Bạn làm gì khi đang yêu ???

Val đi tặng thì val trắng được tặng lại ( mong là thế ) ...
Con chó bông của bạn NA rách nhiều chắc là do bạn NA dùng làm bị bông để đấm ấy mà ...

kêu ca thì lắm nhưng mọi người vẫn thích nói về val=>có vẻ là vẫn thích lắm đấy:D
mà hình như ai cũng có người yêu rồi thì phải:-/
chỉ mình em cô đơn:((

Mọi chuyện đang rất tốt đẹp :x nên sóng gió ập tới khiến mình rất lo lắng, hoảng sợ. Nhưng chính những lúc thế này, mình mới cảm nhận được tình cảm người ta dành cho mình lớn như thế nào. "Mọi chuyện đến đâu thì đến, chỉ cần em biết một điều: Anh yêu em, thế là đủ", khi nghe người ta nói câu này thật sự mình rất hạnh phúc, nhất định mình sẽ cùng người ta vượt qua tất cả khó khăn, sóng gió. Yêu người ta lắm!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao chị Linh lại viết mực trắng thía. Iem cũng chưa ny. Với những người như mình thì nghĩ đến val thật là khổ sở. Cứ tặng nhiều nhưng thực chất người cần mình tặng hoặc mình muốn tặng thì ko tặng. Val là thế đấy :(

Đúng như bạn Thảo nói...(tí nhầm sang Trí Trung:)) )Nếu mà mình còn đang ở độ"mắc cỡ"chưa muốn...:)..thì đúng là như thế thật(tui trải qua rùi mà:( )Chính vì mình xấu hổ cho nên ko muốn tặng ng mà cần mình tặng...:((
Nghe các bạn nói mà như thấy hình ảnh của mình ngày xưa:((...nói thật nhé;)..cứ chọn đúng thời điểm,tặng 1 món quà dù có thể ko vừa ý ng ấy nhưng+ánh mắt+tình cảm của mình trong món quà ấy thì có thể...dù có thể ko như ý mình nhưng tình cảm của mình thì ng ấy sẽ ghi nhân;)

hô hô, nhưng món quà như ng ấy muốn vẫn hơn chứ :D. Chẳng lẽ thích ng` ta rồi mà ko biết người ta thích gì à?

Em Thảo thôi Quân ạ , chịu khó nhìn tên mà ko nhìn thông tin bên dưới à ...
Có ny hay chưa thì Val vẫn là dịp để tặng quà và được tặng quà mà , dù là ngày lễ ty nhưng bạn bè thì vẫn có thể tặng nhau để thể hiện tình bạn :D , biết đâu 1 ngày tình bạn đó lại thành ty :D ...
Quân hôm nay bị ông Mạnh bảo là bigfoot mà lên đây ăn nói vẫn chất phết nhỉ ...

@ A Minh: sao tham thế. Tặng làm gì cho tốn tiền. Tặng rồi lại được tặng lại, thế thà lấy tiền đấy góp vào đi chơi 1 hôm có phải hay hơn ko?

@em Thảo : tham gì , ai chả thế , mà anh thì ngoài bạn bè cũng có được ai tặng đâu mà tham :| ...
Người cô đơn chứ ko phải đơn côi Trung ạ ...
Hoàn toàn tán thành ...

@A Minh: hơ hơ, ko thì đợi chứ sao. Bạn bè góp xiền đi chơi thì sao? Suốt ngày quà cáp, chán chết.

Khi yêu thì mu` quáng !!!

Yêu thì thấy mỗi ng` ấy tuyệt vời
Yêu thì chả học hành đc j` ,tối mất ngủ nếu ko đc gặp ng` ấy, luôn vào blog của ng` ấy đọc , vào tận trang cá nhân của HAO để xem họ OL lúc nào ...

Vậy mà ... chả đi đến đâu

Dù sao bi h tớ vẫn thấy có một ng` tuyệt vời :x

Trần Ngọc Lân đã viết:
Khi yêu thì mu` quáng !!!

Yêu thì thấy mỗi ng` ấy tuyệt vời
Yêu thì chả học hành đc j` ,tối mất ngủ nếu ko đc gặp ng` ấy, luôn vào blog của ng` ấy đọc , vào tận trang cá nhân của HAO để xem họ OL lúc nào ...

Vậy mà ... chả đi đến đâu

Dù sao bi h tớ vẫn thấy có một ng` tuyệt vời :x
oài, đúng là đang iu có khác, nói đúng tâm lý ghê;;)

Làm gì khi đang yêu ? Ko thể tập trung hoàn toàn đầu óc trí lực vào công việc mình đang làm , cảm tưởng như lúc nào cũng có người kia đang ở bên cạnh mình , tươi cười hỏi han , mỗi khi phải cố gắng làm điều gì đó ,lại mường tượng người kia đang an ủi , khích lệ mình . Yêu , đi kèm với chuyện mơ tưởng linh tinh , suy nghĩ nhiều , tưởng tượng ra rất nhiều điều phong phú 8-} hết yêu thì lại đau đớn , lăn lộn , ko dám tin đấy mới là sự thực :|

Back
Bên trên