Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tết đến rồi đấy,chỉ còn có mình tao trên này với ấy ấy thôi à,bọn mày đã về nhà chưa hay vẫn đang dạt vòm hả?

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Ôi còn 50 phút nữa,chắc giờ này bọn mày đang ở bờ hồ rồi.Tao thì truyền thống ở nhà vào những dịp này(kể cả lớn cũng thế thôi).Năm mới giao thừa đến phải ở với gia đình chứ bọn mày cứ đàn đúm không hay đâu.
Dù sao cũng chúc bọn mày đi chơi xuân vui vẻ!!!!!!!
hihi anh nói cứ như đúng rồi , làm như ngoan lắm í :D
Uh tớ nhất trí với mọi người chúng ta sẽ ko câu nữa, quí hồ tinh bất quí hồ đa ơ...Tối nay lớp mình rủ nhau lên tháp rùa chơi, chúc chúng mày ko bị lạc nhau :x :x Thế thứ 2 tổ chức Valentines ko nào? hehehe năm mới trốn kiểm tra miệng thế là cả năm trốn hết luôn, Phong đến ko?
Chúc lớp mình năm mới sẽ thật vui và mạnh khỏe!
Tường thuật: Việt Hiếu lên bờ hồ ko tìm được ai, Hà say rượu gọi điện cho em giọng lè nhè, Quyên đi chơi thâu đêm ko chiu về, Ngọc ngoan ngoãn ở nhà đón tết truyền thống!Happy New Year mọi người! :*

vừa đi chơi về,hehe thi thú vãi cơ,mãi mới tìm được bọn nó.Hôm nay lại còn thu 500k tiền mừng tuổi nữa chứ
Tình hình là các bác có định đi đâu ko nhỉ,tao thích xem "nữ tướng cướp" mà chưa rủ được ai đi xem đây:D
Con hà uống rượu cơ ah,đổ đốn quá đấy [-x ai lại thế :eek:
Chúc mừng năm mới lớp mình luôn nhé,học hành hẳn hoi,ko bùng tiết nữa:p
P/S:lâu lắm mới thức khuya như này :)) .Bọn mày ko câu nữa nhé,dông cả năm đấy :)) ,từ bây h tao ko câu nữa đâu :>

Chỉnh sửa lần cuối:
He he, lên bờ hồ chơi với thằng bạn, chẳng gặp được ai, bây h buồn ngủ quá .Bao h lớp mình gặp nhau?
Thứ 2 tớ bay sớm, ko đến trường kịp :(.
HAPPY NEW YEAR.

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Tường thuật: Việt Hiếu lên bờ hồ ko tìm được ai, Hà say rượu gọi điện cho em giọng lè nhè, Quyên đi chơi thâu đêm ko chiu về, Ngọc ngoan ngoãn ở nhà đón tết truyền thống!Happy New Year mọi người! :*
Khổ thân thằng Hiếu,tội lỗi con Hà,đau đớn thay Quyên,ngoan thay Mỹ Ngọc,hí hí. :* :*

Năm mới đến rùi... chúc bọn mày vui, khỏe, cười nhìu, chơi nhìu,.....học nhìu...:D

mấy ngày vừa rồi ko online đc mà bọn mày câu nhanh thía.....:))... làm tao chả theo kịp gì cả!!!!:x

ah`...ko qua đón giao thừa cùng Hải Hà+ Việt Hiếu...:D... vui phết....thằng Hiếu trổ tài ga-lăng... mua kem cho bọn tao ăn... hí hí....

hôm nay lại được papa lì xì nhưng 1 triệu lận.... yeahhhhhhhhhhh!!!!:x

Mừng nhiều nhưng mà có được cầm không mới quan trọng chứ.

nói như dở hơi ý,bây h thì đứa nào mà chả được cầm tiền mừng tuổi.Mình có 700k bây giờ rồi,chiều lại đi gặt tiếp thôi:D
thằng Hiếu trổ tài ga-lăng
tao lúc nào chả thế mà:D
hôm nay lại được papa lì xì nhưng 1 triệu lận.... yeahhhhhhhhhhh!!!!
sướng thế mày
lên bờ hồ chơi với thằng bạn,
ông đứng ở đâu thế :-/ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tùy từng đứa mới được cầm xiền mừng tuổi thui ,,,,hehe hehe nhưng mà năm nay se thực hiện chính sách tiết kiệm vì đảng vì dân :)) Bọn mày ơi lớp mình ko đi đâu chơi à??????
Phong oai, ko đến được là thế nào??? DSBA hử? ;;)
Năm mới lớp mình cho thầy cô nào đi cầu thang đê? Hội nghị diên hồng bắt đầu! Tao đề cử Cấn Thanh Hải :D:D:D

Ví dụ như tao đây này,đc cầm nhưng mà tiêu hay ko thì phải hỏi bố mẹ

thế mới chảy chứ lại!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đời bon chen lắm!!!!!!!

Lượn qua 03-06 thấy cái topic của con hâm Minh Ngọc dễ thương vãi , chúng ta đú theo cái nhểy?
E hèm :D
"............"
Trong cuộc đời của chúng ta đều có những cái mốc đáng nhớ đúng ko , share nào? :* :* :*
-Mẫu giáo : chơi cô dâu chú rể chạy ngã rùi lần đầu tiên bít đổ lỗi cho 1 thằng đẩy mình ngã cuối cùng nó bị phạt đi chia cơm và nhường sữa buổi chiều :))
-Lớp 5 :lần đầu tiên cry vì 1 mẩu giấy.
lần đầu tiên khóc đến mức ko thể dừng lại ko còn muốn tin khi thấy cậu đã mất...

-Lớp 6 : Lần đầu tiên thấy sụp đổ hình tượng về 1 người và thấy like actually 1 người :p
-Lớp 7 : Lần đầu tiên biết thế nào là sự phản bội và lần đầu tiên biết cảm giác hạnh phúc khi được ôm 1 đứa bạn thân thật sự khóc òa òa giữa bao nhiêu đứa ko thấy xấu hổ.
-Lớp 8 : Lần đầu tiên thực sự hiểu thế nào là dư luận và cũng là lần đầu tiên cảm nhận rằng bestfriends đã trở thành bestest friends .
-Lớp 9 :Lần đầu tiên bít từ " bệnh tật" là thế nào? :)) lần đầu tiên ngồi xe máy ko phải của anh zai 8-}

Lớp 7 và lớp 9 nhiều kỉ niệm ko thể nào quên được, thực sự là lớp 7 là lần đầu tiên thấy đau khổ khi phải lạnh lùng và xúc phạm đứa bạn mình yêu quí nhất, thấy cắn rứt khi cãi nhau với nó, thấy buồn khi nó cũng làm đau lòng mình :(( Mặc dù bi giờ mỗi đứa 1 lớp có khi chẳng có thời gian bên nhau mà cãi nhau nữa nhưng mà vẫn yêu nó thật nhiều :*
Lớp 10 : hê hê lần đầu tiên biết thế nào là cảm giác hstb và cũng là lần đầu tiên thấy khó xử :((
Lần đầu tiên " vào đời " :)) :)) Lần đầu tiên làm bánh ...

Mới vào cấp III mà đã nhiều cái hay ho .... Và cái gì phù du thì cứ phù du còn bạn bè thì chẳng phù du tí nào... :x btw, năm mới, cám ơn 4 đứa hiểu tao rõ ràng mà iu quí được con người tao :)) đã luôn ở bên tao....và xin lỗi nếu có những lúc tao đã xúc phạm hay làm bọn mày đau lòng.

Happy new year to my beloved friends :X :X :X .

MP : nghĩ thì vẫn cứ nghĩ nhưng sẽ không nói ra nữa đâu ^^
Gấu trúc = Long : he he xem phim hài xong thấy đỡ hẳn :D ,hết bức xúc rồi chỉ có điều cái TV vẫn chưa hết chập cheng :)).
Thỏ = Hiếu : vừa cân xong mày ah T_T ,vẫn 45 kg vậy mà dám bảo tao béo lên x-(.
Con Mĩ Ngọc béo núng béo nính béo năn béo nộn câu bài vừa thôi :))
Ninh :Ava Ma Bư đẹp thật :D.

Đi ngủ đây , chậc , Dương Tứ Lang ... :((

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
-Lớp 6 : Lần đầu tiên thấy sụp đổ hình tượng về 1 người và thấy like actually 1 người :p
.[/COLOR][/B]
Nhưng mà bây giờ chắc bi bi chú em đó rồi phải không?Chuyển phỏm sang cho ai vậy hả Ngọc? ;;)

Mệt quá,tối qua mệt quá lăn quay trên giường,mơ linh ta linh tinh(toàn nghĩ đến người iu mà).

Ngọc iu đã viết:
Trong cuộc đời của chúng ta đều có những cái mốc đáng nhớ đúng ko , share nào?
-Mẫu giáo : chơi cô dâu chú rể chạy ngã rùi lần đầu tiên bít đổ lỗi cho 1 thằng đẩy mình ngã cuối cùng nó bị phạt đi chia cơm và nhường sữa buổi chiều
-Lớp 5 :lần đầu tiên cry vì 1 mẩu giấy.
lần đầu tiên khóc đến mức ko thể dừng lại ko còn muốn tin khi thấy cậu đã mất...
-Lớp 6 : Lần đầu tiên thấy sụp đổ hình tượng về 1 người và thấy like actually 1 người
-Lớp 7 : Lần đầu tiên biết thế nào là sự phản bội và lần đầu tiên biết cảm giác hạnh phúc khi được ôm 1 đứa bạn thân thật sự khóc òa òa giữa bao nhiêu đứa ko thấy xấu hổ.
-Lớp 8 : Lần đầu tiên thực sự hiểu thế nào là dư luận và cũng là lần đầu tiên cảm nhận rằng bestfriends đã trở thành bestest friends .
-Lớp 9 :Lần đầu tiên bít từ " bệnh tật" là thế nào? lần đầu tiên ngồi xe máy ko phải của anh zai
Lớp 7 và lớp 9 nhiều kỉ niệm ko thể nào quên được, thực sự là lớp 7 là lần đầu tiên thấy đau khổ khi phải lạnh lùng và xúc phạm đứa bạn mình yêu quí nhất, thấy cắn rứt khi cãi nhau với nó, thấy buồn khi nó cũng làm đau lòng mình Mặc dù bi giờ mỗi đứa 1 lớp có khi chẳng có thời gian bên nhau mà cãi nhau nữa nhưng mà vẫn yêu nó thật nhiều
Lớp 10 : hê hê lần đầu tiên biết thế nào là cảm giác hstb và cũng là lần đầu tiên thấy khó xử
Lần đầu tiên " vào đời " Lần đầu tiên làm bánh ...
Mới vào cấp III mà đã nhiều cái hay ho .... Và cái gì phù du thì cứ phù du còn bạn bè thì chẳng phù du tí nào... btw, năm mới, cám ơn 4 đứa hiểu tao rõ ràng mà iu quí được con người tao đã luôn ở bên tao....và xin lỗi nếu có những lúc tao đã xúc phạm hay làm bọn mày đau lòng

~~~~~~~~~~:(:)((~~~~~~~~`
Đây là bài post có giá trị duy nhất của topic lớp mình hay sao???:( Anh 2 này, tao không muốn quá rude đâu nhưng chẳng lẽ chúng mày không thể câu ít đi một tẹo à??? Tao nghe nhiều đứa lớp mình kêu là topic lớp mình quá chán, chúng mày nên xem lại đi chứ!!![-x Nói chung, tao mong chúng mày biết suy nghĩ một tẹo, bất cứ chuyện gì thì cũng nên suy nghĩ chín chắn một tí!! 16 tuổi rồi, đâu phải bé nữa, cái khác biệt giữa người lớn và trẻ con chính là cái đầu biết suy nghĩ. :p :)>-

To Ngọc: Thank you mày nhiều lắm Ngọc ạ!!!:x Như kiểu em Trang béo đã nói ấy, nghe mày nói như thế này thấy ấm lòng lắm lắm lắm ấy b-) :D Love can never replace friendship , remember, ok?? Khi đã có bạn thân rồi thì đâu cần quan tâm đến những fakers - những đứa cứ ra vẻ thân nhưng thật ra lại ghét mình- đúng không Ngọc? ;) Mày biết hông? Giao thừa năm nay tuy tạo gọi cho mày lúc đang drunk :p nhưng mà nghe giọng mày vui vui là tao phê lắm!! :>Ít nhất thì bọn mình cũng phải thực hiện được cái dream là cứ Tết đến, 6 đứa lại kéo chồng con đến nhà nhau chơi chứ, đúng không???:DÀ, mà toa suýt quên cả vụ bọn mình ở chung một nhà nữa đấy!! :-? Chắc phải phân công công việc rõ ràng roài!!! Đối với tao, tao vẫn yêu năm lớp 9 nhứt luôn, u know why, don't you??;)

Đúng là mệt thật....tao đề nghị box lớp mình nên chất lượng hơn tí nhé.....đọc mệt lắm...
Anyway, happy new year...
Everybody, stay in tune!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên