Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Câu liên tục 3 bài
ko biết ngượng hả Ninh ??????

Hơ tết sắp đến rồi, hehehe hehehe hí hí hí hí hí hí!
uah Valentine's lớp mình tổ chức ăn uống cho vui đê,,, Phong về mà. Thế thứ 2 có đến được với lớp ko???

Bài số 804 tất nhiên phải ở topic lớp mình và ở cạnh ấy ấy rồi.
Vừa bày mâm giao thừa xong bọn mày ạ,năm nay sao không khí Tết nó cứ lạ lạ kiểu gì ý nhỉ?Tao cảm thấy cả sự đau khổ và cả sự hạnh phúc.Nhưng cả hai đều đến với tao một cách rất đột ngột,để rồi hạnh phúc đến bất ngờ và rồi đau khổ đến tột cùng.Nhưng dù có thế nào tao vẫn sẽ vẫn là tao,vẫn yêu quý bọn mày,vẫn muốn hứng chịu mọi cảm xúc,và chắc chắn hạnh phúc thực sự sẽ đến với tao sau khi sự đau khổ trôi đi.
Bài số 804 này dành tặng cho 1 người,cảm ơn 1 ngày,cảm ơn một bà mẹ,cảm ơn một bác sĩ đã mang đến cho tôi một hạnh phúc,một con người.
Moak!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Sao tên tôi lại chuyển thành " ấy ấy" là thế nào?
Tưởng em không thích,nhưng mà ấy ấy nghe cũng hay đấy chứ. :))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Thứ nhất : Chuyện tình cảm ấy ấy ko nen nói ra, về phòng the mà lói.
Thứ hai : Tết nào chả như tết nào
Thứ ba : Ấy ấy quả là nghe rất hay, cực thú zị, bạn ấy ấy ạ
Thứ tư : Các ban vẫn còn hăng quá nhỉ, sắp giao thừa rồi đấy
Thứ năm, sáu, bảy,.... : Hết ý kiến.

Quân bon chen vừa thôi,cho Tùng chảy ra bắn nước bọt bây giờ.

Phùng Anh Quân đã viết:
Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Thứ nhất : Chuyện tình cảm ấy ấy ko nen nói ra, về phòng the mà lói.
Thứ hai : Tết nào chả như tết nào
Thứ ba : Ấy ấy quả là nghe rất hay, cực thú zị, bạn ấy ấy ạ
Thứ tư : Các ban vẫn còn hăng quá nhỉ, sắp giao thừa rồi đấy
Thứ năm, sáu, bảy,.... : Hết ý kiến.
Chuyện ấy ấy của bọn tớ thì ấy hay ko ấy là quyền của bọn tớ chứ? Quân cứ ngăn cản con người biểu lộ cảm xúc! :D

Đúng đấy,ngọc ơi ra biểu lộ cảm xúc đi chứ,đợi lâu quá cổ sắp thành cổ hươu rồi.

Bọn mày thông cảm nhé,cảm xúc tự nhiên của con người ý mà!

Chán chúng mày quá :)| câu bài liên tiếp thế này lần sau tao không vào topic lớp mình nữa đâu [-x bye bye các chú!!!

Bọn tao có làm gì đâu,Tết nhất nó phải xông xênh tí chứ. :D

Trước năm mới, có vài điều muốn nói:
-Mong mọi người năm nay học tốt, tất cả vì học tập, đừng để các thầy cô buồn, nhất là cô Nam, đừng làm mất hình ảnh một anh 2 năng động, giỏi giang, nhiều người tài.
-Thứ 2: tớ cũng mong mọi người có ý thức hơn một chút trong việc trường lớp, đừng bùng tiết, trốn học, vì nó chỉ trực tiếp ảnh hưởng đến mọi người thôi.
-Thứ 3:Các anh em phải cố gắng giữ lại "cân bằng thế giới", đừng để âm thịnh dương suy.
Cuối cùng, mong mọi người bớt câu, bớt viết những bài vô nghĩa,box lớp mình đâu có đáng bị là một cái thùng rác, muốn viết vớ vẩn gì cũng được.Tớ nghĩ, box lớp mình là nơi để ghi những tâm tư, tình cảm, những sự việc của từng thành viên, những sự nghiệp của lớp chứ ko phải là nơi để viết :chảy thật hay 3 bài liên tiếp.Câu để làm gì? Lên số lượng bài viết?Có đáng ko? Đọc rất mệt, thiếu thông tin...Nhiều lúc, tớ vào đây để nhớ về lớp, để biết thêm vì lớp, để hiểu thêm thông tin của lớp và của mọi người, nhưng tớ nhìn mãi, chỉ toàn thấy một cái avatar từ đầu màn hình đến cuối màn hình hay vài câu ngớ ngẩn.Mong mọi ngừơi, vì box của lớp mình mà có ý thức hơn một chút, dù sao cũng là vì lớp.
Chúc mọi người một năm mới tốt lành.

Chúc như tao là hay nhất:
Chúc mọi người năm mới vui vẻ,vạn sự như ý,triệu sự như mơ,trăm sự bất ngờ,tỉ lần hạnh phúc.
Hé hé!!!!!!!

Ôi còn 50 phút nữa,chắc giờ này bọn mày đang ở bờ hồ rồi.Tao thì truyền thống ở nhà vào những dịp này(kể cả lớn cũng thế thôi).Năm mới giao thừa đến phải ở với gia đình chứ bọn mày cứ đàn đúm không hay đâu.
Dù sao cũng chúc bọn mày đi chơi xuân vui vẻ!!!!!!!

Còn 13 phút nữa thôi,hé hé,sắp có tiền rồi!!!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên