Bạn làm gì khi đang yêu ???

Bạn NA định cưới ai thế :))
Làm thông gia với Toán 1 là phải có nhiều lễ vật lắm đấy :))

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Sợ mấy bác này quá. Thích tán dóc thì ra Y!M mà tán dóc, phải đảm bảo cho cái tên của topic chứ! Lúc đang yêu cũng cứ ngồi mà cãi lên cãi xuống ai sai, ai ko sai chính tả vậy ah?
Vậy giờ NA biểu thế này? Làm dâu Toán 1 ko dc, giờ xin phép làm rể được ko?:D
Chỉ cần bạn Trung cho qua là được... còn lại ko ai có ý kiến gì đâu...

Chính xác, tất cả chỉ phụ thuộc vào quyết định của bạn Trung thôi!

Hizzz... cái topic này... chuyển chủ đề nhanh wa'.. em đọc chóng hết cả mặt... mà Anh ơi... T.T dâu rể j thía??? sao em không biết j nhỉ?:-/
mà sao Trung lại liên wan đến việc này???

thấy toàn Toán với Nga thế này :))
thế làm j khi chưa yêu nhỉ? ^o^

khi chưa yêu nhau thì có gì để nói hả Sói
bạn bè trêu nhau bình thường, cười đùa vui vẻ thôi

Đúng là thế thật...
Nếu cứ thế này thì bảo Mod đổi luôn tên topic đi...
Đây chắc cũng sẽ là lần cuối post bài ở đây... :|

Không sao không sao:)), đổi chủ đề, còn chuyện giữa hai lớp chuyển ;lại sang topic của Toán- Nga nhé :))
Còn bạn nào đặt câu hỏi đi cho mọi người thảo luận :))

Nguyễn Minh Phương đã viết:
Chính xác, tất cả chỉ phụ thuộc vào quyết định của bạn Trung thôi!
Chết, sao cả nhà lại nói thế? Sao lại bạn Trung chứ? "Bạn ý" (bạn mà tớ thích ý) mà biết thì lại đánh giá:p.
Mà thôi, ko thơ thẩn Toán Nga nữa. Cả nhà có chủ đề mới chưa?

Topic sống dai như đỉa đói ......... yêu với chả đương , chủ đề này hay đấy !!!!!!!!!!!!!!!!hahhahahahahahh!!!!!!!!!!!!!
LoNg GiRl nO.1

Đỗ Thùy Linh đã viết:
Topic sống dai như đỉa đói ......... yêu với chả đương , chủ đề này hay đấy !!!!!!!!!!!!!!!!hahhahahahahahh!!!!!!!!!!!!!
LoNg GiRl nO.1
Em ơi. Sao em post bài nhạt thế? [-x

ko phải con Linh đâu thằng long ái đấy bạn gì ạ

Ai bảo bà tôi post bài nhạt , tôi câu bài thì sao bà biết là nhạt hay ko . Mà ai làm em bà , sống kí sinh cái acc này 1 thời gian thui !!!!!!!!!!!!
LoNg GiRl ......... No.!

Hic hic, ông Long này đừng có mà câu vớ câu vẩn nữa nhé! Yêu thì hẵng nói, ko yêu thì biến, đừng lải nhải, đọc mất cả hứng.
Bác VA ơi, liệu em có cơ hội với bạn ý ko? Xem chừng em với bạn ý chả có duyên nợ gì sất. Buồn ghê cơ:(.:((

Đau nhở...:(( Bọn này câu bài đến tận chục trang này mà ko bị lock...bất công...:((
Khi đang yêu...muốn làm loạn cả lớp!!!Khà khà...:)) :)) :)) ---->tiếng lành đồn xa...

Quân ạ, bình thường không thất tình mày đã làm loạn cả lớp lên rồi thế chắc hôm mày thất tình cả lớp phải nghỉ học mất :))
@ Long: bạn không viết bài thì sang topic khác mà câu
@ mọi người: đặt ra thêm câu hỏi cho mọi người cũng thảo luận nào :D

Back
Bên trên