Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình mai là rất tình hình!!!Rất rất là tình hình,mai rất có thể là toàn con trai và đi ps2-ăn trưa-ps2 hay vincom j j đấy!!!!Ai ko có xe thì ko sao,mai đã có 3 cái xe rồi,yên tâm mà đi,thừa chỗ đấy!!!Ý tao là con gái nhớ!Ko thì dương thịnh âm suy thì hỏng bét!

Tình hình là rất bực mình,vì bố Ngọc bị ốm cho nên Ngọc phải ở nhà chăm cho bố,không đi được.Do đóa,mình cũng rứa.
Mà để Ngọc chăm sóc thì nguy hiểm thật,ý anh là em dễ bị lây chứ không phải nguy hiểm đến bố đâu! :)

mấy đứa đi chơi vui ko? ^^
Hôm nay tớ đi xem 39 Degrees of love ,hay kinh khủng, chưa có phim nào hay như thế, đứa nào ko xem cũng phí :)) ( may là được cho vé, nếu ko thì tiếc đứt ruột ^^)

em Hà, ai nói chuyện ko cho em tham gia nhỉ??? ^^
Hehehe, 3 ngày nữa thôi.....

Còn 2 ngày nữa thôi,đến phải lập topic Honda Cup nhỉ?Mà không hiểu Barca B có những thằng nào,chắc cũng tinh tế lắm đấy,lo wá! :(

Hơ hơ, Hiếu ơi, type đc TV thì thằng bạn tao biết làm từ hồi lớp 7 :p , chỉ là nó dùng giao diện tiếng Việt thôi :p
Toàn về bóng đá thế này :-<
À, 4 đứa hôm qua đi chơi vui ko :))

Ê ko có ai câu tiếp ah :( :( , hừ , chán wa chán ghê , ko để đâu cho hết chán ... :D :D =)) =====> câu

Hơ hơ, Hiếu ơi, type đc TV thì thằng bạn tao biết làm từ hồi lớp 7 :p
có cái đĩa win xp là xong thôi:p:D

mà ông phong ở sing về thì lên tiếng đi cho mọi người biết là máy bay có rơi ko:biggrin:

Dạ dạ, tớ hiện tại đang dùng internet trên thiên đàng, đang uống trà đá với ngọc hoàng, máy bay đã rơi đúng lúc tớ hạ cánh :D , mấy hôm nữa ai đi chơi không? :D

mie ... mấy hôm nay chán ... như shi t ... vừa xem film "FEARDOTCOM" xong ... kinh cực , đứa nào muốn thuê về xem thử đê :D :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên