Bạn làm gì khi đang yêu ???

--Ông VA ơi, máy ông đơ hay sao mà chơi quả tri-post thế, 3 bài rồi đấy :p:p
Khưu Trí Trung đã viết:
Nhìn avar của bạn ý mình đang suy nghĩ xem có nên đổi avar sang hình 1 trang giấy trắng và có 1 chấm đen ở giữa không
--Nghĩa là gì thế, "tâm hồn trong trắng chuẩn bị đen tốt ah" :D:D:D
--Còn về vấn đề ích kỉ thì cứ lấy ví dụ là tặng người yêu 10 bông hoa hồng. Nếu có 5 bông trắng (chỉ sự ích kỉ) và 5 bông đỏ (chỉ sự cống hiến cho người yêu) thì đó là tình yêu hoàn hảo :)). Tất nhiên là chả bao giờ có cái đó bởi vì khi yêu đâu có ai đủ kiên nhẫn để tính 50% cho mình và 50% cho người yêu đâu :D:D

Không phải đâu mà là tâm hồn trong sáng nên hầu như ko có vết đen nào, nhưng mà tâm hồn ai cũng có 1 chỗ đen nên chỉ cho một chấm thui :D

Chí quái gì ... , phải 50% đen, 50 trắng chứ , con người ai chả có mặt thiên thần và mặt ác quỉ , rắn rết và loan phượng ( câu này của cô văn hay của ai thì phải ) ...

Khưu Trí Trung đã viết:
Không phải đâu mà là tâm hồn trong sáng nên hầu như ko có vết đen nào, nhưng mà tâm hồn ai cũng có 1 chỗ đen nên chỉ cho một chấm thui :D
bạn Trung có thật sự như thế không đấy nhỉ....:eek: khó tin wa'...:))
nói về tâm hồn mình thì... T.T không hiểu nó như thế nào... chắc màu cháo lòng quá...:D

chuẩn bị chuyển sang chủ đề đổi ava sang hình gì.Mà sao các bạn cứ thích thay đổi theo tớ thế nhỉ?ngại quá^-^

Bạn Trang không tin à :)), tâm hồn con người cũng giống như một tờ giấy trắng, ban đầu rất trắng sau cứ bị ố dần theo thời gian và nhiều lí do khách quan khác nữa :D

Đã nói rồi...
Tao sẽ làm quả Avatar hình tròn đen nội tiếp hình vuông trắng... :|
Để tìm lại cái Photoshop CS2 để làm thêm effects cái đã...
Lúc đó mọi người sẽ thấy thế nào là cây nhà lá vườn... b-)

Thôi mày , làm thế nó trừu tượng quá , ko hiểu được , cứ làm thực dụng đi ...

Lạc đề quá xá xa rùi đó! Mọi người thích bàn luận chủ đề ava thì có một topic về chủ đề này đấy. Mà nếu có nói đến ava thì cũng phải nói thế này:" Làm sao để có một cái ava thì hiện dc tình cảm của người ấy, một cách kín đáo nhưng người ấy vẫn biết". Đấy, phải thế chứ:D:))

Cái đấy thì có gì khó đâu...
Viết bằng một thứ tiếng mà người ấy ko biết...
Có thế thôi mà... :))

Bộc lộ tình cảm kín đáo thì hay đấy nhưng mà khó, kín quá bạn ý lại không nhận ra :))

--Có gì đâu, đơn giản, lấy avatar là ảnh của người yêu là xong :)):))

Cái đó thì ko còn là kín đáo nữa rồi... lộ thiên quá... [-x
Anh sắp xong quả Avatar rồi... các chú cứ đợi đấy... ;;)

Cái đó thì ko còn là kín đáo nữa rồi... lộ thiên quá... [-x
Anh sắp xong quả Avatar rồi... các chú cứ đợi đấy... ;;)

hờ.... các bạn chuyển wa đề tài này rồi à... Bộc lộ tình cảm thế này.. phải làm sao để mà bạn ý còn biết nữa chứ... nếu không thì... một mình mình hiểu... một mình mình ngắm + tự khen thưởng...:))

Chí lý nhưng mà phải làm để chỉ mỗi bạn ý biết và ngoài ra không ai biết nữa thì hơi khó đấy :))
@ VA: mày đừng có dở hơi nữa đi mày, làm những việc tốn thời gian làm giề
Đi vào vấn đề chính:)), theo các bạn thời điểm thích hợp nhất để bày tỏ tình cảm là bao giờ và ở đâu :))

Back
Bên trên