Bạn làm gì khi đang yêu ???

Nguyễn Minh Phương đã viết:
MQ là cừu non không thì không biết, nhưng TT là cừu non chính hiệu rồi! :D :D
--Trung mà là cừu non thì tớ bó tay, nai thì còn có thể hiểu :D

@ Anh: Anh sướng nhé... được các bạn ý wan tâm + giúp đỡ tận tình thế còn j...:) Em muốn còn chả được...:| Aiza.. cố lên...

Hic hic:(:)(( ko biết đâu, sao cả nhà lại nói ầm lên như thế? Thế là xong đời em rồi:((.
Hic, giờ thì cả lớp toán biết hết rùi ah? Ai là người đầu tiên mở mồm ra nói đấy, để mai tớ đến lột xác.
Hic, ức đến chết luôn. Ko thích ai nữa:( Cả nhà đổi chủ đề đi, ko nói chủ đề này nữa. Cám ơn mọi người quan tâm, nhưng mà chuyện của NA, NA sẽ có cách giải quyết, đem bêu riếu trước bàn dân thiên hạ thế này làm sao mà coi dc cơ chứ:((.
Thế này thì còn mặt mũi nào mà đi gặp người ta nữa đây:(.

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ thân bạn NA , mấy thằng phải giữ mồm giữ miệng chứ , phải như tao đây này , ko nói ... vì ko biết ...

Tên topic nghe ngu vãi ạ ! Yêu thì cứ việc yêu, ăn ngủ như thường ngày, yêu thì cũng là người chứ sao?

:))Sao viét đến trang 43 rùi mới có người than vãn tên topic thế nhỉ:))
Chết cười :))

Đặng Trà Phương đã viết:
Tên topic nghe ngu vãi ạ ! Yêu thì cứ việc yêu, ăn ngủ như thường ngày, yêu thì cũng là người chứ sao?
Hồi trước... thằng bạn hâm đơ nó mạo danh lấy nick để lập topic này...
Cái này cũng rơi khá lâu rồi... từ năm kia cơ...
Nhưng chẳng hiểu thằng nào lôi lên... :|

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Hồi trước... thằng bạn hâm đơ nó mạo danh lấy nick để lập topic này...
Cái này cũng rơi khá lâu rồi... từ năm kia cơ...
Nhưng chẳng hiểu thằng nào lôi lên... :|
VA ơi, hình như là .....tao lôi lên thì phải :)) mà hình như không phải :D

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Hic hic:(:)(( ko biết đâu, sao cả nhà lại nói ầm lên như thế? Thế là xong đời em rồi:((.
Hic, giờ thì cả lớp toán biết hết rùi ah? Ai là người đầu tiên mở mồm ra nói đấy, để mai tớ đến lột xác.
Hic, ức đến chết luôn. Ko thích ai nữa:( Cả nhà đổi chủ đề đi, ko nói chủ đề này nữa. Cám ơn mọi người quan tâm, nhưng mà chuyện của NA, NA sẽ có cách giải quyết, đem bêu riếu trước bàn dân thiên hạ thế này làm sao mà coi dc cơ chứ:((.
Thế này thì còn mặt mũi nào mà đi gặp người ta nữa đây:(.
--Đã yêu thì cứ đến gặp, lo gì :D:D Công nhận quả avatar của NA trông ngầu phết b-)
Phạm Tuấn Minh đã viết:
Khổ thân bạn NA , mấy thằng phải giữ mồm giữ miệng chứ , phải như tao đây này , ko nói ... vì ko biết ...
--Bó tay với bác Minh :D:D

Trời đất, rơi từ năm kia mà cũng lôi lên được :)) , trụ dai phết nhỉ?

_CHUE CHUE_

Ngầu hả?:D. Cười sung sướng! Tớ chả tấn công, tấn kiếc gì nữa đâu. Tớ rút lui rùi! Giờ chủ đề mới đi. Chả nhẽ cứ luẩn quẩn mãi thế này ah?:(

:))Rồi, chủ đề mới nào :))
Ai nghĩ ra câu nào hỏi đi cho mọi người cũng thảo luận nào :D

Chán hai bác này quá!:( Đặc biệt là bác Trung, câu thế vẫn chưa chán ah?
Thế này đi, kể chuyện đi. Bạn nào kể chuyện đi:D

thôi làm sao được mà thôi
nhở:D:D:D:D:
khi yêu thì k
khi yêu thì s
khi yêu thì b
......
khi yêu thì c ;;):))

Chết...yêu sao mà phức tạp thế...
Mà bạn NA ơi,sao lại dễ bỏ cuộc thế,chỉ vì mấy bạn lớp Toán công kích mà đã...:))(nhìn chữ kí của tớ thì biết:)) )

Back
Bên trên