Bạn làm gì khi đang yêu ???

--Hóa ra Trung với Thảo là 2 anh em ah , mình cứ tưởng avatar giống nhau do tình cờ
Anh em đâu mà anh em? Linh tinh thật
Thế anh Minh đã cưa đổ ai hay ai cưa chưa?:D

Thích 1 ng mà lằng nhằng mới hay...có sóng gió mới thú:)-$ đừng ba hoa)
Trải qua bao chông gai chắc trở mới biết tôn trọng,yêu quí những j mình đạt đc b-) đồng thời mới biết là để có đc ng mình thích là khó chứ ko phải dễ---->nâng cao giá trị:))

Yêu một người đã khó nhưng để ghét một người thát sự còn khó hơn nhiều:D
@ Thảo: anh Minh đang ....:))

@ Thảo: anh Minh đang ....
Đang làm sao?:D. Em chậm hiểu lắm :D
Kachi, lằng nhằng cũng hay đấy nhỉ. Nhưng nói chung là luv từ 2 phía vẫn hơn. Cố gắng mãi để nhận được 1 answer ko như mong muốn thì :(

Đang làm sao /:) , thằng Trung đừng có chim lợn , ghét cũng dễ lắm chứ Trung , tao ghét mày vì mày chim lợn tao ...
Mấy khi mà được từ cả 2 phía , xác suất tìm người mình thích đã nhỏ , xác suất để người đó thích mình lại càng nhỏ hơn , xác suất quá nhỏ ...

Meow... Khi yêu thì như thế nào nhỉ..
Kiên nhẫn ngồi làm chocolate.... hì hục làm cái khuôn... đổ ra đổ vào... lắc đầu nguầy nguậy... như thế này vẫn chưa được.. làm đi làm lại... mà sắp đến valentine rồi... biết làm sao h...?
Khi yêu là như thế sao...:-/

Kiên nhẫn ngồi làm chocolate.... hì hục làm cái khuôn... đổ ra đổ vào... lắc đầu nguầy nguậy... như thế này vẫn chưa được.. làm đi làm lại... mà sắp đến valentine rồi... biết làm sao h...?
Đi ra siêu thị, kiếm một hộp sô cô la, thế là xong, tự dưng rắc rối làm gì :D.

Bạn ko đang yêu mà là đang chờ đợi đây!!!!Anh ơi!!! valentin này ko có anh buồn lắm:((

Mua thì đơn giản , gọn nhẹ , lại đảm bảo ăn xong ko cần Berberin -> phương án hợp lý ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Mấy khi mà được từ cả 2 phía , xác suất tìm người mình thích đã nhỏ , xác suất để người đó thích mình lại càng nhỏ hơn , xác suất quá nhỏ ...
Này,có 1 quyển sách(chắc là từ chợ giời mà ra)nói rằng con gái thích con trai mà thích mình:)) Điều này có đúng ko?:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Tuấn Minh đã viết:
Mua thì đơn giản , gọn nhẹ , lại đảm bảo ăn xong ko cần Berberin -> phương án hợp lý ...
Đúng là như thế...:)) nhưng mà em thấy mang cái thanh chocolate đi tặng thì cũng hơi buồn cười.. với cả là đã lên kế hoạch làm từ sớm...meow... mỗi tội.. đến lúc làm.. hì hục mãi từ lúc làm khuôn cho đến lúc chocolate đông lại thì... hix... do hậu đậu.. bạn sói của em đã làm rơi cái chocolate đấy xuống đất...:( hiz... vỡ ra làm 2...:(( em nhặt lên... lóng ngóng... rời bụp thêm phát nữa... thôi rồi...
Mà ai bảo với minh là ăn chocolate làm thì cần berberin thế... cũng từ chocolate thanh ra thôi mà...:)) Hôm đấy mời bạn Minh một cái nhở...:D
Quân đã viết:
Này,có 1 quyển sách(chắc là từ chợ giời mà ra)nói rằng con gái thích con trai mà thích mình Điều này có đúng ko?
thế thì đúng là sách từ chợ giời ra roài...:)) Sao tự dưng lại có cái ý nghĩ đấy nhỉ...:-?

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Đang làm sao /:) , thằng Trung đừng có chim lợn , ghét cũng dễ lắm chứ Trung , tao ghét mày vì mày chim lợn tao ...
đúng, ghét người dễ lắm. Em ghét anh Minh vì suốt ngày chọc ngoáy em b-)
xác suất? Chẳng lẽ thích người ta thì người ta ko động lòng à? Phải tìm người thích mình thì mình thích à?
Lớp em năm nay có phong trào valentine cả lớp mang chocolate đến chén cùng nhau, ko phân biệt già trẻ, trai gái :))

Uh , thì thôi ko chọc ngoáy cô em nữa , chỉ tại nó cứ trùng hợp thế nào ấy ...
Chung THùy Trang đã viết:
Hôm đấy mời bạn Minh một cái nhở...
Thật à ;;) ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Thật à ;;) ...
Thật chứ sao không thật... ăn cho biết chất lượng chocolate... :)
Chocolate bạn mua mà tặng thì không ngon bằng chocolate bạn mua về làm đâu...;)

kachi, em chưa từng gặp ai thành công trong cái khoản làm chocolate. Làm vừa mất nhiều thời gian, vừa ko hiệu quả. Tỉ mỉ mãi mới làm được(chắc mất khoảng 2,3 tiếng hay sao ý, chắc em ko đủ kiên nhẫn), làm xong rồi ko biết ngon hay dở,ngon thì còn tàm tạm(nhưng hơi hiếm), dở thì lại phải đổ đi+ra hàng mua chocolate sẵn. Thế tội gì mà ko mua sẵn? Với cả valentine tấm lòng là chính. Có làm mà ko dám đi tặng thì cũng vô nghĩa, mà có ngon hay ko ngon thì thổ lộ với ng` mình luv vẫn là trên hết.:D(lâu lắm em mới viết được 1 bài dài + có chút chút chất lượng như vậy:D)

Cái gì tự mình làm cũng tốt hơn là đi mua mà:D, người ăn cũng sẽ trân trọng nó hơn :))
Còn vè ghét 1 ai đó thì nói thật là khó lắm:|, chưa bao giờ ghét một ai thật sự cả:|

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
kachi, em chưa từng gặp ai thành công trong cái khoản làm chocolate. Làm vừa mất nhiều thời gian, vừa ko hiệu quả. Tỉ mỉ mãi mới làm được(chắc mất khoảng 2,3 tiếng hay sao ý, chắc em ko đủ kiên nhẫn), làm xong rồi ko biết ngon hay dở,ngon thì còn tàm tạm(nhưng hơi hiếm), dở thì lại phải đổ đi+ra hàng mua chocolate sẵn. Thế tội gì mà ko mua sẵn? Với cả valentine tấm lòng là chính. Có làm mà ko dám đi tặng thì cũng vô nghĩa, mà có ngon hay ko ngon thì thổ lộ với ng` mình luv vẫn là trên hết.:D(lâu lắm em mới viết được 1 bài dài + có chút chút chất lượng như vậy:D)
đúng đấy em ạ... vừa tốn thời gian... vừa tốn công... thà ra ngoài mua chocolate sẵn về tặng còn hơn.. chị đã nghĩ + đã nói như thế khi làm chocolate nhưng mà thứ nhất là đã nói với nó là làm chocolate rồi.. mà mang tặng chocolate sẵn thì có vẻ không hay ho cho lắm... thứ hai là nhìn thấy thành quả mà mình hì hục làm mãi mới xong cũng vui lắm... Mặc dù lần đầu làm không thành công lắm... :( ... meow chị chỉ còn một ngày hôm nay để làm lại.. hizz.. ( sao lần trước mình làm chocolate cho mình ăn thì không sao nhỉ..:-/) hiz... Còn về khoản chất lượng ngon hay dở thì yên tâm là rất ngon.. vì mình có thay đổi j về chocolate đâu.. chỉ đun nóng lên.. thik thì cho thêm 1 it sirô.. hay một cái j đấy.. chị làm rồi.. ăn thử rồi.. không đến nỗi nào và cũng không cần đến 1 viên berberin nào cả...:)).. Còn câu áp chót bài của em nữa... mình mà đã mất công làm chocolate thì có mà điên mới không tặng .. hizz... thời gian quý báu bỏ công sức ra làm mà không tặng thì đúng là... :( meow... hôm nay phải cố làm cho xong mới được.. hiz.. hôm trước em đếm đi đếm lại trong lớp... có đến tận 8 ng` yêu cần được tặng chocolate.. hiz... đến khổ rồi...

Uh thì đành rằng tự làm thì thể hiện được tấm lòng nhưng mà vượt quá khả năng thì cũng đành chịu chứ biết sao , biết người biết ta trăm trận trăm thắng mà ...
Ghét thì kể cũng khó , chỉ có điều bực mình thì có , thậm chí là nhiều , nhưng mà cũng nhanh qua ấy mà , như kiểu lúc đầu bực VA bàn lùi nhưng bây h thì nó lại tham gia nhiệt tình Trung nhỉ ...

Còn vè ghét 1 ai đó thì nói thật là khó lắm, chưa bao giờ ghét một ai thật sự cả
ko phải khó mà là ko thể. Liệu mình có thể ghét 1 ai hết cuộc đời ko?

Back
Bên trên