Bạn làm gì khi đang yêu ???

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
nếu người đó cũng muốn quay lại với mình mà ko nói ra thì sao????Làm thế nào để biết đc tình cảm của người đó????
--Thì gói 2 món quà nho nhỏ xinh xonh ;;) . Cả 2 cái đều có nội dung "I love you" nhưng khi tặng thì nói là chọn 1 trong 2, 1 cái có "yêu", 1 cái có "ghét" :)):)). Kết quả ra sao thì dễ đoán thôi mà :D:D

Thế chắc cả hai đều có chữ yêu trong đó rồi :D, nếu tớ là bạn kia tớ cũng sẽ mở cả hai ra xem :D

Pó tay.com!!
@Trung:ấy mà chỉ yêu 1 ngưởi thui thì hơi bị phí đấy!!!Con gái có nhiều cái hay để trinh phục lắm:D:D:D:D
@Linh:đúng rùi, nếu người đó cũng muốn quay lại với mình mà ko nói ra thì sao????Làm thế nào để biết đc tình cảm của người đó????
Tại sao lại phí nhỉ :)), yêu một người để đỡ phải đau khổ khi thấi tình chứ sao :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Tại sao lại phí nhỉ :)), yêu một người để đỡ phải đau khổ khi thấi tình chứ sao :D
Nói như anh thì sao ko yêu nhiều người,thất tình người này vẫn có em kia?

Chậc chậc, nếu thằng con trai nào cũng nghĩ như em thì trên đời liệu có còn đủ con gái không :)), với lại anh không thích lừa dối ai cả :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Chậc chậc, nếu thằng con trai nào cũng nghĩ như em thì trên đời liệu có còn đủ con gái không :)), với lại anh không thích lừa dối ai cả :D
Sure?Em có bảo anh lừa dối đâu, chỉ bảo anh yêu nhiều người thôi.:D

Cẩn thận, lắm mối tối nằm không đấy!

--Chả cần "tối nằm k0" đâu. "Lắm mối" thứ nhất là cháy túi :D, tiếp đến là "tiếng lành đồn xa" thì sau này hết đường cưa tiếp :p:p

"Tiếng lành đồn xa" thì mối lại tự tìm đến chứ...
"Đất lành chim đậu"...
Mà hồi nhỏ chẳng phải người lớn hay bảo... biết bay như chim là gì... :))

Các bạn cứ bảo mình câu...
Chứ mới có 1 ngày ko vào... thấy các bạn toàn chơi kiểu câu tay đôi thế này... [-x

Đâu phải cứ yêu nhiều người là lừa dối!!!!!Chỉ cần khi yêu 1 người thì yêu bằng cả con tim là đc mà!!!!Rồi sau đó ko hợp nhau thì chia tay,miễn là đừng hối tiếc như tớ bây h là đc !!!!:(:)D

Anh đứng cách xa hàng thế giới
Lặng nhìn trong mộng miệng em cười
Em cười anh cũng cười theo doi
Để nhắn hồn em đã tới nơi...

Đâu phải cứ yêu nhiều người là lừa dối!!!!!Chỉ cần khi yêu 1 người thì yêu bằng cả con tim là đc mà!!!!Rồi sau đó ko hợp nhau thì chia tay,miễn là đừng hối tiếc như tớ bây h là đc !!!!:(:)D
Oái thế yêu 1 người bằng cả trai tim thì lấy đâu ra tim mà yêu người sau hả bạn :D
@ Chị Lan: chị kiếm đâu ra bài thơ hay thế, không ngờ không ngờ :D
@ Thảo: lại còn xui anh yêu nhìu người nữa chứ, ông bà ta có câu đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma đó :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đậu Thanh Lan đã viết:
Anh đứng cách xa hàng thế giới
Lặng nhìn trong mộng miệng em cười
Em cười anh cũng cười theo doi
Để nhắn hồn em đã tới nơi...
Mọi người câu bài kinh khủng quá. Thiện tai, thiện tai (mượn câu của bạn Phương tí nhé:D).
Em ơi, (trên này thì cho NA xưng a nhé:p) anh ở gần em thế này mà em kêu là cách xa hàng thế giới sao? Buồn, tớ đã quyết sẽ ko dễ dàng chấp nhận một thằng con trai nào nữa, vậy mà tớ lại đã dại dột ... Biết làm sao đây?:( Mà thôi, chắc ông trời định thế rồi, ko tránh dc. Tớ bắt đầu thấy ghét con trai lớp Toán rồi đấy;;)

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Mọi người câu bài kinh khủng quá. Thiện tai, thiện tai (mượn câu của bạn Phương tí nhé:D).
Em ơi, (trên này thì cho NA xưng a nhé:p) anh ở gần em thế này mà em kêu là cách xa hàng thế giới sao? Buồn, tớ đã quyết sẽ ko dễ dàng chấp nhận một thằng con trai nào nữa, vậy mà tớ lại đã dại dột ... Biết làm sao đây?:( Mà thôi, chắc ông trời định thế rồi, ko tránh dc. Tớ bắt đầu thấy ghét con trai lớp Toán rồi đấy;;)
Oái, tớ bắt đầu thấy ghét con trai lớp Toán là sao ??:D, tự nhiên bạn NA lại vơ đũa cả nắm thế nhỉ :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Oái thế yêu 1 người bằng cả trai tim thì lấy đâu ra tim mà yêu người sau hả bạn :D
@ Chị Lan: chị kiếm đâu ra bài thơ hay thế, không ngờ không ngờ :D
@ Thảo: lại còn xui anh yêu nhìu người nữa chứ, ông bà ta có câu đi đêm lắm cũng có ngày gặp ma đó :D
Bây h và sau này y học hiện đại lắm, yên tâm đi.Có thể thay tim đc:DYêu = cả trái tim là yêu thật sự ý, yêu bằng tấm lòng chân thật ko lừa dối....

Yêu nhiều thì khổ nhiều thôi...
Cứ đọc thơ Xuân Diệu là biết đó...

Bạn Ngọc Anh bảo ghét con trai lớp Toán... nhưng phải hiểu theo nghĩa ngược lại...
Vì vậy đừng đưa tớ vào list đó nhá... :|

P.S: Thằng Trung câu bài ít thôi...
Xem mật độ post của mày hơn 40% rồi đấy...

Khưu Trí Trung đã viết:
Oái, tớ bắt đầu thấy ghét con trai lớp Toán là sao ??:D, tự nhiên bạn NA lại vơ đũa cả nắm thế nhỉ :D
Đúng đấy,đừng vơ đũa cả nắm...Chỉ bạn Trung với bạn Việt Anh là đc rùi...

Bạn Ngọc ANh nói thế là không công bằng đâu đấy! Đừng vì 1 con sâu mà làm rầu cả nồi canh!

Chán các chú... bài này ko phải là cố ý câu...
Nhưng... đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng đã nhá...
Nhìn bài bạn Ngọc Anh mà nói thế à... chẳng hiểu ý tứ gì cả...
Ai bảo bạn ấy ghét... [-x

Bây h và sau này y học hiện đại lắm, yên tâm đi.Có thể thay tim đc:DYêu = cả trái tim là yêu thật sự ý, yêu bằng tấm lòng chân thật ko lừa dối....
Tất nhiên là phải yeu thật lòng rùi :))
@ VA; tao có câu đâu, tất cả các bài của tao đều rất chất lượng mà :D

Back
Bên trên