Bạn thik trưòng mình vì lí do j`????

Phạm Phương Anh
(ushio_tora)

Đối với 1 số người,vào đc trường Ams (trường của chúng ta) là 1 điều mơ ước!!!! :>
Vậy,lí do j` mà bạn chọn thi vào trường Ams?
Và nếu vào rồi ,thì sau 1 năm cư ngụ tại trường,điều j` làm bạn thik nhất ở trường mình???? 8-|

Còn tớ thik nhất là có nhìu hoạt động (dạ hội muôn năm!!!!!!!! :x :)) ) , sự thoải mái trong cách ăn mặc và ..... các cửa hàng ven trường - các shop "nhà" ;;) :x

iu trường mình!!!! :x :* (dù ko phải bao h việc ở trường và lớp cũng đc theo ý muốn! /:) )

trường mình đc cái sướng là đc ra vào tự do, bùng học thì nhờ mấy chị bán nem chua rán vit giấy xin phép hộ! :D >:) cuối năm thi học kỳ xong thì ko ai bit lên lớp đi học là j! tụ tập ăn chơi nhảy múa linh đình chả ai kêu ca phàn nàn! :D
cả hn này chỉ có mỗi trường mình là như thế! :)) thế mah đi thi hs giỏi có ng vẫn đạt giải nhất mới hay chứ! :)) ( vd như tớ nè! ) b-)

:) con Ngọc mày quảng bá thương hiệu lộ quá nha!!! >:):D :)

thích Trường mình nhất ở cái phù hiệu-biểu tượng của Ams(....:) )

lâu lâu rùi ko "quảng bá thương hiệu và hội nhập" :)) mày cũng phải cho tao bốc phét một tí chứ!
trường mình tao còn thik mấy cái vụ giao lưu hát hò đầu tuần nữa, tự nhiên lại đc ngồi nghe hát ko mất tiền, lại đàng hoàng bùng đc mấy tiết của chủ nhiệm nữa! he he he :D

ờ, trường mình được cái ra vào tự do, bùng học vô biên, vừa học vừa chơi ( đối với 1 số đứa như tao thì chơi nhiều hơn học ), nhiều hoạt động ngoại khóa... nói chung là trường mình quá ổn.... iu trường ghê :x

à, tớ yêu trường vì ở đây tớ có nhìu ng` bạn iu wi' :x

Tớ thik trường Ams được phép đi tham quan 2lần/năm
Nhưng mr CN thì cho phép 1 lần /năm => "vui" :((

:D các lí do yêu thik trường Ams đều là vấn đề kỉ luật ko quá nghiêm khắc nhỉ :) Ngoài những lí do mấy bạn kể trên, tớ thấy trường ams có đủ sân bóng rổ cho các hoạt động thể thao [ nếu chịu khó thì tìm được khối anh đô cao đẹp zai đấy :D ], có canteen [ khối trường cấm ăn uống đấy :> ], lịch học ko quá dầy đặc, mùa đông được mặc quần áo bth [ điều này quan trọng :) nếu phải mặc thì có rất nhiều người sẽ ngủ vùi trong chăn ấm :D vd như tớ ]. Còn rất nhiều lí do để trường mình trở thành nơi mà học sinh ko sợ phải đến [ có khi còn thik ]
Điều kiện quanh trường cực tốt, cái j cũng kiếm được. Hồi xưa cũng chỉ quanh quẩn ở phố Nam Cao thôi, đến năm gần đây cả đường Trần Huy Liệu, Núi Trúc.... cũng dầy đặc -> trường mình được vây quanh bởi rất nhiều hàng thú vị :D Bây h đi lượn với con bạn, 80% thể nào cũng qua trường xem đồ :D
Đó là những cái tớ yêu về trường mình từ rất lâu rồi, còn 1 điều nữa, thực ra là riêng tư :) nhưng mà nó thực sự quan trọng. Tớ yêu trường mình nhất vì đây là nơi tớ tập tọe vào lớp 6, quen với nhiều bạn tốt. Rồi gắn bó với bạn bè cùng với trường luôn. Bây h tớ có 1 đứa bạn, cứ tưởng sẽ ko được học chung với nhau lớp 10 nữa, thế mà trường ams run rủi thế nào, 2 đứa lại học chung lớp :D 10 năm học chung trường [ trong đấy 5 năm học ở Ams] đủ để tớ yêu quý nó cực kì :x . Bây h chỉ muốn cảm ơn nó, và Ams
Thế đấy, trường ams là nơi niềm vui và hạnh phúc bắt đầu [ đối với tớ thì thế :D ]

sự thoải mái trong cách ăn mặc và .....
trường mình đc cái sướng là đc ra vào tự do, bùng học thì nhờ mấy chị bán nem chua rán vit giấy xin phép hộ!
trường mình được cái ra vào tự do, bùng học vô biên, vừa học vừa chơi
các lí do yêu thik trường Ams đều là vấn đề kỉ luật ko quá nghiêm khắc nhỉ
tất cả những điều trên đều trở thành "vô thực" khi học lớp Lý 2 của ông Sơ Vin:(:)((
nhưng dù sao thì học trường mình cũng giúp có thêm nhiều bạn mới:)

hồi lớp 6 vào vì thấy trường này mẹ thích...Lớp 10 thích vào là vì đang học Ams chẳng lẽ nhẩy qua trường khác? Lý do đầu tiên là thế, thứ 2 là bạn bè mình vô đây cả, tội gì đi đâu chứ. Uhm, thích học trường mình vì ăn sáng trong trường có cái gì đó rất là thú vị :), nhưng mà phải học mất 2 năm học chiều mới được ăn sáng ở đây...Từ hồi học lớp TA mới cảm nhận được thế nào là bùng học<sao mình lại down thế nhỉ?> Nhưng mà bùng ở trường mình dễ thật đấy. Mà cứ nghĩ mấy ông bảo vệ khó tính, nhưng mà so với trường khác thì ra vào dễ khủng khiếp :)) Chỉ kém trường Chuyên ngữ có cái "lỗ" chui ra :)) Đồng phục thì mặc cũng dễ, mà đến cuối năm nghe mấy thầy hô hào mặc đồng phục mà ko mặc cũng chẳng sao, nhỉ
Còn thêm cái vụ dạ hội nữa :)

Quên mất, tớ thik cách bài trí của trường mình :D buổi chiều nguyên 1 dãy tầng 4 trống :D tớ với con bạn ra đấy hóng mát thú cực :D
Thik cả mấy vụ tổng vệ sinh :)) cứ gọi là :D
Thik mấy gốc cây :) giờ ra chơi lượn ra đấy ngồi ăn mì với con bạn :)

Trước thì mê, sau thì chán ốm! :(:(:(
@Fanh: :-?:-?:-?:-?

Có sân bóng rồ... mùa đông ăn mặc thoải mái... đi ra đi vào bùng học mái thoải... nhiều người vui tính dễ chơi... ko học hành j mà vẫn hsg được. :))

Yêu trường mình vì có thày Nghĩa, yêu hơn nữa vì lớp 11 ko phải học thày Nghĩa :D.

To Hiếu : Lớp mình hay đấy chứ , học hành khá , văn nghệ với bóng đá tưng bừng , tao cũng thấy phục Mr Sơ Vin về khoản vừa là tuyển thủ Teakwondo quốc gia, vừa làm thầy giáo trường chuyên

Trường mình có tiếng là vào lớp gặp vĩ nhân, ra cửa gặp thiên tài, trốn học gặp đồng đội, bùng tiết có anh em,hoạt động gì cũng có, bóng rổ không ai bằng , học bổng như nước chảy, giải thưởng tựa mưa rơi, không thích sao được.
Mà vào Ams mới biết HAO chứ :D.
(không vào ams sao biết được Đoàn Duy, Trang Thư, Mực Nướng...)

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Lê Huy đã viết:
Trước thì mê, sau thì chán ốm! :(:(:(
@Fanh: :-?:-?:-?:-?

thê mày nghĩ thế thật hả Huy?
dù lớp mình có làm seo ,trường mình có thía nào thì tao vẫn thik!!!!
ah ,mà mày "thái độ" je` với tao thế?
khó hỉu quá!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Duy ơi mày chưa bị soi thì thôi chứ ông này thì.......
Tao ghét nhất cái vụ phải sơvin

Đoàn Duy đã viết:
To Hiếu : Lớp mình hay đấy chứ , học hành khá , văn nghệ với bóng đá tưng bừng , tao cũng thấy phục Mr Sơ Vin về khoản vừa là tuyển thủ Teakwondo quốc gia, vừa làm thầy giáo trường chuyên
Được cái véo tai cũng nhẹ nhẹ :| :)):))

Back
Bên trên