Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ngọc béo có làm gì đâu mà điểm cao thế nhỉ?Hay là nhờ mình? ;;) .5/3 là ngày tổ chức dạ hội chứ còn ngày gì nữa,có thế mà không biết.Đùa thôi đợi đến ngày đấy rồi sẽ biết.

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Lâu lắm mới vào Topic lớp mình,,, mai kiểm tra Đại hihihi :)) :)) :)) Lại xác định thêm quả nữa rồi :(( :(( :((
Bình tĩnh nào em iu.Nhưng mà 10h online nghĩa là cả tối chả học hành gì đúng không,thế này là không được rồi. [-x [-x

A!Rất là tin! Tớ cứ tưởng thứ 6 mới KT!Thế này thì không ổn roai`:(

Đỗ Hạnh Quyên đã viết:
A!Rất là tin! Tớ cứ tưởng thứ 6 mới KT!Thế này thì không ổn roai`:(
Con này biết chơi nhỉ?Hôm nay mình làm hết toán chứ,chả hiểu nên tự thưởng bao nhiêu nhỉ?
Mai còn một đống bài nữa chứ,ôi mệt quá đi ngủ đã tí nữa còn xem đá bóng.Hú hú.Vợ tao nướng mực cho tao ăn nữa,sướng quá.

sao chẳng đứa nào lên post bài thế này
mịa,mất cái dd rồi hôm nay là ngày gì mà hãm đ' chịu được,đã thế lại còn ko đc đi thăm qua nữa chứ:(

ah lớp mình có ai đi dạ hội hôm thứ 7 cho ý kiến phát

Không được đi tham quan bây giờ thì hè đi có sao đâu mà,thứ 7 này phải đi chứ,không đi cái li ti phi,hahahahaha.

úi giời, nhìn 1 lượt các em gái tiêu điểm xong....thôi, em ứ nói nữa đâu:))

nông con đã viết:
Ngọc béo có làm gì đâu mà điểm cao thế nhỉ?Hay là nhờ mình?
:)) Tao nhớ roài, hôm trước nó ngồi xin Trang Thư điểm chất lượng, nhục lắm Ngọc ạ [-x, điểm chất lượng phù du thui anh em ạ, it makes no sense :D:Dhehe
5/3 lớp mình đi phá đêêê :D:D
Con zai lớp mình nhớ 14/3 là White Valentine nhé, có người yêu thì tặng quà người yêu điiiiiiiii, Ngọc nhở ;;)

Lẩu Hải Sản đã viết:
Tao đã viết:
:)) Tao nhớ roài, hôm trước nó ngồi xin Trang Thư điểm chất lượng, nhục lắm Ngọc ạ [-x, điểm chất lượng phù du thui anh em ạ, it makes no sense :D:Dhehe
Con zai lớp mình nhớ 14/3 là White Valentine nhé, có người yêu thì tặng quà người yêu điiiiiiiii, Ngọc nhở ;;)
Em phải làm như thế sao Ngọc,huhuhu,điểm chất lượng phù du thôi mà,ấy ấy mới quan trọng.
Nhưng mà Valentine tặng rồi thì vẫn tặng tiếp à,ôi kiếp làm trai. :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe nói lớp mình sắp tới có giờ dự giờ rất rất quan trọng, mọi người cố gắng vinh danh lớp mình, trường mình, Hà Nội và nước mình nhé.Thằng nào lèo tèo hè về bẻ cổ.

Trịnh Thanh Hà đã viết:
nông con đã viết:
:)) Hà ơi mày biết thế nào gọi là tự kỉ ám thị ko??? Thôi Hà ạ, tớ cũng biết là điểm chất lượng của cậu chỉ có 12 nhưng đừng vì thế mà làm những điều như thế này :)) :)) Khi em yêu anh, em có thể làm tất cả ,nhưng việc anh bôi nhọ danh dự em thì ko thể được,thôi, anh đừng biện hộ cho mình nữa [-( [-( Ơ, nhưng mà tao có bao giờ ngồi xin Trang Thư điểm đâu???? Mày nhầm! [-(

Nhiều ảnh girls tiêu điểm là do chụp ảnh nghệ thuật mà ra :| Con zai lớp mình hôm đóng kịch xong đang nice wearing để tao chụp cho vài cái rồi lên Boys tiêu điểm ;;) ;;) ;;)
Phong nói giống như là sắp sửa làm daddy ấy :eek: :eek: Lo nghĩ nhiều quá đến cs xung quanh là ăn cái giảm tuổi thọ ơ...
Béo, anh quote bài của Snowman là ai cơ? X( X( :(( Lành lặn ko thích lại muốn ấy ấy hử??? :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Thế Phong đã viết:
Nghe nói lớp mình sắp tới có giờ dự giờ rất rất quan trọng, mọi người cố gắng vinh danh lớp mình, trường mình, Hà Nội và nước mình nhé.Thằng nào lèo tèo hè về bẻ cổ.

an tâm... có tay tớ vào là mọi chuyện okie hết i' mừ... :> :)>- ;;)

ma`.... rõ của nợ...:((... đi đâu thấy bọn nó cũng nói về thăm quan thía mà..... lớp minh.......khỉ.....!!!.... Mong cho bạn Duy phát huy đc hết sức mạnh của mình để ms Nam duyệt cho lớp...., D nhẩy..... ;;)

Nguyễn Mỹ Ngọc đã viết:
Nhiều ảnh girls tiêu điểm là do chụp ảnh nghệ thuật mà ra :| Con zai lớp mình hôm đóng kịch xong đang nice wearing để tao chụp cho vài cái rồi lên Boys tiêu điểm ;;) ;;) ;;)
Phong nói giống như là sắp sửa làm daddy ấy :eek: :eek: Lo nghĩ nhiều quá đến cs xung quanh là ăn cái giảm tuổi thọ ơ...
Béo, anh quote bài của Snowman là ai cơ? X( X( :(( Lành lặn ko thích lại muốn ấy ấy hử??? :-?
trc khi con trai lớp mình đóng kịch tao đề nghị bọn mày ra chỗ tao trang điểm
trông lại chẳng khác gì các cô tiên giáng trần hihi

Con Hà này chỉ được cái linh tinh [-x
Nếu mà 14/2 con gái tặng ( như kiểu ở Nhật ) thì 14/3 con trai tặng lại còn nếu 14/2 con trai tặng ( Việt Nam ) thì 14/3 con gái tặng lại ( như kiểu đáp quà, trả lại luôn xem thích nó ko ). Ngày này chỉ chết mấy đôi thôi :)) , ko quan tâm :D

Béo iu đã viết:
Khi em yêu anh, em có thể làm tất cả ,nhưng việc anh bôi nhọ danh dự em thì ko thể được,thôi, anh đừng biện hộ cho mình nữa
Cho anh biện hộ để câu bài 1 phát nhé. :)) :))
Đùa thôi anh bỏ kiếp câu bài từ lâu lắm rồi.Danh dự nào ở đây cơ chứ,điểm chất lượng thuộc về đẳng cấp chứ có phải danh dự đâu.Tự hào về vợ quá :) :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên