Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Con hà đi ngủ hay là đi xịch hả,khai mau,đến tao còn chưa dám mà mày đã,trẻ con bây giờ hư thật đấy,có mỗi cái chuyện đấy cũng không kiềm chế được.
Nhưng mà thôi đi ra với vợ đây.

Thằng Ninh không phải suy bụng ta ra bụng người như thế đâu nhé [-x I know what you did last summer :))

Last summer á,lúc đấy tao đã quen mày đâu hả Hà.Tao nhớ lần đầu tiên thấy mày là lúc mày đang cười như đúng rồi với thằng Long,thằng Hiếu,con Ngọc.
Sau đấy khoảng 2 tuần thằng Long mới bắt đầu giới thiệu tao với mày và nó,hí hí.Mà last summer tao làm gì nhỉ?

UI nhà tao tự nhiên mất điện hê hê hê ai mà ở đây giờ này với tớ là thú vị lắm đấy hí hí hí :D:D:D Đêm hôm khuya khoắt 2 người đàn ông trong nhà đều đi vắng cả, còn lại tớ và mẹ tớ đang ngủ ;;) ;;) ;;)
To Ninh với Hà: Chúng mày biết thế nào là " Kill Is Love" ko??? b-(

M-ị-e, Valentine mấy con gái già ngồi hát "Cô gái vót chông" cho nhau nghe :)) , vui thế còn gì ;;)
Chú Hà là hơi bị khinh anh em đấy [-x , tao nghĩ bây h Valentine trắng đứa nào chả biết :-? , tổ chức 1 vụ cho máu me đê :D

Đêm hôm khuya khoắt 2 người đàn ông trong nhà đều đi vắng cả, còn lại tớ và mẹ tớ đang ngủ
sao ko gọi cho tao:D
ngân sex đã viết:
tao nghĩ bây h Valentine trắng đứa nào chả biết
bây h tao mới bít đấy:D
Hôm nay lại gặp chị KA rồi,chán quá cơ:D:(

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
UI nhà tao tự nhiên mất điện hê hê hê ai mà ở đây giờ này với tớ là thú vị lắm đấy hí hí hí :D:D:D Đêm hôm khuya khoắt 2 người đàn ông trong nhà đều đi vắng cả, còn lại tớ và mẹ tớ đang ngủ ;;) ;;) ;;)
To Ninh với Hà: Chúng mày biết thế nào là " Kill Is Love" ko??? b-(
Hai người đàn ông thôi á,phải là 3 chứ!
Kill is love,câu này chỉ có khi người yêu mình giết mình thôi.Mà bật đĩa lên là có ngay ý mà.

Mấy hôm nay trời nồm lớp ướt như ca'i ổ chuột... Phong thì đã đi xa.. Có người nói :" P thoắt ẩn thoắt hiện, đi không ai biết, về không ai hay..." Ngẫm lại thấy mình được gặp P là may mắn lắm rùi.. chỉ tiếc là ..Phong lại để quên quà mới đau
Phong đã đi xa nghe hay quá :((.Số mình là toàn bị trù ẻo.

oài Phong đi rồi à ???? ko bít j cả , hình như cô KH khen cụ tình cảm đó ( đúng như vậy ko ta) :D

tình cảm là như thế nào cơ
ôm ấp hay là hôn hít
Ngày mai lớp mình kiểm tra văn cùng địa
chúng bay chuẩn bị phao đê nhá

mai kt văn 2 tiết thì cứ gọi là... 8-}
lớp mình mở văn phòng luật sư là ổn đấy,toàn đứa cãi cùn :)) .Hôm nay cả buổi chiều cãi với con ly hay vãi cơ :))

ko hiểu thằng đức có được mẹ cho sơn móng tay không nhẩy
hôm nay no đã sơn một ngón để về hỏi ý kiến mẹ

Hóa ra con Vân xui dại nó hả?Kinh thật,nhìn như đúng rồi ý.
Đang học Văn lên đây chút gọi là giải tỏa tâm hồn,cố lên,hú hú.

Cái gì thế này 8-} , lâu lắm rồi mới thấy topic lớp mình xuống trang 2 8-}
:(( :(( , tao ko hiểu, tại sao Ngân Sex lại đi với Nam baby :(( , ko biết đâu :(( , giả danh dự cho tao :((
Tao đoán là đôi Nga - Phong thắng cuộc :D

Bùi Mai Ngân đã viết:
Cái gì thế này 8-} , lâu lắm rồi mới thấy topic lớp mình xuống trang 2 8-}
:(( :(( , tao ko hiểu, tại sao Ngân Sex lại đi với Nam baby :(( , ko biết đâu :(( , giả danh dự cho tao :((
Tao đoán là đôi Nga - Phong thắng cuộc :D
tao thấy thằng nam ổn đấy chứ :)) ;;) ,thế mày mún đi với ai bây h b-)
Chắc gì nga-phong đã thắng,cứ để xem đã :-$
Hôm nay học nhạt nhòa vãi,chả có gì hay ho cả

Chắc gì nga-phong đã thắng,cứ để xem đã
Hôm nay học nhạt nhòa vãi,chả có gì hay ho cả
Wrong couple rồi, bạn Nga thích người khác, còn tớ thì...ko thích ai cả.
Còn Ngan Sex đi với Nam là ổn đấy chứ, tớ thấy Nam béo tốt, mũm mĩm (làm thịt thì ngon lắm >:) )

máy tính nhà mình cháy màn hình rồi + thuê bao hết ngày sử dụng hiện chưa nạp thêm xiền - chán quá !!!

To Ngân: Valentine trắng lớp 11A2 tổ chức giao lưu roài [-x anh em mình chậm chân roài,
Mà tao thấy Ngân Sex với Nam baby cũng hay đấy chứ :-? Luật bù trừ mà:))
Hehe, hôm qua kiểm tra Địa, nhìn đâu cũng thấy các bạn đang "cheat" [-x hư lắm nha, toàn bắt chước tớ [-x

Khổ thân thằng Duy nhỉ,nhưng mà làm gì đến mức cháy,chỉ bị chập một tí rồi có ít khói thôi.
Valentine trắng 11A2 tổ chức á,thế thì còn gì bằng Hà nhỉ?
Mà sao Ngân lại đi với Nam,Phong đi với Nga nghe hơi lạc đời nhỉ?

Duy ơi, chia buồn, cái đó gọi là Karma, hay còn gọi là Nghiệp Chướng :D.Ông ăn ở thất đức thế nào mà trời phạt hay thế?
Còn chú Ninh, chú thì cặp với đứa nào?
Với cả tớ già rồi, ko màng mấy chuyện cặp kè đâu, bỏ ra đi.:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên