Bạn làm gì khi đang yêu ???

Cha cha,bạn Trung nói cực kì chí lí...:))
Nhưng đã là con trai thì phải cố mà chịu cực thôi,ko còn con đường nào khác cho mày đâu...:(( (mày phải tự hỏi xem con gái có bao giờ tán tỉnh con trai trước chứ:> ...)

Phan Anh Quân đã viết:
(mày phải tự hỏi xem con gái có bao giờ tán tỉnh con trai trước chứ:> ...)
Sao lại không có nhỉ? Chắc là anh chưa được con gái tán bao h mới thế

Em nói chính xác đấy, anh Quân thì lấy đâu ra em tán :))
@ Quân: Trung mà tất nhiên phải chí lý rồi :)), còn việc con gái có tán tỉnh con trai không thì câu trả lời tất nhiên là có, vì theo quan niệm của bản thân thì không có việc gì là không thể xảy ra cả, hiểu hông :D

Khưu Trí Trung đã viết:
Đúng là con gái, quá ích kỉ :))
Ông nói gì đấy, có gì mà bảo ích kỉ?
Lúc bạn gái ông buồn mà ông thử không nhẹ nhàng an ủi xem, thử chửi "Em ngu lắm" xem, đảm bảo ông sẽ biết ngay thế nào là cái miệng hại cái thân, hối hận không kịp thì đừng trách tôi không báo trước.
Còn cái bài của ông, có từ lâu rùi, đọc nhàm rùi, chẳng cần câu lộ liễu thế đâu
Con gái bọn tôi cứ rắc rối, quái đản thế đấy, bạn Trung có giỏi thì ở một mình, đừng yêu ai xem. Lúc ý thì muốn có người gây rắc rối cho mình cũng không được đâu, đừng tinh vi vội.

Ấy chết... Trung nó chỉ nói đùa vậy thôi... mọi người đừng nghĩ thật là thế nhá...
Chứ trong Y!M của nó... số con gái có khi nhiều hơn số con trai ấy chứ lại... b-)

Con gái có ích kỉ thì mới là con gái chứ, thử hỏi có bạn gái nào ko ích kỉ không ???
@ VA: sao mày biết YM của tao con gái nhiều hơn con trai, đến tao cũng chưa đếm thử mà mày đã biết rùi cơ à :))

Hờ.. bạn Trung nói thế thôi, không có ý j mà Linh... bình tĩnh chút...:D
Trung muốn có mà chưa được nữa là...:D

ơ thế hóa ra câu bạn Trung nói con gái ích kỉ còn có ý gì khác hả bạn Trung?
tớ nghĩ ai cũng hiểu đúng ý câu bạn nói mà
chả cứ gì con gái, khi yêu thì ai chả ích kỉ, có ai lại không muốn khi mình buồn có ny bên cạnh chia sẻ, lắng nghe không?

--Bạn Bảo Ngọc có quả avatar đen chất phết, tâm hồn cậu đen tối thế cơ ah :-?, khó tin quá :p
--Ông Trung ơi, ông nói ông chưa có bạn gái mà 50 điều ông post lên như đúng rồi í, đầy kinh nghiệm :p:p

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
ơ thế hóa ra câu bạn Trung nói con gái ích kỉ còn có ý gì khác hả bạn Trung?
tớ nghĩ ai cũng hiểu đúng ý câu bạn nói mà
chả cứ gì con gái, khi yêu thì ai chả ích kỉ, có ai lại không muốn khi mình buồn có ny bên cạnh chia sẻ, lắng nghe không?
hiz... đúng là khi yêu con gái ai cũng muốn những lúc mình buồn có ny bên cạnh... cái đấy thì không phải là ích kỉ.... nhưng... nếu thái quá... tình yêu của bạn sẽ trở thành ty vị kỷ đấy... Như thế ng` ta sẽ hiểu là bạn yêu bản thân mình hơn là ng` ấy... ko để ý đến n~ suy nghĩ của ng` ấy...T.T :-s
Trung đã viết:
Bạn Trang nói thế là có ý gì, đừng có suy bụng ta ra bụng người thế chứ :D
hờ... ý j thì... tớ tưởng Trung phải biết chứ nhỉ... :)) sao lại bảo tớ suy bụng ta ra bụng ng` thế... xem lại đi... nó có giống như thế không....:|

Khưu Trí Trung đã viết:
Con gái có ích kỉ thì mới là con gái chứ, thử hỏi có bạn gái nào ko ích kỉ không ???
Theo anh thế nào là ích kỉ?Những biểu hiện thế nào mới là ích kỉ? Mà con gái dù ích kỉ đến đâu thì con trai vẫn thích. OK?

Được. Có tâm huyết đấy Trung nhưng mà hơi có vấn đề đấy. Ko phải tất cả con gái đều như thế cũng như ko phải tất cả con trai đều có chung một suy nghĩ như vậy, vì thế ... bài viết trên ko được điểm:D.

Cảm ơn lời nhận xét chân tình của mọi người, sẽ cố gắng tiếp thu tất cả :D

Trịnh Thường Trường An đã viết:
--Bạn Bảo Ngọc có quả avatar đen chất phết, tâm hồn cậu đen tối thế cơ ah :-?, khó tin quá :p
--Ông Trung ơi, ông nói ông chưa có bạn gái mà 50 điều ông post lên như đúng rồi í, đầy kinh nghiệm :p:p

nhìn avatar để khẳng định thương hiệu mà
Còn về chuyện ích kỷ thì ai chả có. Chẳng cứ gì con gái và cũng chẳng cứ gì khi yêu. Tốt quá cũng là một tội đấy.(cái này tự bản thân mình vừa kiểm nghiệm xong)

Nhìn avar của bạn ý mình đang suy nghĩ xem có nên đổi avar sang hình 1 trang giấy trắng và có 1 chấm đen ở giữa không :D

@Trung: Nếu đổi thì chắc tao sẽ đổi thành hình tròn trắng nội tiếp hình vuông đen... :|
@Ngọc: Mày nói đúng đấy... con người ai cũng ích kỉ cả thôi... cái chính là có che dấu hay ko thôi... :(

@Trung: Nếu đổi thì chắc tao sẽ đổi thành hình tròn trắng nội tiếp hình vuông đen... :|
@Ngọc: Mày nói đúng đấy... con người ai cũng ích kỉ cả thôi... cái chính là có che dấu hay ko thôi... :(

Back
Bên trên