Bạn làm gì khi đang yêu ???

Nhiều khi mắt xấu chưa chắc đã là không tốt và mặt tốt chwa chắc đã không mang lại điều xấu :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Nhiều khi mắt xấu chưa chắc đã là không tốt và mặt tốt chwa chắc đã không mang lại điều xấu :D
Type cho nó cẩn thận... kiểm tra đúng chính tả rồi hãy post... nghe tối nghĩa lắm... :|

Khưu Trí Trung đã viết:
@ An: bạn nói lớp bạn có 14 nữa cơ à, lớp mình chỉ có 9 thôi :)), với lịa bất đẳng thức Cauchi đâu có khô khan hay đấy chứ, tớ chỉ thấy đạo hàm với lại lim liếc là dớ dẩn thôi :D
--Khô khan với lớp khác chứ lớp Toán chúng mình thì thấy hay hay :D:D
Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Nói thật, con trai lớp tớ cực tốt :x , cực vui tính:x và rất nhiệt tình :x nhưng cũng rất trẻ con và "ngố" lắm, NA đừng giận chúng nó
--Các bác Toán 1 suốt ngày nghiên cứu Toán với thi ca (VA đó) nên bị gọi là "ngố" hả :eek::eek:. K0 sao, cái đó làm nên sự khác biệt, :p, già dặn quá thì bị gọi là "dê" đó.

Có nhiều lúc muốn mình già dặn một chút cũng khó :))
Cái này thuộc về cái gọi là bản chất :D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Khô khan với lớp khác chứ lớp Toán chúng mình thì thấy hay hay :D:D
--Các bác Toán 1 suốt ngày nghiên cứu Toán với thi ca (VA đó) nên bị gọi là "ngố" hả :eek::eek:. K0 sao, cái đó làm nên sự khác biệt, :p, già dặn quá thì bị gọi là "dê" đó.
Tán thành... tán thành... bravo... :))
@Trung: Già dặn thì ko phải cứ muốn là được... nhưng nói là do bản chất thì chẳng hợp lý tí nào... :|

@ VA: cũng có thể như thế:D
Người ta nói khi thích một ai đó con người trở nên già dặn hơn đúng không :D

Ai già dặn thì tao không biết, chỉ biết thằng Trung là 1 trong những thằng trẻ con nhất mà tao từng gặp :D:D!

oài.... sao lại thành chuyển sang nhận xét tính cách con ng` thế này... T.T..
@ Trung: trẻ con cũng tốt ... như thế mới dễ thương...:))

Nhưng khổ thân, thằng Trung lại dễ thương đến mức nhiều lúc hóa ra ngờ nghệch!

ý bạn là sao... kể ví dụ cho tớ xem xem bạn Trung ngờ nghệch như thế nào thế....:D

Ngờ nghệch:-O. Sao lại ngờ nghệch nhỉ? Dễ thương thế còn gì? :-/
Hôm nay lên lớp toán định hỏi bạn Phương là bạn nào mà lại quên béng mất. Thành thật sorry, mai bạn Phương xuống lớp tớ cùng bạn Trung nhé! Mà Trung cũng nhớ giữ lời đấy nhé!

Ví dụ như chuyên môn sai những lỗi chính tả sơ đẳng (cả Tiếng Việt lẫn Tiếng Anh) dù học lớp 11 rồi. Đấy là 1 trong những biểu hiện ít ngờ nghệch nhất! Còn muốn biết chi tiết những việc chứng tỏ TT cực kỳ ngờ nghệch thì để lúc khác tớ post lên. Lúc này HAO hình như đang đơ!

E hèm, đề nghị các bạn không bàn tán về vấn đề cá nhân nữa nhé, thế là đủ rồi
@ Minh Phương: viết chính tả sai thì làm sao,kệ tao :))

E hèm, đề nghị các bạn không bàn tán về vấn đề cá nhân nữa nhé, thế là đủ rồi
@ Minh Phương: viết chính tả sai thì làm sao,kệ tao :))

Chán mọi người thật... toàn nói lung tung... ba lăng nhăng...
Thằng Trung câu ít thôi... nghĩ kĩ trước khi post... đọc chóng hết cả mặt... :|

Ý là topics này rất buồn ngủ đó mà :))
MP mày nhớ mặt mày đấy cứ bêu rếu tao đi tao trù mày chết luoon :(

Trung tình đã viết:
MP mày nhớ mặt mày đấy cứ bêu rếu tao đi tao trù mày chết luoon
Tao không muốn bêu riếu mày đâu, nhưng mày lại vừa sai chính tả, vừa thiếu cả dấu chấm, dấu phẩy!

Chỉnh sửa lần cuối:
Sợ mấy bác này quá. Thích tán dóc thì ra Y!M mà tán dóc, phải đảm bảo cho cái tên của topic chứ! Lúc đang yêu cũng cứ ngồi mà cãi lên cãi xuống ai sai, ai ko sai chính tả vậy ah?
Vậy giờ NA biểu thế này? Làm dâu Toán 1 ko dc, giờ xin phép làm rể được ko?:D

Back
Bên trên