Bạn làm gì khi đang yêu ???

Đấy chỉ là ý kiến thế thôi mà đây là mình chuyển hàng chứ có phải là tặng thật đâu mà phải nâng cấp mặt dày:))

được đấy.:Dem rất thích chuyển quà và nói lời từ trái tim hộ những người ko đủ dũng cảm. Nói thế thôi chứ. Đã dám thích ai thì tại sao ko dám tặng ng` mình yêu thương món quà valentine và nói lời yêu nhỉ

2 anh em này ava giống nhau quá , làm suýt nhầm , khổ , cứ tưởng Trung đa nhân cách , tự nói tự trả lời :D ...
Thế mới bảo Trung làm trò ngớ , Valentine sắp tới sẽ mang niềm tin yêu hi vọng ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
2 anh em này ava giống nhau quá , làm suýt nhầm , khổ , cứ tưởng Trung đa nhân cách , tự nói tự trả lời :D ...
Thế mới bảo Trung làm trò ngớ , Valentine sắp tới sẽ mang niềm tin yêu hi vọng ...
Thằng heo minh mày biết tay tao /:)

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Ý gì thế hả anh Minh?:-?

Meow... hai anh em post hai bài liền nhau... nhìn 2 cái ava mà hoa hết cả mắt
Bạn Trung định làm cái dịch vụ chuyển quà ah??:)

Vẫn chỉ là trong ý định có ai nhờ không thì mình giúp cho:D, tất nhiên là có phí cầu đường:D

Yêu cầu 2 anh em này đừng có từ câu bài đến chỉ trích đều giống hệt nhau thế :| ...
Uh , Trung làm đi , dù thế nào tao cũng ủng hộ mày , bạn tốt mà :D ...

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Yêu cầu 2 anh em này đừng có từ câu bài đến chỉ trích đều giống hệt nhau thế :| ...
Thế đấy:D. Em với anh ý có quen biết gì nhau đâu.Mà em có câu đâu. Như thế sẽ luyện được mắt anh đấy. Cố mà nhìn tên đi anh Minh nhé:D
Yên tâm, điểm này ko giống anh Trung nìe:D Em chuyển quà ko cần lộ phí đâu:D

một Valentine buồn khi (có lẽ) không có ny bên cạnh
biết làm gì đây
sao cứ cảm thấy chuyện tình cảm, học hành, cả những việc mà mình đang dốc hết tâm sức vào làm cứ như một đốm sáng nhỏ nhoi trước mắt, chỉ cần mình chớp mắt là mọi thứ tan biến không còn dấu vết
cố lên nào, mọi chuyện vẫn còn ở phía trước

nothing is impossible, mọi việc vẫn còn ở phía trước:D, ít nhất là chúng ta vẫn phải cố hết sức của mình mà thui:))

Anh Trung lấy câu trong chữ kí của em nhé:D.
Nếu cố hết mình mà kết quả vẫn như thế thì phải làm thế nào?(specially cố gắng vì người ấy)

Đã bảo 2 anh em này đừng câu nữa rồi mà , nói mãi , khổ , ra YM mà tâm sự :D ...
Đâm lao phải theo lao , ít nhất thì lúc cuối nhìn lại cũng thấy mình đã làm hết khả năng rồi , ko còn gì phải hối hận ...

Meow... đúng roài... cứ làm hết sức mình.. Lúc đấy có khi lại thấy tự hào về bản thân mình đấy chứ...:D Mọi việc đều có thay đổi được...:D cái chính là do mình mà thôi

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Đã bảo 2 anh em này đừng câu nữa rồi mà , nói mãi , khổ , ra YM mà tâm sự :D ...
Đâm lao phải theo lao , ít nhất thì lúc cuối nhìn lại cũng thấy mình đã làm hết khả năng rồi , ko còn gì phải hối hận ...
hơ hơ cái anh này buồn cười nhỉ? Ai câu? Tâm sự gì? Quen biết gì đâu mà tâm sự?
Valentine sắp đến rồi. Ko biết sẽ thế nào. Mà sao thích 1 người lại lằng nhằng thế nhỉ?

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
hơ hơ cái anh này buồn cười nhỉ? Ai câu? Tâm sự gì? Quen biết gì đâu mà tâm sự?
Valentine sắp đến rồi. Ko biết sẽ thế nào. Mà sao thích 1 người lại lằng nhằng thế nhỉ?

không muốn lằng nhằng thì đừng thích ai:)) , dễ ý mà em:)>-

Thích 1 người sao lại lằng nhằng nhỉ , thích đơn giản là thích thôi mà , còn người ta có thích mình hay ko lại là một phạm trù khác :D ...

Thì thế mới là vấn đề. Đã thích ai thì đâu dễ quên đâu mà ko lằng nhằng?

--Hóa ra Trung với Thảo là 2 anh em ah :eek:, mình cứ tưởng avatar giống nhau do tình cờ :))
Phạm Tuấn Minh đã viết:
Thích 1 người sao lại lằng nhằng nhỉ , thích đơn giản là thích thôi mà , còn người ta có thích mình hay ko lại là một phạm trù khác :D ...
--Cưa được người ta hay k0 lại là 1 phạm trù khác :)>- (bất kể trước đó có thích hay k0:p)

Back
Bên trên