Bạn làm gì khi đang yêu ???

Chết thật:). Mà tớ đâu có nói là tớ bỏ cuộc, tớ chỉ kêu tớ sẽ ko thích Quân nữa thôi chứ! Như Minh nói cũng đúng, tớ có lí do tế nhị :">.
Đùa vậy thôi, nếu bảo quí thì tớ quí tất cả con trai lớp toán (cho dù ko biết hết các bạn:D). Ơ, ngẫm lại thì mình đúng là lúc mưa lúc nắng thật. Lần trước kêu ghét, giờ lại quí:p. Ngộ quá ha???
@Minh toa: Minh ơi, ai ở ava vậy ta?:-? Cho tớ suy diễn nhé! Lại có gì ah?:D

Bọn mày xía vô trc đấy chứ(làm cho bạn NA xấu hổ đến nỗi mới co nhen nhúm 1 chút thôi mà bọn mầy phá tan hoang rùi...:( ) Thôi,để cho bạn NA tùy...
(Mà này...bạn NA là bạn nào mà thân với lớp mình dzậy?)

Muốn tương cho bạn Quân mấy đấm quá! NA nè, NA đá cầu suốt với ấy nè, đi cổ vũ đá bóng cho lớp ấy nè. Mà thân bộ ko dc hả?:-?
Nói chuyện với người ta mãi rùi mà còn hỏi NA nào:(.:((

Ah,hóa ra là cái bạn mà đá cầu chân cứ như là đá ai ấy hả(chắc là vừa mới đá đít đứa nào đó--->chuyển đối tượng:)) )

Meow... anh thấy các bạn lớp Toán quý anh chưa... Hỏi han tận tình như thế... sướng quá còn gì....:))

Chuyện riêng tư, sao cứ lôi ra cho bàn dân thiên hạ nghe thế?
_CHUE CHUE_

Pó , nhưng các chú lớp toán làm quiz NA ai cao bằng anh chưa , hehe ...
Còn về ava , tât nhiên là bạn Hương cho roài ,chứ nếu ko lấy đâu ra ảnh , nhưng mà miễn bình luận ...

Vừa cho bạn NA ảnh...chết thật...ảnh đó làm avatar thì ông trời cũng phải cười...

meow.... N.A có quiz mà mình chưa làm.. T.T dạo này anh với Hương là hơi bị nổi đấy... hờ hờ.. có j thì thì phải nói với em nhá...:p chuyện j ý nhỉ:-/ khi nào nhớ ra thì em nói...
Dạo này L.Hương cũng phởn lắm cơ... Không hỉu con pé làm sao...:))

Ảnh Quân thì chắc là " Thượng đế cũng phải cười " ...
"phởn" tức là thế nào ...

Meow... không biết giải thích... Trông mặt nó ngu ngu... cười một mình...:))
thỉnh thoảng thì... ngồi ngây ra...:))
Bạn Quân thì sao nhỉ????:D

Bạn Chổi cũng giống hệt thế đấy!

NA, sao bỏ cuộc sớm thế
yên tâm, tớ sẽ giúp mà, kịch bản rất hoàn hảo đấy
bỏ tiếc lắm
khi yêu, mình đang chán, muốn trêu tức nó một tí cho đỡ chán mà nó vẫn nhe nhởn cười, chả có thái độ gì cả --> càng tức hơn

Ừ , giúp được tí nào thì tớ sẽ giúp hết sức ...
Ai lại so thằng Chổi nhà mình với bạn Hương được hả Phương ...

mấy bạn có triệu chứng "phởn" như bạn Trang nói thì phải cẩn thận
Dạo này chơi bời căng thẳng dễ sinh ra stress lắm
Tốt nhất là dùng vài viên Hoạt huyết dưỡng lão của Trafaco. Công dụng: tăng cường trí nhớ, bồi bổ đầu óc, rất tốt cho thần kinh. Giá bán trên thì trường là n VND/ vỉ m viên.

Chung Thùy Trang đã viết:
Meow... không biết giải thích... Trông mặt nó ngu ngu... cười một mình...:))
thỉnh thoảng thì... ngồi ngây ra...:))
Bạn Quân thì sao nhỉ????:D
Hô hô,tôi thì đôi khi ngồi ngây ra nhìn vào ko khí...liên tưởng---->vì thế mà mới thắng đc bạn MQ trong trò"thi ai ko nháy mắt lâu hơn":))--->vô đối:))

Mày thì đầu óc ko bình thường là đúng rồi , đến ông Mạnh còn bảo thế cơ mà ...
Đúng là chơi bời cũng căng thẳng thật , còn hơn cả học ấy chứ ...

Back
Bên trên