Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các member chân chính của A2 đâu rồi,lên gỡ gạc danh dự cho topic đi chứ.Cứ để lượng áp đảo chất thế này à?

tình hình là mai đi giao thừa như nào đây,cả ngày mà chẳng đứa nào lên cả:(

Thông con đã viết:
thèm cãi nhau với lẩu nữa
Oánh chít mày bây giờ, nhưng cũng thanks vì còn nhớ đến tao
:D:D
Hehe, không thể tin nổi là mai giao thừa roài đấy :( buồn ghê!!!

Nông con đã viết:
Các member chân chính của A2 đâu rồi,lên gỡ gạc danh dự cho topic đi chứ.Cứ để lượng áp đảo chất thế này à?
Thằng này tư cách lên được một tẹo rồi đấy à??? mà cái bọn lớp mình bị ngu hay sao ấy, đã bảo không cưa nữa cơ mà [-x láo thiệt, cứ phải oánh mới nghe à???:D
Mỗi đứa post nhiều nhất 3 bài một lúc thui remember

Mai giao thừa rồi mà sao không khí trên box vẫn ảm đạm thế, không hiểu thế nào, đón Tết hay là .........đấy, ngày mai bà con nào ra ngoài đêm giao thừa thì chờ nhau ở bưu điện Bờ Hồ, hoặc là ở Hàm cá mập. Mai mẹ cho cầm di động nên là gọi cho tao nhớ:0904195680.

Đã trở về, an toàn + nguyên vẹn, có lẽ mai ra Hồ Gươm sẽ gặp mọi người, duy chỉ có điều là ko có quà, hay chính xác hơn là...quên ko mang về :(.
Mai ra đó, nếu may mắn sẽ gặp bà con.

Muốn đi thì bây giờ phải ngủ đi nhé,trông bọn mày sẽ xinh hơn đấy,như cái avatar của tao ý.hí hí

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Nông con đã viết:
Thằng này tư cách lên được một tẹo rồi đấy à??? mà cái bọn lớp mình bị ngu hay sao ấy, đã bảo không cưa nữa cơ mà [-x láo thiệt, cứ phải oánh mới nghe à???:D
Mỗi đứa post nhiều nhất 3 bài một lúc thui remember
Mie mày xem tao có bao h post 4 bài liền 1 lúc không?

Hơ hơ, tình hình là tối nay thế này đấy?
Có gì gọi dt cho tao nhé: 6362096 hoặc là 0989 088 316 <--số mới tiện thể khoe luôn :D , tách ra cho dễ đọc :D
Để tao xem bọn mày ở đâu, đi với mama với papa rồi té ra đấy xem :D

Trời ơi,một mình là sao hả Ngân?Mày bậy bạ quá đấy.

Khiếp lớp mình câu nhiều quá cả những đứa trùm xỏ câu cũng không dám vào nữa,kinh thật.

tết nhất bọn này ngủ hết hay sao mà ko ai lên post bài ah

Thằng Hiếu ăn cắp bản quyền của tao vừa thôi nhé,vừa năm mới đã bói chết lúc nào,rõ ngu,

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Thằng Hiếu ăn cắp bản quyền của tao vừa thôi nhé,vừa năm mới đã bói chết lúc nào,rõ ngu,
tao ăn cắp đâu,ghi rõ tên bản quyền đấy chứ.Nếu bây h các bạn mở ra thì còn được chứ để mùng 1 tết mở ra là tớ ko chịu trách nhiệm đâu đấy :))
Tao thọ quá :>

Mie ảnh thì tao cho mày link tao cũng cho mày,chưa kịp giới thiệu cho ai thì mày bum bum cho mọi người biết hết,không gọi là ăn cắp thì là gì?

Khổ quá, có mỗi mấy cái ảnh xấu ủm củ tỏi mà cãi nhau thế ???
Trên mạng thiếu gì ? Mà sao 2 người cùng trương ảnh Ma Bư ra thế ?????????
Tâm đầu ý hợp quá nghen

Lại được cả ông Quân nữa,về hội mà ấy ấy đi.

Ôi còn 7 tiếng rưỡi nữa!Sắp Tết rồi!!!!!!!!!!!!!!

Đọc đến đây thì dừng lại mà post bài đi nhé!!!!!! ;;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên