Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hà lẩu đã viết:
Còn về chiện câu bài, mày có thể post những gì mày muốn, tùy, tao chỉ góp ý là nên bó gọn những gì chúng mày định nói vào thui tạij vì mày post để người khác đọc, đâu phải để nói cho zui, đúng ko? Đến tao, một pros fisher b-) còn thấy ko thoải mái, thử hỏi những đứa khác thì sao???
:)) :)) ai phong cho mày chức pro đấy ???? :)) :)) :)) :)) :))

Đầu năm mới tớ cũng góp 1 câu chuyện lí thú cho các bạn cùng nghe!
Số là bà bác tớ hỏi tình hình học tập của tớ (hỏi cô KHuong)thì thấy cô nói như thế này:"Cái gì cơ???:O nó là cháu ruột của chị á???Sao con chị thì như thế mà cháu chị lại thế này.Chị ơi nó suốt ngày ngồi nói chuyện trong giờ thôi:( mà mặt thì cứ kâng kâng lên .Suốt ngày với lên nói chuyện với con trai chị ạ!Sao mà trơ trẽn thế không biêt!Thế nên là cú mỗi lần đến giờ em là em lại cho nó ngồi lên bàn đầu"
Và sau đây thì tớ có đôi lời thanh minh:Mặc dù đúng là có nói chuyện thật nhưng chỉ từ ngày cô chuyển tớ ngôi lên bàn đầu cạnh bạn Cu(mày cung là đòng fam đấy Cu ạ :D)!VÀ tớ làm so có thể với lên nói chuyện đc khi mà tớ ngồi bạn đầu!Khi tớ yêu cô tớ có thể làm tất cả nhưng cô nói tớ trơ trẽn thì.........khong thể đc :(

Thăng Cu kia, tao để quên, phải chịu chứ.Tớ thì đi lúc nào cũng được, nhưng dưới sự chăn dắt của Đảng và nhà Nước :D.Thế sáng mai (mùng 4 Tết) ở cổng trường nhé.

Mie nạ câu bài vẫn lộng hành nhỉ?Thế rốt cuộc là mai có đông đứa đi không hả Phong?Khổ thân con Quyên,ai bảo mày nói xấu vợ tao,kết cục là vậy đó.Nhưng mà thôi không sao,KH gặp tao là xong ngay ý mà,đừng có lo.Vào năm bộp cho bà ý vài câu sợ luôn.

Tao đã bảo đừng có câu nữa cơ mà, Cu Tùng Duy vì lớp 1 chút đi! Đọc cay cả mắt mấy cái đoạn chat chit của chúng mày! :(( :((
To Ninh: vấn đề là chú làm chocolate bằng tay thì người có ăn được ko? :(
To Quyên: hic hic con ơi là con, nhưng mà mẹ thì mẹ nghĩ là cô KH ko nói con trơ trẽn đâu! Có khi mấu chốt vấn đề là ở bác Hoan ơ. 8-}
ps: Mai đi chơi có khi là tớ ko đi được rồi...CV Vầng Trăng thì bố mẹ tớ bảo cho bố mẹ đi với thì tớ mới được đi :)) :)) :))

Especially to Ùi Ín: :)) Bạn Lẩu của tớ...hí hí hí.... À, mày ơi, cuộc sống của tất cả bọn mình bên nhau thì chẳng ngày nào nhạt nhòa, for all of those reasons that make u my desease guys :)) Halfway round the world, that won't stop me from loving you :*

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
To Ninh: vấn đề là chú làm chocolate bằng tay thì người có ăn được ko? :(
Em đang tự hỏi về cái bánh đầu tiên em làm hả?Ít ra về nấu nướng anh còn hơn em nhé,còn những khoản như là GDGT thì chịu thua rồi.
Mai tao cũng không đi được đâu,có việc với người iu rồi,thông cảm nha. ;)

Lê Ngọc Long đã viết:
Ví dụ như tao đây này,đc cầm nhưng mà tiêu hay ko thì phải hỏi bố mẹ

bon may chảy vãi !!!!!! Như tao đê nè đc bố mẹ cho giữ xiền thoải mái :x

lớp mình đã đứa nào đi xem "nữ tướng cướp" chưa?Hôm nay tao vừa xem xong,vui vãi cơ,2 bài hát trong film cứ gọi là...
Đứa nào hôm nay đi chơi với lớp ở vầng trăng thì report để anh em còn biết đê ;)
Nhìn ava mới của tao kìa,chất chưa :)) :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đang nằm ngủ ngon bị bà chị dựng dậy bắt đi cùng.Đang mua đĩa bà ý chạy đi chúc tết,nửa tiếng sau mới quay lại,thấy mình ức chế rút tiền ra trả cho mình(gọi là mừng tuổi version 2).Thế là tết này mình kiếm ăn lãi quá rồi!!!!!!

Thôi thế là không gặp được Phong rồi.Mà khổ thân Phong nhỉ,ngày mai đã là ngày ấy rồi mà sáng sớm mai đã phải đi.Chắc đêm nay lúc 12h01' Phong đến nhà bạn ý tỏ tình,nhở?
Bọn mày đã chuẩn bị gì chưa thế?Không biết mai có chuyện gì hay ho không nhỉ?Thôi đi học văn đã rồi tính gì thì tính.hé hé

lớp mình mai có đứa nào tặng quà nhau thì tránh tao ra nhá,ngứa mắt là cầm đá ném đấy:(:biggrin:
Ah mai văn học cái gì thế nhỉ,tết nhất chả học hành gì cả :-/
Sao ít đứa lên post bài thế lày,có mỗi tao với con bác nông ah :((

Bạn nào thế Ninh?
Hôm trước qua nhà Hiền Nga, thấy các bạn đang tập kịch, sợ làm phiền bà con, nên chào mấy câu rồi chuồn, ai ở đó đừng trách tớ nhé.
Mai tớ bay rồi, bay 2 lần (chuyển tiếp qua thành phố Hồ Chí Minh) nên khả năng rơi máy bay cao gấp 2 lần-> he he...Hi vọng nó ko rơi, chỉ....đâm thôi :D.
Tớ nhớ mọi người lắm, tiếc là ko gặp đủ mọi người, chỉ gặp được vài người, nhưng như vậy đối với tớ thực sự là quá hạnh phúc.
Ước gì tớ được ở lại lâu hơn với mọi người, được nhìn lại từng khuôn mặt 10 A2 đáng nhớ.
Tháng 6 tớ sẽ lại về, hẹn gặp lại mọi người.
(Hãy mỉm cười và luôn trân trọng những gì mình đang có)

Nguyễn Việt Hiếu đã viết:
lớp mình mai có đứa nào tặng quà nhau thì tránh tao ra nhá,ngứa mắt là cầm đá ném đấy:(:biggrin:
Ah mai văn học cái gì thế nhỉ,tết nhất chả học hành gì cả :-/
Sao ít đứa lên post bài thế lày,có mỗi tao với con bác nông ah :((

Thế thì khổ thân mai đứa nào đi tặng quà anh, thôi không sao, tôi thấy nếu tặng quà anh mà anh ném đá thì cứ tránh ra, không tránh được thì vào viện nằm vài hôm, nghỉ Tết tiếp hehe, nghe có vẻ sưởng nhỉ... :)) . Anh đúng là thằng thất tình, mới cãi nhau với...vài tiếng mà đã....mai có trò vui để xem rồi....

Bà con ơi, mai con đi chụp phim cột sống, không hiểu có sao không???? Có sao thì đời học sinh của con chấm dứt tại đây :(( 8-}

Thời gian thấm thoắt qua đi :D.. Một tuần hết sao mà nhanh thế!! Mai lại phải đến trường, vật lộn với Miss KA, chiến đấu với Mrs Nam... Đời ngang trái vãi:(:)((

Nguyễn Mai Anh đã viết:
Bà con ơi, mai con đi chụp phim cột sống, không hiểu có sao không???? Có sao thì đời học sinh của con chấm dứt tại đây :(( 8-}
MA bị đứa nào làm gì thế?Mới đầu năm đã hỏng người thì khổ lắm đấy.

Ui trình diện HAO hôm nay màu đỏ choe choét chảy vãi khoai!
Hôm nay ăn cái Velentine's Day, chúc cho bạn nào cóa đôi rùi càng thêm hạnh phúc no ấm, bạn nào đang 1 mình thì chúc sẽ tìm được 1 truelove hay ho, chúc Mai Anh bình yên vô sự! :*

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Ui trình diện HAO hôm nay màu đỏ choe choét chảy vãi khoai!
Hôm nay ăn cái Velentine's Day, chúc cho bạn nào cóa đôi rùi càng thêm hạnh phúc no ấm, bạn nào đang 1 mình thì chúc sẽ tìm được 1 truelove hay ho, chúc Mai Anh bình yên vô sự! :*
Hé hé,bây giờ Tùng được thay bằng khoai rồi hả?Hôm nay hình như có hai tiết văn nghệ,mà Valentine có kí rì đâu nhỉ,chỉ là ngày quan trọng nhất cho những người yêu nhau thôi mà. :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên