hay thật,hé hé.

Cả lũ bọn mày thì có ý,có mỗi chuyện Mi Vân mà cứ hú hí suốt.Thích gặp thì tao cho gặp cả ngày
Chí lý !! Chí lý! Thú vui của chúng mày phù du quá đấy:D!

Con Hải Hà biết chơi đấy!Thằng Hiếu nghe chưa hả,bỏ cái thói tí ta tí tởn soi gái đi nhé,không hay đâu.

Hải hà cắt xoẹt phát Hiếu mất luôn phần đấy,khỏi phải vào đời,đỡ mệt.

Nông con đã viết:
Chí phởn, lâu lắm mới thấy thằng Nong nói được một câu hay :)) Hải Hà ơi, có cần tao giúp không??? Tao giữ, mày "t...." nó, okie???:))

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nông con đã viết:
Chí phởn, lâu lắm mới thấy thằng Nong nói được một câu hay :)) Hải Hà ơi, có cần tao giúp không??? Tao giữ, mày "t...." nó, okie???:))
:-$ :-$ :-$ Làm cái này là phải bí mật, tìm chỗ kín mà " xử lý", tế nhị lắm :> :> :> >.Tao có nghề rùi, không cần mày giúp đâu!! :)>- :)>-.
Mà tao tin ở Hiếu, nó có thể "tự xử" được mà. b-) b-) Không đến lượt tao phải ra tay, Hiếu nhỉ?? :)) :))

Tự xử là sao hả Việt Hiếu??? Không ngờ là mày còn có cái tài đóa đâu đấy :))
To all Anh 2 fishers: Mod bảo là sắp dọn dẹp topic lớp mình đấy, ai bầo câu cho lắm vào, vừa phải thôi nhé, không chúng nó dọn cho còn có vài trang thì nhục :D

Trương Hải Hà đã viết:
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nông con đã viết:
:-$ :-$ :-$ Làm cái này là phải bí mật, tìm chỗ kín mà " xử lý", tế nhị lắm :> :> :> >.Tao có nghề rùi, không cần mày giúp đâu!! :)>- :)>-.
Mà tao tin ở Hiếu, nó có thể "tự xử" được mà. b-) b-) Không đến lượt tao phải ra tay, Hiếu nhỉ?? :)) :))
có mỗi bạn hiểu tớ :)) :biggrin:
dạo này chả có hứng post trong topic lớp mìn nữa,gái tiêu điểm bây h là quan tâm đầu tiên :))
To all Anh 2 fishers: Mod bảo là sắp dọn dẹp topic lớp mình đấy, ai bầo câu cho lắm vào, vừa phải thôi nhé, không chúng nó dọn cho còn có vài trang thì nhục
ai bảo mày thế đấy :eek: :((
ai biết mai văn học gì nhể :-/ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên