Bạn làm gì khi đang yêu ???

một Valentine chả biết phải nói thế nào
đôi khi cũng thấy hơi buồn một chút, hơi tủi thân một chút nhưng không sao, vẫn thấy xứng đáng, vẫn sẽ chờ bởi chưa bao giờ mình tin vào người ta, tin vào chuyện của bọn mình như lúc này. Càng ngày mình càng cảm nhận rõ ràng hình ảnh của mình trong mắt người ta đã trở nên rất quan trọng. Vấn đề bây giờ chỉ còn là thời gian... mà cũng chỉ còn một tuần nữa thôi.
Yêu người ta lắm!

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Tặng muôn người , được muôn người tặng :) ...
Anh Minh HOT quá nhỉ !!!
Valentine đâu phải là cơ hội duy nhất để thổ lộ tình yêu?
Hôm nay 1 nhóm bạn lớp em,có mỗi 5 đứa, nhưng thế là đủ rồi(em là thành viên thứ 5) vừa kí hiệp định ko like or luv ai cho đến ngày thi xong AMS, exactly là ngày 14/7 :D. Anh chị nào muốn xem hiệp định đó thì xin mời qua thăm lớp 9e, bàn kế cuối, dãy thẳng bàn giáo viên(bàn em đó:D). Thực ra còn nhiều điều thú vị hơn ở trên cái bàn đó cơ. Vô xem thì biết :D

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Valentine tặng đúng 1 người :(
Vấn đề ko phải là tặng đc nhiều ng hay ko mà là tặng đúng ng:x .Chất lượng hơn số lượng...14/3 là Valentine trắng ah?:> Chết rùi...ví tiền...:|

Không biết đến Val trắng thì mình có được j không nhỉ... cho rất nhiều.. nhận chả bao nhiêu...:|

Không phải là lại còn Valentine trắng nữa chứ:))
Nhưng hình như bạn được mình tặng cũng tặng lại mình rùi thì chắc ko cần tặng lại lần nữa đâu nhỉ:))

Chắc phải tặng lại lần nữa chứ nhỉ.. À.. mà hình như là những ai khongo được tặng wa` vào ngày val và val trắng thì 14/4 đi ăn mì đen đấy...:))

Cho em nhập vào bọn đi ăm mì đen với nào:D:D Hình như ở Việt Nam ko có mì đen ah??Thế thì ăn bánh mì đen cũng đc:D:D:D:)):)):))

Khưu Trí Trung đã viết:
Không phải là lại còn Valentine trắng nữa chứ:))
Nhưng hình như bạn được mình tặng cũng tặng lại mình rùi thì chắc ko cần tặng lại lần nữa đâu nhỉ:))
Nhắc khéo ghê...ý bạn Trung là phải tặng lại cho bạn vào Val trắng đó:> ...
Val trắng..hi vọng các bạn nữ có lòng hảo tâm,tặng lại bọn này nhờ...|-)

Quân có nhầm không? Val con gái tặng con trai thì Val trắng con trai phải tặng lại chứ. Hehe, không bít Val trắng mình có được tặng lại gì không nhỉ? ^_^

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Quân có nhầm không? Val con gái tặng con trai thì Val trắng con trai phải tặng lại chứ. Hehe, không bít Val trắng mình có được tặng lại gì không nhỉ? ^_^
Ô,Linh có nhầm ko???/:) Val năm nay tặng quà rùi sẽ phải dẫn đi chơi:| ...mệt quá...Val trắng thì hi vọng sẽ ko lặp lại...:-s Nếu lặp lại thật thì...phải chịu chứ sao...ko có phương án giải quyết trừ khi các bạn nữ...;;)

Chài... chưa có thì cố mà kiếm... chứ ngồi mà rên làm j...:|
Val trắng còn lâu lắm....:) cố mà chờ.. chắc val trắng làm quả tặng chocolate trắng cho linh.. linh nhỉ...:x

val cũng như ko!!!Ko mong đợi cho lắm:((Nhưng có lẽ hôm đấy sẽ biết đc ng còn chờ đợi mình ko:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi vọng càng nhiều thì thất vọng càng lớn :( ...
Mà Val trắng còn khá lâu mà , mong chờ sớm thế ...

Ui! Bạn làm gì khi đang yêu???? Yêu vào rồi thấy đời toàn màu nâu ko hà. Sao khổ thế này?????:(:)(:)(:)(:)(:)((.
Valentine NA dc một con chó bông to đùng:). Giờ thì rách mỗi chỗ một tí:p. Chết thật:D

Val trắng,val đỏ,vai tím,val vàng...lại còn 8/3 nữa chứ...:( ặc ặc...sao mình chưa đc cái j ra hồn cả...:))

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Ui! Bạn làm gì khi đang yêu???? Yêu vào rồi thấy đời toàn màu nâu ko hà. Sao khổ thế này?????:(:)(:)(:)(:)(:)((.
Valentine NA dc một con chó bông to đùng:). Giờ thì rách mỗi chỗ một tí:p. Chết thật:D
Anh.. rách mỗi chỗ một ít là sao... :eek: anh làm j với con chó đấy thế... :-? hay là kiss + ôm nó nhiều wa'..:))
@ Quân: sao nhiều val thế kia... :eek: thế thì chết à

val lắm thế. Chẳng để làm gì cả, chỉ tốn tiền mua quà thôi :(( :((
Val trắng làm gì cho phức tạp, anh chị nào thích nhau thì đã đi chơi chán chê rồi còn gì, tặng thì cũng tặng nhiều rồi, nên tốt nhất bỏ qua ngày đó đi. (em hết xiền nên sợ val trắng lắm :(( )
Mà 8/3 tặng thì cũng được đấy mấy anh ạ :)) :))

/:) Ngày nào mà chả là Val:)) ...(nghe rõ bịa đặt!!!:| )Khi yêu thì...xem chữ kí nè:>

Back
Bên trên