Bạn thik trưòng mình vì lí do j`????

thích quái được trường mình gái xấu như ma

Nguyễn Thế Quang đã viết:
Khác theo chiều nào? Đi lên hay đi xuống?
Trích nguyên văn lời thày giáo Mr Nghĩa dạy Lí lớp tui :"Cái thằng khốn nạn nhất là cái thằng có đầu óc chứ ko phải là có sức khỏe vì nó quá lắm trò T_T".

Tất nhiên là đi lên rồi, chẳng lẽ lại ko tự hào về Amsers ^^ :>

Yêu trường mình đầu tiên là vì bố mẹ mình iu trường AMS lắm, cứ bắt phải thi vào. Thi đỗ rùi, vào lớp, thấy lớp cũng được thì iu lớp. Iu lớp xong thấy trường mình cũng nổi, đi đâu cũng được cái tiếng chăm ngoan học giỏi mà mình ko bao giờ mơ đến :)).
Cuối cùng là vì học 5 năm rùi, ko iu mới lạ

Công nhận là trg` mình nổi thật, mà có bao nhiêu học sinh chăm ngoan học giỏi để trg` ngoài nhìn vào mà làm gương, những đứa còn lại dù ko chăm ngoan học giỏi cho lắm thì cũng đc cái tiếng thơm lây từ nhg~ tên khác.
Các thầy cô trg` mình đúng là có nhiều thầy cô tâm lí, mà hình như thầy cô nào cũng có đặc điểm riêng rất đặc biệt, gần như là ấn tượng khó phai rùi, nhưng cũng tùy từng thầy cô mà ấn tượng có tốt xấu khác nhau, nhỉ !

ừ ! có nhiều thầy cô "ấn tượng" /:) lắm
không thể quên được

Chắc mỗi người cho Trần Hoàng một "ấn tượng "đặc biệt nhỉ :D Có thể nói chỉ cần một câu nói có thể đoán được đó là thầy cô nào.Chẳng hạn cô Dung:"Các em nhanh lên cho cô nhờ":D

đc cái trường mình khai giảng ,bế giảng thì nhanh ,mà dạ hội thì lâu
vì thế nên sướng!!!!!
mà công nhận là có nhìu thầy cô hay thật,để lại ấn tượng "sâu sắc" cho học sinh ( "sâu sắc " đến nỗi đc liệt vào loại "tứ đại ác nhân" hoặc "tam giác quỷ" của lớp!!!!!! )
pó tay toàn tập
nhg rù rì thì vẫn có những thầy cô rất hay theo đúng nghĩa của nó,mọi người nhỉ!!!! :D

Phạm Phương Anh đã viết:
đc cái trường mình khai giảng ,bế giảng thì nhanh ,mà dạ hội thì lâu
vì thế nên sướng!!!!!
mà công nhận là có nhìu thầy cô hay thật,để lại ấn tượng "sâu sắc" cho học sinh ( "sâu sắc " đến nỗi đc liệt vào loại "tứ đại ác nhân" hoặc "tam giác quỷ" của lớp!!!!!! )
pó tay toàn tập
nhg rù rì thì vẫn có những thầy cô rất hay theo đúng nghĩa của nó,mọi người nhỉ!!!! :D
Chẳng đâu lại hay ho như trường mình :D trong khi các trường khác è cổ giữa trời nắng để làm lễ khai giảng,bế giảng mà chẳng được gì còn trường minh nhanh gọn nhưng vẫn lên tivi ầm ầm :D
Yêu trường vì trường sắp đạt chuẩn Quốc tế :D

Trg` thế thì mới chuẩn chứ ấy, chứ cứ phình phường như các trg` khác thì chuẩn thế quái nào đc. :D

Này , trường mình tuy hay nhưng cũng có nhiều cái dở , tuy nhiên không vì mấy thứ đó mà làm mất cái hay ho của trường mình. Minh "thik" trường mình nhất ở khoản có mấy ông bảo vệ rất "hiền" này(Bắc c0.p chẳng hạn) , có mấy thầy cũng rất dễ tính này còn "ghét" ở chỗ là đôi lúc ko cần vào lớp thì ko vào cũng ko sao . Yô!!!

Trần Minh Hoàng đã viết:
Này , trường mình tuy hay nhưng cũng có nhiều cái dở , tuy nhiên không vì mấy thứ đó mà làm mất cái hay ho của trường mình. Minh "thik" trường mình nhất ở khoản có mấy ông bảo vệ rất "hiền" này(Bắc c0.p chẳng hạn) , có mấy thầy cũng rất dễ tính này còn "ghét" ở chỗ là đôi lúc ko cần vào lớp thì ko vào cũng ko sao . Yô!!!
Chí lý,hồi đầu năm tớ đén muộn 20 phút vẫn có bác cho vào :))

Linh tinh , lần đó là ông may thui , còn tui đã cho chữ hiền vao "" rùi mà . Oái , thế ông không thấy tên cái ông mà tui ghi là Bắc c0.p hả . Cọp mà cũng ko hỉu thì chịu rùi

Trương Trọng Khánh đã viết:
Chẳng đâu lại hay ho như trường mình :D trong khi các trường khác è cổ giữa trời nắng để làm lễ khai giảng,bế giảng mà chẳng được gì còn trường minh nhanh gọn nhưng vẫn lên tivi ầm ầm :D
Yêu trường vì trường sắp đạt chuẩn Quốc tế :D

bạn Trọng uây ,bắt tay cái nhờ ;;) ;;)
nhg tớ nghi ngờ là đến khi mình ra trường dễ mấy chục năm thì trường mình mới đạt đc cái ngưỡng ấy mất 8-|
thoai,rù rì thì chả cần trường mình đc chuẩn quốc tế vẫn iu như thường!!!! :* :x

Phạm Phương Anh đã viết:
bạn Trọng uây ,bắt tay cái nhờ ;;) ;;)
nhg tớ nghi ngờ là đến khi mình ra trường dễ mấy chục năm thì trường mình mới đạt đc cái ngưỡng ấy mất 8-|
thoai,rù rì thì chả cần trường mình đc chuẩn quốc tế vẫn iu như thường!!!! :* :x
uh
Đồng quan điểm với bạn :D
Lại nói mấy bác bảo vệ "vui tính" ko it lần mình được các bác cho một bài học(Đọc nội quy nhà xe :D )

ờ ,nhg mà nhìu lúc vui tính thật đấy chứ :x
có lần tớ đi học muộn + ăn mặc lung tung,chả đâu vào đâu đến trường
đi qua cổn,chú bảo vệ lườm phát :| [-(
thế là tớ cười cười , chào chú 1 câu rõ là to " CHÀO CHÚ Ạ!CHÚ KHỎE KO Ạ?DẠ,CHÁU XIN PHÉP VÀO LỚP Ạ!!!!" :)) :))
===>>>. chú cũng cười luôn và nói :"thế thì vào đi"
.... vào thì vào thôi ,sướng quá ấy chứ ,chú chả cần mời!!!! :)) ;;) :)>-

Sáng nay nè,chẳng hiểu sao ko sơvin bị bác bảo vệ nhìn với ánh mắt "ưu ái".May mà vào muộn nên bác cũng cho qua luôn :D :D :D
Thê s mọi người ko còn gì để thích hả? :D

ơ,nhg nếu hết roài thì cái topic tớ lập ra sẽ bị bỏ rơi ah?
êh ,mọi người típ tục vào ủng hộ cái nhở!!!!!!

Còn nhiều cái để thích lắm mà! :D Thích cây cối nè,bàn ghế nè (đấy là tớ nói chung chung thôi :D )
Trong năm ngoái lớp tớ có hai bạn hay ngồi gốc cây bằng lăng trơ trụi :D giờ đã thành thiên tình sử để cô KHương nhắc mãi D

Back
Bên trên