Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
khiếp bọn mày gì mà nặng nời với nhau thía? [-x

Chảy có vi vu ở đâu đâu, có mà hôm nay bùng Kh, ở nhà phè phỡn:)), nó rủ mai di chơi đấy, tao vote Moon Park, bọn mày có j cho í kiến nhá:D, chứ ở nhà toàn ngủ với ngủ, chán bỏ bầm....:((

Thang` Hiếu nhé, mày đc lắm đấy, đến phút cuối lại thay đổi quyết định làm tao deck gặp được chị, nhớ mặt nhau đấy!!!Mà chửi gì cô tao thía? Muôn ăn đòn ah`?:)) Nói ...hơi bị động chạm đấy b-)

MP sướng nhẩy 0:)

chứ ở nhà toàn ngủ với ngủ, chán bỏ bầm....
bầm là cái gì :)) ?,ngủ cho lắm vào mấy hôm nữa gặp thì thấy phát triển mỗi chiều ngang ko thôi đấy :)) ;;)
Thang` Hiếu nhé, mày đc lắm đấy, đến phút cuối lại thay đổi quyết định làm tao deck gặp được chị, nhớ mặt nhau đấy!!!
cô đc đấy,hóa ra quá bằng tôi là xe ôm cho cô ah :| [-x

Mai Anh vua nhan tin, no dang ti ton o SP, vai ca suong, bi j, chi can ra khoinha, di dau cung dc,la tao phon lam rui, tiec thay, deck dc di, va cung chua vao dot d dc di....dau that.......:((

Hix, hôm nay bắt đầu = 10h30 ( dậy lúc 10h30 là cả một kì công đấy
), đú đởn cả ngày. Cái giao lưu 5 trg` chả có cái gì cả ><
Hiếu oai, làm xe ôm cho nhau là hơi bị sướng đấy cưng :)) , kêu ca làm gì :p
Mà cái hôm bế giảng nhé :-? , tao rất là nghi ngờ lớp mình bị lừa :-? , làm gì có cái máy ảnh nào mà đùng 1 phát 1 giây chụp được luôn :eek: , trừ khi là siêu nhạy. Tao nghi là hôm bế giảng ko hề có ảnh :-?

nhắn con Chi "bà ko tìm đc con gấu Pooh đâu , chỉ có xếp hình bằng giấy của bọn trẻ con là có hình thôi :)) nên bà quyết định ko mua quà cho cháu đâu 8-} tốn tiền , yêu cháu nhìu :*

có thể con Ngân nói đúng , máy ảnh của thầy Tuấn chắc chỉ có mỗi cái vỏ :|

Cháu Trà Phương của bà à,còn quà của bà nữa đấy nhé!
Ơ MP nó đi Ý với bạn nó mà,chắc là đi Ý xong rồi sang Pháp rồi lại về.Hi hì nó còn bảo nó sẽ mua quà cho tao nữa,thế là có 2 quà rồi,sướng ghê!

Này bọn mày ơi bây giờ tao mới để ý,sao cái topic lớp mình lại có tên là Bẹn nào học ... thế hả,buồn lắm cơ!

Tao đồng ý với thằng Chẩy, nhạt nhẽo vãi ạ!!Chả có gì gọi là zui zẻ cả
Toàn lói cái chuyện quái quỷ gì thế nhẩy
có mún chen chân vào cũng đếch được,

hôm qua vừa được 1 trận cãi nhau tưng bừng...chả được cái đeck j cả...giờ có muốn nói gì thì cũng chả còn gì để nói nữa......mà cũng muốn nói cũng chả được nữa... :|

hôm nay, dù thật đau lòng:(, nhưng tao cũng phải nói lời bái bai cái box này rùi, vừa ngồi nhà bác sĩ 6 tiếng lận, giờ với về đến nhà, bọn mày ạ :-s

từ ngày mai, tao phải chữa mắt rùi :(( :| , nếu thành công 1 tháng sau sẽ lại tí tởn, phè phỡn cùng chửi nhau với tụi mày trên Hao :) , mong ho là như vậy...oải quá, chán quá bọn mày ơi......trung bình phải tập mắt ngày 110 lần, cả tháng khoảng chừng hơn 3000 nhìn lần tác đọng vaÒ CÁI CON MĂT( KHỐN NẠN) NÀY :|

BÍT SAO ĐƯỢC, MUÔSN BỎ CUỘC QUÁ TRỜI......NHƯNG GIỜ CŨNG CHỈ MỚI BẮT ĐẦU MÀ THÔI :)>- :|

híc...trông mắt tao đâu có đến nỗi nào mà, ngồi 6 tiếng, ông bác sĩ phán cho 1 câu xanh rờn.....chau bị thoái hóa mắt phải 1 cách nặng nề......

................................................:(..................................................

dù sao biết là ko thể nghe bọn mày động viên được nữa nhưng hãy chúc tao 1 câu lấy may cái nào.........mong cho mọi chuyện sẽ thành công...., phải ko bọn mày?Sẽ ổn cả thôi nhỉ?;;;;bb+see ya+with much love!!!

Từ bao giờ box lớp mình trở thành chỗ để mọi người nhắn nhủ thầm kín nhau như thế này nhỉ
Hay vật cô!

Chi à, thế là cô cháu mình cũng bệnh tật rùi!!!Hí hí, đúng là zen!!!

Cái câu "Sẽ ổn thôi !"của Chi rất là đúng nhé!
Cả cái câu "cái gì ko hiểu phải hỏi ngay" của Nông cũng thế!!!

Bệnh tật gì mà nhiều thế,kiểu này mình cũng phải kiếm cái bệnh nào vậy.Cố lên Chi,phù du ý mà! :)

vừa mua sgk11 về,gdcd học tyêu có đoạn định nghĩa rất là thú vị^^:smoking:

hi` , mới có 2 ngày mà đã bao nhiêu ng` post, bao nhiêu người online bao nhiêu chuyện xảy ra ... :(

1st, haha chi ah , everything will pass away as that is life :D ! đừng bỏ cuộc :D :D
2nd , 9h30 sáng những ai đi đc thì đến ams, lớp mình tụ tập ở đấy đấy :D . đi patin , kâraoke , chiều xem film , trưa đi ăn trưa , có thể add thêm vào đuoc , ví như bowling ... đi bơi ... cv vâng trăng , tiền thì mỗi chú mang tầm 100 là quá thừa thãi :D ... nói thế thôi , hi vọng vào teamwork của lớp mình ... chứ ko hè về mà ngồi nhà chờ hè đi thì buồn lắm :( :D :|

Anyway , look forward to seeing as many faces as possible :p :D

9h30 sáng thứ 4 !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! nhớ đấy

tại ams......................... :)

thu' 4 9h30 taij ams , lop 10a2 tu. tap di choi , mong moi nguoi den dong du? , dung' h ! hanh` trinh se ntn : 9h30 : cao su den tam 10h ... di patin , bowling < optional > , xong di an trua , chieu : karaoke ( cong vien vang trang ) < optional> , cuoi cung` 4 h di xem film tai. rap. dan chu? hoac tt chieu film quoc gia , moi. nguoi` pass cai' messs nay den tat ca members of a2 diiiiiiiiii thanks in advance

mọi người đến đi nhé...:D
quảng cáo nhiều quá,đứa nào cũng quảng cáo,đến là phải create topic trên này thôi:D:p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên