Bạn làm gì khi đang yêu ???

Lạc đề rồi các bác , từ yêu sao lại chuyển sang ghét thế ...
Yêu là để sống hay sống là để yêu , tư tưởng XD hay phi XD ...

Thôi, dù có ghét hay ko thì Lòng tha thứ là hình ảnh kết cuộc của tình yêu thương (Reinhold Niebuhr):D. Tuy ko phải dân văn nhưng em cũng mò được 1 câu nghe có vẻ hay hay :D

Uh thì yêu nói mãi rồi nhàm lắm , nhạt rồi , chuyển sang ghét đi cái nhỉ ...

Thế à.. Thế thì ghét vậy...:|
mà ghét cái j bây h... ghét cái máy điều hoà... 18độ C trời này... hiz... mà em còn phải chạy ra chạy vào nữa chứ... ôi... cái họng của tôi...:|
Đúng là... chết vì giai... -> phải ghét giai chứ nhỉ.. nhưng mà vì yêu giai nên mới thế này... hiz... mâu thuẫn wa'...:|

^o^ 38do5 va dieu hoa 18do...
em co the lam duco tat ca chi de thay nu cuoi cua anh
co phai em dang yeu :))

Ôi trời ơi đây là tất cả những gì mình có thể thốt ra bây giờ:))
Mai là một ngày đặc biêt ha:D
Chúc mọi người vui vẻ:))

Đúng vậy , mai là 1 ngày đặc biệt với tất cả mọi người ...
Chúc mọi người 1 Valetine ý nghĩa ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Đúng vậy , mai là 1 ngày đặc biệt với tất cả mọi người ...
Chúc mọi người 1 Valetine ý nghĩa ...
Bạn chúc thế này làm tớ tủi thân:((Làm sao để nó ý nghĩa bi h???Hay mai các bạn lớp Toán xuống lớp tớ chơi đi!!!Ko có ng yêu trong ngày này thì chia sẻ niềm vui với bạn bè vậy:(:)(( yêu cầu lặp 1 topic để nói lên nhưng suy nghĩ của mình về người ấy, về bạn bè, về gia đình...nói chung là nói những điều mình muốn chia sẻ, hay ít ra là nói để giả tỏa nỗi lòng!!!Bức xúc wa' chả biết nói với ai bi h!!!lập đi, bạn sẽ là 1 thành viên tích cực:D:D:D:D

Cười như con đười ươi , cười như thằng dở người , mày sao thế Quân , sướng quá hóa rồ rồi à .......
Ngày mai thì Trung và tớ cũng có kế hoạch mà Chi , bạn bè cũng chia sẻ Valentine được chứ sao ...

valentine buồn
chẳng có vị gì cả.
cũng nhìn thấy người ta nhưng người ta đi với 1 người khác.
buồn một chút, hận một chút nhưng chúc cho người ta hạnh phúc.
thế nào cũng được...nói chung là mình ghét valentine

Mission accomplished ...
Bài tập cả núi nhưng lại chả phải làm tí nào , nghỉ nguyên 3 tiết , 1 Valentine vui vẻ ...

Khưu Trí Trung đã viết:
Tặng được gần hết chỉ còn lại 1 người:D

úi, bạn KTT cũng giống tớ thế. Tặng quà Val cho gần hết một người nhưng người cần tặng thì lại không tặng:))

Back
Bên trên