Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hê hê,hôm nay lên mạng đọc tin đập ngay vào mắt mình là quả "Yến Vi bị đưa vào trung tâm giáo dục dạy nghề về tội bd<tự hiểu:D>
:biggrin:

Den' voi' Festival Giao luu 5 truong ptth !!!! Den' voi gian hang` Greenday cua lop' 10D3 CVA Ban se ngap. chim` trong khong gian xanh lang man, so cool Co' co hoi thuong thuc cac loai cocktail hoa qua, banh' ngot. chau Au voi gia rat' Vn, cac' mon an hap' dan lam` tu` chuoi'. DAC BIET : BANH' CAKE Do^i danh` cho cac' doi yeu nhau Tat' ca chi can` 5000d. Khuyen' mai : QUAT hinh` trai' tim - Made in GREENDAY. Con` rat nhieu bat' ngo` dang cho` don'. Remember : gian hang so' 13 cua lop' 10d3 cva- trang tri' boi la' chuoi' tuoi doc. dao' vao` doi ngu ban cuc. pro

T2 tiếp thị cho CVA !?
Đến với giao lưu 5 trường để đc chứng kiến mô hình đền thờ la mã cổ đại do tớ làm :cool: !! :D CC

CHi đã viết:
Kaka dog đã viết:
lẩu con ở nhà ol suốt ngày,thỉnh thoảng pốt mấy câu nghe dek ngửi đc
->thằng khốn nạn X(
có mà mày í...... ăn j mà ngang phè như cua
Hí hí ;;) cháu tao đấy, cảm động quá :((
Thế bạn Long chuyển trường thật à??tưởng đùa chứ:-?

[-x con này,chi có chửi tao là thằng khốn nạn đâu mà mày thêm vào[-xB-),dễ hiểu lầm lắm đấy;;):D
Ah hà ơi mai đi dạ hội ko thế:biggrin:,khỏe nhanh nhé để có đứa lau kính cho tao nữa chứ;;),lâu chả ai lau cho mình cả:(

Hí hí hôm nay thực sự rất là hí hí...hí hí hí hí!Trời mưa nghe buồn cười quá. :)) :))
Định đi dạ hội nhưng mà trời mưa to quá cho nên ở nhà và .... hí hí :))
Cháu Trà Phương đến nơi rồi đấy à?Mà con MP đi xa thế chẳng chịu thông báo cho anh em mình nhỉ,hóa ra có mỗi mình biết.Trước lúc đi còn gọi điện an ủi mình bảo sẽ mua quà cho mình,hay thật.
Nhưng mà phải công nhận hôm nay rất là ... hí hí!

To Kaka: giờ mới nhớ mày toàn bắt tao lau kính cho mày Khổ thân mình quá
Mai Phương đi đâu thế???

Các cậu ơi, chồng tớ đẹp zai quá

MP đi đâu thế?:),cu đang ở nha trang mai sẽ về ,long định đi cát bà,mai anh vừa đi sapa hôm qua,tùng linh sắp đi tpHCM sau đó vút sang sing,chẩy hình như đi vũng tàu rồi,lớp mình đi nhiều phết....thế mà mình vẫn ở nhà:))

MP đi thăm sang an ủi Milan của mày đấy Hiếu ạ,mong là nó sẽ tung đồng xu cầu nguyện cho mình.Tí nữa lên Mỹ Đình xem đá bóng,bọn mày nhớ để ý tao nhé,thằng đẹp dzai nhất ý,hí hí. :))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
MP đi thăm sang an ủi Milan của mày đấy Hiếu ạ,mong là nó sẽ tung đồng xu cầu nguyện cho mình.Tí nữa lên Mỹ Đình xem đá bóng,bọn mày nhớ để ý tao nhé,thằng đẹp dzai nhất ý,hí hí. :))
:eek: sướng thế,đi italia milano :(( nhắc lại càng buồn :((
Tao phải xin bố lên mỹ đình mới đc,căn bản tối nay học KH nên hơi khó nhg phải cố vậy 8-}

em phương sang pháp với mm nó ,milan miliếc j , đá ngu thì phải chịu :( . sáng nay dậy thấy mưa nên dẹp luôn dạ hội , kể ra cũng tốt đỡ tốn tiền , lên đấy gặp gian hàng người quen ko lẽ ko mua ...
Dạo này ở nhà,ăn chơi phè phỡn , đúng là ăn được ngủ được là tiên :)) .Chiều lại Kiều Hương chinh chiến ...

Thông bạn Thông kô đã viết:
con cưừ lấy đâu ra mấy cái emo nhìn hay thế
Sướng ghê, được bạn Hiếu khen cơ đấy!!!
F*** cái bọn khốn nạn, mình thì ngồi ở nhà ngắm 4 bức tường, chúng nó thì... tủi thân quá
Ui, tao mà ko gãy chân thì chắc h này tao đang ngồi phè phỡn ở Seoul với anh tao rồi Cuộc đời lắm cạm bẫy quá
Sao hôm nay tao ko thấy thằng Nông trên TV??? Chắc tại tao ko xem trận hôm nay

đá ngu thì phải chịu
mày có xem ko?như nào là ngu ?thế như nào mới ko ngu?nếu mà xem thì tao ko nói vì mày là con gái<có thể ko biết> nhg xem rồi mà nói thế thì im đi cho 500

tao biết mày lấy ở đâu rồi hà ạ
mà sao trên album lớp có mỗi 4 cái thằng ninh up hôm missams thôi,bao nhiêu cái lúc bế giảng đi đâu hết rồi ;;) :| ,đứa nào trả lời đi? :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên