Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Kệ ư?Nghe cứ thế nào ý...
Buồn quá cứ tưởng điểm có thể lên được 1 chút thế mà:((
Thôi đú theo Phong vậy,kệ.

Bây h thì quan tâm được thì hơn giè, đằng nào tại mình cả thôi, hè rồi, vứt sang 1 bên, nhể :D
Chán quá, 3h sáng rồi mà ko ngủ được, chắc tao chết mất :(( .Đau đầu quá :((
Mai mấy em xinh tươi lớp mình đi thi rồi nhể ;;) , thi tốt nhé :D ( 8h sớm quá :D , h này mà tao còn chưa ngủ chắc chả dậy được ).
Trời còn đang mưa nữa :(( , chán lắm :(( , đau đầu :((

mấy đứa hôm nay thi thế nào nhỉ? ly,tùng linh,mai phương,bích ngọc...có ai đc vào vòng trong ko.Hôm nay tao đến đc 1 lúc phải về:( đi học:D,Huyền lên thông báo xem nào<chắc mày xem từ đầu đến cuối>

tình hình xem ra chết hết roài , may ra có minh thu là khả quan nhất < nghe ly bảo thế ... >

mà vh ơi , sao mày câu nhanh thế , 1000 bài roài ???? :O ???? hehe , a` hỏi 1 câu cityfonr có nhắn tin dc ko ????

Phạm Quang Minh đã viết:
tình hình xem ra chết hết roài , may ra có minh thu là khả quan nhất < nghe ly bảo thế ... >
sao nghe dư luận nói là cả MP nữa cơ ;;) ,ứng xử tốt:)) <gần 9.0 văn mà>:smoking:

Phạm Quang Minh đã viết:
mà vh ơi , sao mày câu nhanh thế , 1000 bài roài ???? :O ???? hehe , a` hỏi 1 câu cityfonr có nhắn tin dc ko ????
h mới biết đc 1000 bài ah :)) chậm quá:))
mày hỏi ngu thế,sao cityfone lại ko nhắn đc tin :)) điên rồi:biggrin:

Mie hai cái thằng này,suốt ngày câu.
À thế có những đứa nào lọt vào vòng trong,chắc trượt hết hả?Đùa thôi gái A2 vừa giỏi vừa xinh thì thắng chắc,tiếc mỗi Ngọc không đi thi. :((

Vui vẻ cái là Ly bị hỏi :"Sao em ngồi mà ko đứng :)) , em có thấy thế là hơi bất lịch sự ko :D ?
Mai Phương thì :"Sao em lại xắn quần lến :)) ? Sao em lại đeo khăn :)) ?"
Tùng Linh thì "Nếu em được sinh ra trong 1 gia đình ko khá giả thì em có sưu tập dây buộc tóc hay gì gì đấy ko 8-}
Xem ra có mỗi Minh Thu khả quan :-? .Mà còn cái trò đi theo nhạc, Tùng Linh vừa đi vừa cười khúc khích :D , em MP nghe đâu đốp lại giám khảo :D ,Ly thì đi giật giật như con điên :)) ( theo lời nó bảo :D )
Chúc bọn mày vào được [-o<

Minh Thu là kết quả xứng đáng cho những cố gắng của các cầu thủ PSV(chêt lộn tiệm cho những cố gắng của cái đíu gì ai mà biết được).Nhưng mà nó được vào vòng trong, chỉ biết thế thôi. :))
Tonight that 's right for me to die or fly!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Try hard,I believe in myself.

Không phải "đốp" :( Em chỉ bật lại 3 câu T_T

Minh Thu no1! Tình hình là cả lớp nhảy vào làm bầu sô cho Minh Thu đê :p

mthu vào rồi,hay quá nhẩy =D> =D> còn các bạn # ko đc vào cũng ko sao cả,ko là mizams thì là miz A2 vậy,cũng đáng tự hào đấy chứ nhỉ ;;) :D
Mà bọn mày sang 03-06 vote cho mthu đi,ở đấy đang có cái poll về cuộc thi này :-$ :mrgreen:

Ô!Các em xinh tươi của lớp mình bị loại hết còn mỗi MThu à?Chán nhể!

hehe , dao. này học hành phớ lớ quá :)) , toàn nghỉ tiết , học cũng như nghỉ :))

à , hehe đang đấu tranh để năm sau có chú xe máy đi học :) , mấy hum nay phởn wa :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên