Bạn thik trưòng mình vì lí do j`????

À, thêm cái nữa bùng không bị bắt, trốn không bị đuổi, chơi bời thì phủ phê mà học hành vẫn tấn tới:D

Phạm Phương Anh đã viết:
thê mày nghĩ thế thật hả Huy?
dù lớp mình có làm seo ,trường mình chó thía nào thì tao vẫn thik!!!!
ah ,mà mày "thái độ" je` với tao thế?
khó hỉu quá!!!!!!!
Hic, thì cũng có nhiều cái sướng hơn trường khác, phải công nhận thật! :|:|
Được cái tự do thoai! :|

Mà mày viết cái chữ gì to đùng thế kia? :)):)):))
Thích của mày đấy ah? :)):)):))

Tự do hơn các trường cấp 3 khác thui, chưa đến mức tự do thoải mái đâu :)):)):))

Phạm Lê Huy đã viết:
Hic, thì cũng có nhiều cái sướng hơn trường khác, phải công nhận thật! :|:|
Được cái tự do thoai! :|

Mà mày viết cái chữ gì to đùng thế kia? :)):)):))
Thích của mày đấy ah? :)):)):))

Tao viết nhầm,nhầm nhọt sang trồng trọt ấy muh!!!!!!!!!!
Gớm,làm j `kinh thế!!!!

Khi đã có luật lệ thì mọi sự tự do đều là tương đối :-?
Trường mình khá thoải mái ,trừ vụ cấm đá bóng [-(

Chưa kể cấm chơi bóng trên lớp nữa, bị thu mấy quả rùi

cấm đá bóng thì vô lí thật
quả sân sau rông thế mà để không:|
nhưng ko cho chơi bóng trên lớp thì đúng rồi:|
bọn mày hứng lên sút mạnh thì sao:|

Vì trường mình không xài áo dài :D (tuy cái giá trị duy nhất trên bộ đồng phục cục gạch là phù hiệu :-s)

Thế thì vì cả mùa-đông-đồ-thường nữa :D

Vì tập quân sự nhàn :p

Vì tên trường mình là HN-Amsterdam, nói cái hiểu ngay VN-HL. Chứ "Trần Phú", "Lương Thế Vinh", đi interview các bác ấy lại hỏi một lô ý nghĩa này nọ của tên trường 8-}

Vì cái sân bóng rổ thênh thang, tối học thêm 7 rưỡi xong ra thích thì nghêu ngao ngước mặt lên bảng rổ mà hát :p

Vì nhiều đồng chí đầu-có-sỏi [-x

vào trường ams đáng phàn nàn nhất là vụ cấm đá bóng + thầy cô quản lý kiểu gì để bọn em bùng tiết suốt cả hk :( --> kq học tập sút kém là vì thế [-(

Thik trường ams ở chỗ, h này các trường khác đang phải học điên cuồng thì trường mình đang phè phỡn ko làm j cả :D lúc khai giảng xong thì các bạn khác lao vào học điên cuồng còn dân ams thì thong thả 1 thời gian mới đi học. Các bác bảo vệ khiêm khắc vài hôm đầu rồi mấy hôm sau trở nên hiền lành vô bờ :D

Linh tinh lang tang, theo cái môn GDCD mất công HTL thì ko có tự do tuyệt đối :)):)):))
Tập quân sự nhàn hơn + khổ hơn vì chán nẫu ruột, thay vì hoạt động, ta được đứng dưới nắng chơi, sướng quá :-S

Các chú phải biết là 4 năm trước, trường không cấm đá bóng, tại có 1 hôm, 1 Kojiro của trường thể hiện cú sút cọp tát, thẳng vào phóng giám hiệu, cửa kính rơi loảng xoảng, thầy Điện phải thể hiện tài bắt bóng của Genzo mới đỡ được--> Cấm (hồi đó còn chưa có cái khung rào đâu.

uầy , chú nào đá khôn thế , hồi lớp 7 mình mới một lần sút méo rào chắn của phòng y tế , bị thầy Tuấn gọi vào bắt viết bản kiểm điểm

Ờ đúng rùi hồi trc' trg` mình cho đá bóng thoải mái đấy chứ, hồi lớp 6-7 tớ đá bóng với bọn con trai trg lớp suốt mà, nhg tớ nhớ hồi đấy lớp tớ hay đá bóng nhựa nên ko thể có khoản vỡ cửa kính đc.
Trg` mình so với các trg` khác là tuyệt lắm rùi đấy, tớ thấy mình may mắn thật khi đc học trg trg` minh` tư` hồi cấp 2, tức là cũng đc 7 năm, mà học trg` minh` trg lứa tuổi này rất sướng là đc tự do phát triển nhân cách tính tình, ko bị gò bó trg mấy mớ kỉ luật cứng nhắc nữa. Học sinh trg` mình vì thế mà đc tự do trg nhiều mặt lắm, ko chỉ riêng vụ chơi bời trốn tiết đâu.

Quang ah,học hành như ông thì sướng nhất rồi! :)) Hết họp hành đến công sự,ỏ tiết,bỏ kiểm tra mà điểm vẫn cao là vậy?Thế mới biết ông và MĐức làm ăn hiệu quả thế nào.
Thik trường vì mọi thứ,khoản tập quân sự thì khỏi nói rồi,đầu năm có tập gì đâu chỉ giỏi động tác.....ngồi,thế mà vẫn được tuyên dương lại có cả phần thưởng mới ngại chứ [-x [-x
Lớp Lý muôn năm

1 năm học mới sắp đến rồi, hôm nay đến trường, nắng vàng rực rỡ:D, cây cối râm mát:D, bức tường rong rêu bẩn thỉu:-s đã đc sơn lại, trông sáng sủa, đẹp đẽ hơn:)

thêm 1 năm nữa gắn bó với Ams, chắc sẽ còn nhiều thứ để thêm yêu hơn;) :) :x:D :p

Sơn lại chẳng qua vì 20 năm thành lập thôi
Bên trong thì vẫn thế chẳng thay đổi gì cả

Back
Bên trên