Bạn thik trưòng mình vì lí do j`????

hơ, nhg ko hiểu trường mình sơn cái j, mà nhìn vẫn đen hơn bên trường Pháp :(

Ko phải sơn màu trắng mà là màu kem thì phải nên ko thể trắng hơn màu trắng của trg` Pháp đc rùi!

( Con ) trai trg` mình hay thấy nh` tên trông cứ yếu ớt thế nào ý.
Bù lại học sinh trg` ngoài nhận xét học sinh Ams thông minh, mỗi tội đá bóng kém, lại hiểu biết xã hội ít hơn bọn nó ( cái này thì ko đồng tình lắm ), phong cách Tây, bóng rổ giỏi, học hành chăm chỉ ( chưa chắc nhỉ! ).
Thui túm lại là học sinh trg` mình nh` ưu điểm hơn khuyết điểm nhỉ!

Bù lại học sinh trg` ngoài nhận xét học sinh Ams thông minh, mỗi tội đá bóng kém, lại hiểu biết xã hội ít hơn bọn nó
Sạo lại hiểu biết xã hội kém hơn bọn nó? Biết đâu học sinh Ams lại có hiểu biết về những trên tầm mà bọn nó không hiểu, vả lại, bóng rổ trường mình đỉnh hơn toàn HN là ok rồi :D.

ghét!! >_< ghét thì bây giờ nói thế nào? >_<

đúng đấy, bọn mình hiểu biết toàn tầm cao thôi... dân Ams nhà mình sau này đi làm chính trị thì pải biết :D
Bóng đá ko pt được vì ko có điều kiện tập luyện thôi... cấm rồi :D

dân Ams mình đi quảng cáo thương hiệu và hội nhập đc thoai. Làm chính trị ở Vn thif chưa chắc! :))

ầy dà, chỉ mong dân Ams được làm chính trị, lúc đó đất nước này sẽ khác lắm ^^

Khác theo chiều nào? Đi lên hay đi xuống?
Trích nguyên văn lời thày giáo Mr Nghĩa dạy Lí lớp tui :"Cái thằng khốn nạn nhất là cái thằng có đầu óc chứ ko phải là có sức khỏe vì nó quá lắm trò T_T".

Chỉ có Quang là nhớ rõ lời vàng ý ngọc của thầy :)) Hóa ra thầy cũng có ý nghĩa sâu đậm đến thế trong một thằng hay bỏ tiết kiểm tra của thầy

Trương Trọng Khánh đã viết:
Chỉ có Quang là nhớ rõ lời vàng ý ngọc của thầy :)) Hóa ra thầy cũng có ý nghĩa sâu đậm đến thế trong một thằng hay bỏ tiết kiểm tra của thầy
thầy Nghĩa chẳng qua nói hơi nặng lời thôi
còn thầy nói chẳng có gì sai cả đâu

Hoàng Như Ngọc đã viết:
dân Ams mình đi quảng cáo thương hiệu và hội nhập đc thoai. Làm chính trị ở Vn thif chưa chắc! :))
hơ! có khi cậu nói đúng đấy
làm chính trị ở VN dễ trở thành tham nhũng lắm
luật không nghiêm mà
chẳng ai dám nói thấy tiền trước mắt mà không ăn cả :-$

đơn giản là trường mình có kỉ luật thật dễ dàng cộng với ko có khoản pải mặc đồng phục ( điều này là hay nhất )và hầu hết thầy cô đều rất tâm lí

Có ai nói là Thấy Nghĩa nói sai đâu thằng Hoàng kia :)) Công nhận thầy cô thường mình rất tâm lý.Một năm bọn tớ được đi chơi hai lần,mỗi lầ hai ngày=>wa' đã :))

Trường mình á?Tớ vốn rất thích bị thử thách nên thi liều,ai dè trúng,thấy hay quá luôn!!!:D

Back
Bên trên