Bạn làm gì khi đang yêu ???

Nếu đã chia tay rồi mà vẫn yêu thì kể ra cũng hơi khó để nối lại ...
Nhưng ko thể gọi là ngốc nghếch được vì biết đâu chia tay là do 1 phía ...

--Thế khi có người yêu thì bác Trung giác ngộ được những gì :p:p. VD nhé

-Người yêu dạy mình tính lịch sự như dân Ănglê (ra hàng ăn là phải khao nó)
-Người yêu dạy mình khả năng nhẫn nhịn như 1 tu sĩ (thấy nó đi, thậm chí là ôm hôn, thằng khác mà vẫn phải nhịn)
-Người yêu dạy mình rằng trên đời k0 có cú ngã nào là k0 thể đứng dậy (bị nó đá vẫn đứng dậy về mài dao cho sắc, chuẩn bị cho lần kế tiếp >:) )
.........
(đùa thôi)
--@ Chung Thùy Trang: Cậu bị mèo cắn hay sao mà online vẫn kêu meow thế :p:p
--Còn nếu đã chia tay mà người ta chưa có người mới thì kéo lại còn kịp. Nếu đã có rồi thì :-? có lẽ là nên cho qua, tự nhủ là "thấy nó hạnh phúc là mình vui rùi" :(:(

Nói chung nếu 2 người đã chia tay rồi thì nhìn mặt nhau cũng ngại chứ chưa nói đến nói chuyện với nhau. Cứ để từ từ qua 1 thời gian cho chuyện cũ qua đi thì làm lại vẫn chưa muộn

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Để tớ câu thêm chủ đề nhé!!!!Nếu khi chia tay rồi mà mình vẫn yêu người đây thì gọi là j?????Như thế có ngốc nghếch ko???/:(:)(:)((.Muốn níu kéo tình yêu thì có đáng khinh KO?????Nếu người ấy biết rằng mình còn yêu và mong quay lại thì người ta có ghét mình ko????
Chi đang như thế à? Theo tớ chia tay rồi mà vẫn còn yêu nó thì nhiều ng cũng từng thế mà, cái đó nó ko hẳn là ngốc nghếch. Còn cái việc níu kéo í phải xem phía bên kia thế nào, nó còn chút j với mình ko và lý do 2 đứa chia tay là j và việc đấy nếu thg kia chưa có ny thì sao lại bảo là đáng khinh :-/. Nhưng tớ nói thật là khi quay lại đc thì cũng nên xác định trc là t/c nó ko còn như trc, đã khác nhiều là đằng khác, rồi phần lớn là lại chia tay vì chính cái lý do của lần trc :(

Một cuộc tình vữa qua kèm theo lời hứa phôi pha, tình yêu đã có lúc của đôi ta:D
Một cuộc tình đã qua rất khó quay lại, chi bằng bạn hãy quên nó đi:(

Quên đâu dễ thế được , nhất là chia tay chỉ vì 1 phút nóng nảy ...
Nếu cả 2 vẫn còn chút gì lưu luyến thì quay lại đi , còn nếu ko thì cũng đành cố quên đi thôi ...

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Để tớ câu thêm chủ đề nhé!!!!Nếu khi chia tay rồi mà mình vẫn yêu người đây thì gọi là j?????Như thế có ngốc nghếch ko???/:(:)(:)((.Muốn níu kéo tình yêu thì có đáng khinh KO?????Nếu người ấy biết rằng mình còn yêu và mong quay lại thì người ta có ghét mình ko????
Khi chia tay rồi mà vẫn yêu người đấy chứng tỏ là... tình cảm của mình dành cho ng` đấy rất nhiều... Như thế không gọi là ngốc nghếch.... như thế gọi là đáng trân trọng vì tình cảm của mình rất lớn... meow..
Muốn níu kéo tình yêu không thể bị coi là đáng khinh được... bởi.. mình chỉ muốn níu giữ lại tình cảm đấy mà thôi... đừng nên đổ lỗi cho con tim hay tình cảm của mình....
Còn câu hỏi cuối cùng thì còn tùy vào người ấy là người như thế nào... tùy theo quan điểm mỗi người thôi... cái này.. thì em bó tay.. nhưng mà... Bầu ơi... Trang bảo.. phải xem lại là lý do chia tay là j... phải xem lại tình cảm của nó dành cho Bầu từ trước đến nay như thế nào... bây h như thế nào... không phải chỉ nói một câu anh đã từng yêu em là đủ... meow... Trang cũng là con gái không thể hiểu hết được con trai... nhưng ít ra thì cũng đủ để hiểu nhiều hơn Chi... hiz... đau khổ chứ... buồn chứ... nhớ thương chứ... muốn níu kéo lại... muốn được như xưa... Nhưng cái j đã qua thì cho qua đi.. có cố níu kéo cũng chả ích gì...
Chi cũng thấy đấy... ngay cả bây h.. Chi muốn nhìn mặt, nói chuyện với nó cũng còn thấy khó nũa là... vẫn biết tình cảm của Chi dành cho nó rất nhiều nhưng... lại nhưng rồi... Nó thì sao... với nó Chi là ai... Chi chiếm được bao nhiêu phần trăm trong trái tim nó... tình cảm nó dành cho Chi được đến bao nhiêu... Tình cảm đó liệu có dám chắc đấy là tình cảm chân thành... Hay đó chỉ là thứ tình cảm kiểu trẻ con... vị kỷ... Lời khuyên của Trang là thế... Chi có thể bảo một đứa đang yêu như Trang thì biết cái j.. chìm đắm trong thứ tình cảm đấy.. liệu còn có thể đưa ra được những lời khuyên đúng đắn cho Chi không... Trang cũng không biết nữa... Nhưng Trang đã từng trải qua những việc như thế... Người ấy còn không tin Trang nữa cơ.. còn không tin tưởng vào tình cảm mà Trang dành cho nó... Nhưng thôi.. chuyện cũ đã qua...Không nhắc lại nữa.. bây h chỉ muốn dành tâm trí, tình cảm cho một người thôi :x
Chúc Chi sớm giải quyết được mọi chuyện... Yên tâm là mọi người luôn ở bên Chi... ;)
@ An: hiz... không phải bị mèo cắn mà là bị con Sói nó cắn... nhiễm chữ meow của nó rồi.... meow...

Đời còn dài...níu kéo chi cho mệt:))...đi khám phá những ng mới hay hơn...(đối với các bạn nữ thì đi tiêu tiền của ng mới:)) )
Trung này,mày ko biết câu"Dạy con từ thuở còn thơ,dạy chồng từ thuở bơ vơ mới về"ah?:))

Chổi đã viết:
Trung này,mày ko biết câu"Dạy con từ thuở còn thơ,dạy chồng từ thuở bơ vơ mới về"ah?
Dạy vợ chứ sao lại dạy chồng? :-/ :-/ Vợ mà dạy chồng thì vợ là vũ thê à?

Vớ vẩn,dạy chồng chứ...vợ thời nay mà lị :))
Ô hô,vừa tìm đc bài thơ"Con gái thời nay"cực hay(hợp phết!:)) )

Halo...bài thơ này có đc sự cho phép của khổ chủ hay ko thì ko biết:))(Có sửa 1 chút để phù hợp với con gái lớp Toán:)) )
E hèm...
Bài thơ"Ô kìa,con gái thời nay"
Hoan hô"hoa hậu"lớp ta,(ai vậy?:-? )
Ng thì uyển chuyển như là...thùng phi.:))
Có đôi răng cửa lạ kì,
"Khểnh"quá thành"vổ"nhìn thì...thất kinh. :))
Thư kí kể cũng xinh xinh,
Chỉ mỗi tội có thân hình..."tóp teo":)-? đúng thật)
Nghe đâu nàng đang giữ eo,
Quà sáng chỉ độ 1 lèo 5 tô(phở),(chắc là cũng đúng:)) )
Bà lớp phó-chúa bi bô,(nói rõ lắm/:) )
Cái j cũng kể tôi tôi,mầy mầy
Sớm tối luôn miệng la rầy,
Con gái kiểu thế có ngày ế chông(chồng),(đừng khinh:)) )
....(cái này chả biết là ai8-| :-? )
Tổ trưởng lại hay chơi ngông,
Tóc đương đẹp,đem đầu cúp cua(cái này chỉ có con Linh thôi:)) )
Giầy "khủng mẹ"cuốc bua xua,
Quần bò rách gối te tua...nát lòng(mốt đấy:)) )
Con trai thật dáng...đàn ông
Bàn lui mấy chuyện"vui lòng"chị em(ah,con trai lớp mình tiến bộ)
E hèm...câu của tui:
Nào mời đối thử mà xem,
Con gái lớp toán...e hèm...biết ko?[-x
Tác giả:anonymous(cho bọn mày biết thì chết ah?:)) )b-)

Mày đang làm cái **** gì thế hả Quân , tự nhiên bêu riếu con gái lớp mình ...
Bí quá hết cái để câu à ...
@Trang : sói kêu meow :-/ ...

Chổi đã viết:
E hèm...
Bài thơ"Ô kìa,con gái thời nay"
Hoan hô"hoa hậu"lớp ta,(ai vậy? )
Ng thì uyển chuyển như là...thùng phi.
Có đôi răng cửa lạ kì,
"Khểnh"quá thành"vổ"nhìn thì...thất kinh.
Thư kí kể cũng xinh xinh,
Chỉ mỗi tội có thân hình..."tóp teo"( đúng thật)
Nghe đâu nàng đang giữ eo,
Quà sáng chỉ độ 1 lèo 5 tô(phở),(chắc là cũng đúng )
Bà lớp phó-chúa bi bô,(nói rõ lắm )
Cái j cũng kể tôi tôi,mầy mầy
Sớm tối luôn miệng la rầy,
Con gái kiểu thế có ngày ế chông(chồng),(đừng khinh )
....(cái này chả biết là ai )
Tổ trưởng lại hay chơi ngông,
Tóc đương đẹp,đem đầu cúp cua(cái này chỉ có con Linh thôi )
Giầy "khủng mẹ"cuốc bua xua,
Quần bò rách gối te tua...nát lòng(mốt đấy )
Con trai thật dáng...đàn ông
Bàn lui mấy chuyện"vui lòng"chị em(ah,con trai lớp mình tiến bộ)
E hèm...câu của tui:
Nào mời đối thử mà xem,
Con gái lớp toán...e hèm...biết ko?
Tác giả:anonymous(cho bọn mày biết thì chết ah? )

Tao phải copy lại bài này ngay, đề phòng mày xoá bài kia đi. Phải có bằng chứng cho con gái lớp mình nhìn thấy. Thằng Chổi này đúng là không cưa được thì đạp đổ.

Sau tết thế này thì thằng Quân die rồi , cứ gọi là giông cả năm ấy chứ ...

Thằng Chổi kiểu này năm mới đến lớp ăn đòn là cái chắc!

Chào cả nhà.:D. Mệt quá, vừa mới ở quê lên. Mọi người khỏe cả chứ? Sao mới có hai ngày mà số trang tăng đột biến dợ. Ko đọc hết dc, lát tối lên đọc tiếp, post tiếp:D. Chúc cả nhà ăn Tết vui vẻ nha!:)

Chổi ơi thôi đã thôi rồi:))
@ NA: bạn vừa từ quê lên à, có quà cho mọi người hông:D

Tết nhất lắm ng về quê thật. Mình phải sáng mùng 1 mới đc về, ở quê chơi có một lúc chiều lại ra :(

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Bạn Nga có vẻ khoái cái vụ về quê nhỉ... hay có anh nào ở đó... ;;)
=)) Ngoài này còn chả có anh nào thì ở đó cướp đâu ra. N thik về quê căn bản ông bà về quê từ trc tết mấy hôm, gói bánh các kiểu... hay lắm. Mấy ông anh bà chị họ về quê chơi cả tuần. Mỗi mình là ngồi nhà onl suốt ngày thế này đây :(

Back
Bên trên